[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

comiki

Xe ba gác
Người OF
E thích mợ rùi đó, nhưng cái số kiểu j mợ ạ, thử mở lòng đầy lần nhưng toàn vớ phải... người ta nói hoa thơm sẽ thu hút bướm lượn dưng e toàn gặp sâu bọ tìm tới, hay e dùng nước hoa chưa đủ lượng hở mợ :))
Đổi nước hoa dùng nước khác xem lào :))

MS903

[Tịch thu bằng lái]

emdeplam

Xe tăng
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Có vợ rồi có được đi cùng ko ạ ? Em hỏi thật.

barca6996

Xe container
Em sợ nhất chữ tùy lão ạ :))
Hihi, chữ tùy e cũng hãi hãi là. Có vụ gặp một bé ở quán Tùy thích, rồi vào nhà nghỉ tên Tùy anh,lúc chọn phòng thì Tùy em, xong h1 hỏi bé nữa thôi thì bảo là tùy sức 🤣,đến lúc gửi tiền quà thì tùy thôi, lúc về hỏi có gặp lại nhau k thì tùy duyên 😁èo bao nhiêu là cái tùy 🤣

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Hihi, chữ tùy e cũng hãi hãi là. Có vụ gặp một bé ở quán Tùy thích, rồi vào nhà nghỉ tên Tùy anh,lúc chọn phòng thì Tùy em, xong h1 hỏi bé nữa thôi thì bảo là tùy sức 🤣,đến lúc gửi tiền quà thì tùy thôi, lúc về hỏi có gặp lại nhau k thì tùy duyên 😁èo bao nhiêu là cái tùy 🤣
Đấy, thà cứ rõ ràng ra đỡ sợ :))

ngơ_ngơ

Xe tải
Mệt mấy ông này quá nha :)), túm váy lại là ở sg thì bay vô, ra bắc thì e bay ra, xong thống nhất địa điểm , tuỳ cái j mà tuỳ :))

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em sợ nhất chữ tùy lão ạ :))
Chốt lại các cụ cũng thích đặt đâu ngồi đấy, sự đã rồi nhỉ :D

hungkttt

Xe tăng
Em cũng là cụ , nhận kèo đi Đà lạt với cụ .
Các cụ khác xê ra nhá =))
Ok cụ thôi, em thì khoing quan trọng là nam hay nữ được đi chơi là thích rồi, cụ mà rượu bia tít một tý thì càng ok 🤣🤣🤣

barca6996

Xe container
Chốt lại các cụ cũng thích đặt đâu ngồi đấy, sự đã rồi nhỉ :D
Thực ra e với sư đều là loại hèn mà mợ, đong đưa chém gió thôi chứ bảo thật là lại ù té quyền 😢

Trạng thái
Thớt đang đóng