[Funland] Tất tần tật về thu phí không dừng - VETC - Epass

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Epass hay có vụ này, khả năng cướp khách. Đểu thật

sắt con

Xe điện
Cắt epasss, chuyển VETC đi các cụ

NguyenChum1219

Xe tăng
Cụ thử đk của VETC nữa xem có được không? về lý thuyết thì vẫn ok.

bán.vé.số

Xe tải
Người nhà em cũng bị, chả biết kêu ai. Đáng lẽ phải túm các chú doanh nghiệp lên mà phạt để hạn chế cái kiểu làm ăn bát nháo này.

ducvt8x

Xe tăng
Dán VETC có liên kết bank hay ví nào vào để trừ trực tiếp mỗi lần qua trạm được không các cụ nhỉ? chứ cứ nạp sẵn 1 khoản vào đó e thấy cứ sai sai :|

icemain

Xe tăng
Sự việc của em là như thế này cccm ạ: Để chuẩn bị cho thu phí không dừng hạn chót là 1/8/2022, Hôm vừa rồi em ra cửa hàng Viettel làm thủ tục đăng ký dán thẻ epass, e mang cả xe và đưa đầy đủ giấy tờ gồm đăng ký xe, CCCD, giấy đăng kiểm cho em nhân viên Viettel, sau một hồi kiểm tra em thông báo xe của anh đã đăng ký rồi, mua từ 2021 do 1 doanh nghiệp đăng ký, có hỏi em xe anh có mua lại không?. Em tá hỏa là xe anh mua mới tinh từ 2015, không ai mượn xe, cũng như giấy tờ xe, cccd, đăng kiểm, làm sao có thể đăng ký được?. em gọi tổng đài epass 19009080 vài cuộc rồi nhưng các em bảo anh cứ chờ, sẽ có gọi điện thoại đến, nhưng mấy hôm rồi chưa thấy cuwocj gọi nào. Em thắc mắc lại xe không chính chủ biển số, không có đăng ký xe thì làm thế nào có thể lấy xe em đăng ký được? ở đây có vấn đè gì về gian lận không? qua cửa soát vé, xe không đúng biển số có được đi qua không, gian lận đăng ký xe 5 chỗ nhưng qua xe to hơn có được không? xin ý kiến cccm cho em cách giải quyết ạ, cảm ơn cccm nhiều.
Đội nhân viên ePass chạy chỉ tiêu nên đăng ký luôn biển số xe vào hệ thống (làm giả đăng ký trên ảnh chụp dễ mà). Giờ muốn hủy thì phải chạy lên VP ePass để thực hiện việc hủy bố láo này. Hoặc sẽ được nịnh nọt cập nhật lại thông tin cho đúng để không mất phí dán 120K

Mình ghét trò đó nên không dùng bất cứ cái gì liên quan Vịt Teo

Chỉnh sửa cuối:

canhatang

Xe buýt
Đội nhân viên ePass chạy chỉ tiêu nên đăng ký luôn biển số xe vào hệ thống (làm giả đăng ký trên ảnh chụp dễ mà). Giờ muốn hủy thì phải chạy lên VP ePass để thực hiện việc hủy bố láo này. Hoặc sẽ được nịnh nọt cập nhật lại thông tin cho đúng để không mất phí dán 120K

Mình ghét trò đó nên không dùng bất cứ cái gì liên quan Vịt Teo

View attachment 7279299
Hủy epass ở đâu vậy cụ? Lên Trần Duy Hưng hay đi đâu vậy. Em đang dính vụ có thằng đăng ký rồi đây

tuyetchinh29

Xe buýt
Em akay bên Viettel có thằng nào đó tự ý đăng ký ePass BS xe em, khi em đăng ký bên VETC thì mới biết và ko đăng ký bên VETC được nữa, em gọi điện thắc mắc thì tổng đài ePass bảo em muốn hủy thì mang đầy đủ giấy tờ lên Trần Duy Hưng để hủy, sao mình lại phải hót cức do thằng nào đó ị ra, cũng hên là sau đó vài tháng bên VETC có chương trình đăng ký liên thông ko cần hủy bên ePass kia. Em vẫn akay đến tận giờ, ai khuyên dùng ông nào thì em sẽ khuyên dùng VETC không phải vì hay ho gì hơn, mà chỉ vì em ghét ePass hơn.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Em dán ngay từ khi mới có, nhanh gọn

Lastbet

Xe buýt
Em mua xe lại, trên xe có dán sẵn VETC nhưng em thấy chắc hỏng rồi vì bị bong tróc hết, thế là em tự đăng ký VETC online, có chú shiper mang đến cho free toàn bộ. Em nhận thẻ VETC và tự dán vì lúc đó em không tiện ra xe để dán. Nói chung ngon choét, Chỉ hơi thắc mắc tí là xe đã từng dán VETC nhưng đăng ký online vẫn dán được mới mà không phải làm thủ tục chuyển đổi gì hết.

