[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng
"Nếu ai chưa có hãy làm một điếu, ai có rồi nhường người chưa có, không bỏ lại ai ở phía sau"

Em có rồi, nhường cụ tiếp theo.

Idemitsu

Xe tăng
E ứng tuyển hội độc
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
E đề xuất là lập nhóm đủ cân kèo 2 nam 2 nữ hoặc 3 nam 3 nữ cho vui đi ạ. Thêm lựa chọn và gia tăng khả năng thành công :))

hairyscary

Xe điện
Có cụ @ngu_ngu không, vào nhặt kèo.

ngơ_ngơ

Xe tải
E ứng tuyển hội độc

E đề xuất là lập nhóm đủ cân kèo 2 nam 2 nữ hoặc 3 nam 3 nữ cho vui đi ạ. Thêm lựa chọn và gia tăng khả năng thành công :))
Dạ như thế càng ok, nhưng nãy h theo tình hình e thấy toàn các cụ vào nhử mồi vì thứ 1 sợ e pede, thứ 2 sợ e cá sấu, các mợ thì k thấy đâu. Nên e vẫn chờ đây ah :))

Hoangtugapmay82

Đi bộ
Mợ ib zalo nhé xem có duyên hem nào 😋

barca6996

Xe container
Dạ cảm ơn mợ , nãy h chưa có cụ nào dám ib cho e đâu mợ, mà nhiều khi e đang sợ ib xin ảnh xong quăng lên đây để e làm trò cười cho thiên hạ nữa thì... phiền ghê mợ ạ
Ib trao đổi số điện thoại và địa chỉ, làm kèo cà phê gặp nhau trực tiếp cần gì ảnh ọt. Cà phê xong mà thấy ổn là phê tiếp phải k mợ 😁

dpl

Xe lăn
Để e về xin phép vợ e đa, hi vọng nó cho đi ;))

Chĩm111

Xe điện
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Em ra ngoài toàn đi một mình (rủ vợ đi cùng mà chẳng chịu đi) thì có được coi là độc thân không mợ? Nếu mợ bảo được là em xin phép vợ dzô trỏng cùng mợ ngay và luôn ợ! X_X

ngơ_ngơ

Xe tải
Ib trao đổi số điện thoại và địa chỉ, làm kèo cà phê gặp nhau trực tiếp cần gì ảnh ọt. Cà phê xong mà thấy ổn là phê tiếp phải k mợ 😁
Cụ nói đúng quy trình rồi đấy, chắc có kinh nghiệm bao nhiêu năm rồi nè :)). E thì thoải mái khoản này thôi, dưng đang covid nên bắt buộc phải có màn xem ảnh trước rồi tính sau ạ

minh0075

Xe điện
Thằng bạn mụ cả mình cho 2 ông đoạn Cẩm Giàng quá giang 1 đoạn; vớ ngay 2 ông F0 thế là đi cách ly hơn tuần rồi.
Ý mình là trong thời dịch dã này thì SK( ko pái SKSS) nên đặt lên đàu hàng.

barca6996

Xe container

comiki

Xe ba gác
Người OF
Dạ cảm ơn mợ , nãy h chưa có cụ nào dám ib cho e đâu mợ, mà nhiều khi e đang sợ ib xin ảnh xong quăng lên đây để e làm trò cười cho thiên hạ nữa thì... phiền ghê mợ ạ
Các cụ ấy phần lớn chém gió thôi chứ nhát lắm, ko ngại lắm đâu, có vấn đề gì mợ cứ claim là min mod cấm cửa ngay :D. Ko thì mợ cứ xách ba lô lên mà đi, cứ phải chuyển động loạn lên thì các thiên thể mới va vào nhau được :D

Trạng thái
Thớt đang đóng