[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lái Ngựa

Xe buýt
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Mợ vào miền nam thì em xin tháp tùng. Em cụ. 87

Tommy79

Xe máy
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Không thấy mợ tiêu chuẩn gì về tình trạng độc toàn thân hay không nên tôi cứ mạnh dạn ứng cử phát nhở!

Tôi thì không độc toàn thân, 4x rồi nên thấy cũng hơi già, muốn đổi gió cái cho nó trẻ trung lại cái tâm hồn :))

Tính tình thì một số các em gái cũng bảo là .. tương đối thú vị.

Tổng thể lại thì cũng không có gì, có mỗi... điều kiện thôi, mợ có quan tâm thì inbox tôi cái zalo làm quen, nếu được thì tôi sẽ bao mợ tất ;)) Đi đâu cũng được, ở đâu cũng được ...

barca6996

Xe container
Chắc tại cũng chinh chiến, kinh nghiệm xương máu đầy mình rồi, giờ có tí tuổi đâm dát chết :D
K biết sư thế nào chứ e là k có sợ chết, sống e còn k sợ thì sao phải sợ chết hả mợ 🤔E sợ là phải vào toa lét khóc cơ 😢😭

comiki

Xe ba gác
Người OF

comiki

Xe ba gác
Người OF

barca6996

Xe container

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Các cụ ô tô phang chỉ chém gió thôi.
Thớt này mở bên xàm thì cháy Zalo :))

barca6996

Xe container

Yeuphunu

Xe điện
Dạ như thế càng ok, nhưng nãy h theo tình hình e thấy toàn các cụ vào nhử mồi vì thứ 1 sợ e pede, thứ 2 sợ e cá sấu, các mợ thì k thấy đâu. Nên e vẫn chờ đây ah :))
Nếu đi sau mùng 6 Tết và đi trên 2 người thì cháu theo được. Dịp đó cũng muốn lang thang phía Bắc chứ cuồng chân quá.

Trạng thái
Thớt đang đóng