Sự việc của em là như thế này cccm ạ: Để chuẩn bị cho thu phí không dừng hạn chót là 1/8/2022, Hôm vừa rồi em ra cửa hàng Viettel làm thủ tục đăng ký dán thẻ epass, e mang cả xe và đưa đầy đủ giấy tờ gồm đăng ký xe, CCCD, giấy đăng kiểm cho em nhân viên Viettel, sau một hồi kiểm tra em thông báo xe của anh đã đăng ký rồi, mua từ 2021 do 1 doanh nghiệp đăng ký, có hỏi em xe anh có mua lại không?. Em tá hỏa là xe anh mua mới tinh từ 2015, không ai mượn xe, cũng như giấy tờ xe, cccd, đăng kiểm, làm sao có thể đăng ký được?. em gọi tổng đài epass 19009080 vài cuộc rồi nhưng các em bảo anh cứ chờ, sẽ có gọi điện thoại đến, nhưng mấy hôm rồi chưa thấy cuwocj gọi nào. Em thắc mắc lại xe không chính chủ biển số, không có đăng ký xe thì làm thế nào có thể lấy xe em đăng ký được? ở đây có vấn đè gì về gian lận không? qua cửa soát vé, xe không đúng biển số có được đi qua không, gian lận đăng ký xe 5 chỗ nhưng qua xe to hơn có được không? xin ý kiến cccm cho em cách giải quyết ạ, cảm ơn cccm nhiều.
Kệ epass đi cụ
Dán ETC

hotro.ePass

Xe hơi
Em dán VETC bên savico Long Biên. Em nhân viên tận tình chu đáo. Tối về còn nhắn zalo bảo có gì trục trặc anh cứ báo em. Đi Hải Phòng, Hạ Long ngon choét. Ngay từ đầu em đã loại ngay ePass vì cách làm coi thường người tiêu dùng. Lúc em nhân viên nhập biển số em để tra xem em đã bị ePass cài chưa, em hồi hộp vãi lái, may thoát.

Người tiêu dùng thấp cổ bé họng, chẳng biết phản đối cách nào ngoài việc ko sử dụng. Chính vì nhiêu cụ tặc lưỡi nên bọn nó vẫn sống khoẻ và tiếp tục làm kiểu đó, các thằng khác cũng bắt chước theo nữa. Đã tặc lưỡi 1 lần thì còn tặc lưỡi dài dài.
Dạ ePass chào anh. Trước hết ePass cảm ơn anh với những lời chia sẻ góp ý về dịch vụ ạ. Hiện tại dịch vụ và hệ thống của ePass cũng đã ổn định, và chủ phương tiện dán thẻ ePass, đảm bảo đủ số dư vẫn lưu thông qua các trạm thu phí ETC bình thường. ePass cũng luôn chú trọng và hướng tới quyền lợi của chủ phương tiện, tiếp thu và cải thiện nhằm mang lại chất lượng dịch vụ ngày càng tốt hơn. ePass mong muốn sẽ được phục vụ và hỗ trợ KH nhiều hơn. ePass xin cảm ơn!

thichkhognthich

[Tịch thu bằng lái]
Cái này năm ngoái em đã cảnh báo trên này rồi, em ra việt tel đăng kí quá dễ dàng, cứ đọc biển số là xong. Y như rằng, năm nay dính hàng loạt.

ubisapro

Xe trâu
E dán VETC lâu lâu rồi cần đủ đăng kiểm, đăng ký mới dán mà nhỉ? Bên Vit teo quản lý kiểu này thì chả láo nháo. Chắc đợt này dọn dẹp cũng mệt :D

eagles

Xe buýt
E dán vetc từ đầu tiên dùng rất ổn định thu tiền chưa trượt phát nào 😂

Đức Phạm 8x

Xe điện
Cú này gọi nôm na là : mất trinh, dù chưa từng quan hệ :))

nvhoan22

Xe tải
Từ 1/8 ở Phán Vân - Cầu Giẽ là 100% sẽ thu phí ko dừng hay sẽ vẫn có 1 làn hỗn hợp tiền mặt vậy các cụ?