[Funland] Tất tần tật về phong trào Marathon

ThangPV.HR

[Tịch thu bằng lái]
Website
vanphongsach.com
Bọn tổ chức bố láo, bọn quản lý của HN cũng vớ vẩn cho bọn nó căng dây chiếm hết lòng đường, hết sức phiền nhiễu sáng ra chặn hết cả đường đi của bao người.
Xuống yên sở hay ra ngoại thành mà tổ chức
Chắc cụ nói sáng nay ở Tây Hồ, cả công an, dân phòng... nghĩ ló chán.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Mắt a hok tinh bằnh mắt lão Jôn sần rồi. Làm gì có cơ động, mấy thằng đó áo có chưz Bảo An, chắc cty bảo vệ tư nhân thôi.

Theo e cảm nhận, nhìu ng chạy thật, nhưng có 1 số chỉ để chụp ảnh check in... Tắc lòi mắt.

Em cũng như cụ, ngày nào cũng nhai 5km như ý kiến cụ Đốc Dr Thanh Bùi
Dọc phố Lò Đúc lên THĐ căng dây, em lướt nhìn thấy cơ động Lão Anh :))
Chả có nhẽ.

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sáng e đi quanh Ba Đình dính đủ các đường. Nhẹ nhất là chúng nó căng dây 1/3 đường, nặng nhất là nó để rào chặn hẳn đường phải rẽ lối khác. Dân chửi ỏm tỏi. Mấy thành viên btc, mấy ông em bên cty bảo vệ thì im k nói gì. Mấy ông cơ động già cũng điềm tĩnh, nhưng có vài ông cháu cơ động non kiểu tấm chiếu mới, đứng vung gậy chặn xe trợn mắt nọ kia như chặn đường cho đoàn nguyên thủ. Nói chung là phản cảm và gây ảnh hưởng tới nhân dân và giao thông. K hiểu ai cấp phép và phân nhiều quyền cho bọn này đến thế
GS qua bụi đêm à:))

naforever

Đi bộ
Mình ở Kim Mã, sáng nay 7.30 ra đường lên Cấm Chỉ ngồi cafe. CŨng gặp chắn đường cho người ta chạy thấy có ảnh hưởng gì đâu nhỉ. Coi như mình dừng đèn đỏ thôi còn việc chạy thì tốt mà.

nguyen duc2902

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
pg-intertradevn.com
em thấy tổ chức giải vậy cũng tốt, nâng cao sức khỏe. Sáng có việc gấp mà bị chặn đường thì ức chế như bác cũng phải thôi.

techcombak

Xe buýt
Chạy từ đêm qua các cụ ah. 3-4h sáng chạy qua nhà e hò hét cổ vũ ầm ĩ e đang ngủ tưởng có chuyện gì. Hoá ra các anh chị đóng tiền để đc đi chạy. Biết rằng môn này cũng tốt nhưng dạo này phong trào có vẻ hơi quá đà. Người ta tập thể dục buổi sáng hoặc chiều chứ có thấy ai chạy hùng hục cả đêm đâu. Thời gian đêm để nghỉ ngơi lại hùng hục ra đường chạy rất phản khoa học.

King_crimson

Xe tải
Nhiều cụ thích chê thế nhỉ, từ việc tổng thống Mỹ sang gây tắc đường cũng chê đến việc giải chạy tắc đường cũng chê. Rồi cả mấy trận bóng đá gây tắc cũng chê, Black Pink biểu diễn gây tắc cũng chê, mưa gây tắc cũng chê...haizz

bimbimzinzin

Xe tăng
Em còn bức xúc, tuần trước còn rào hết làn đường xe máy trên cầu Nhật Tân, xe máy phải phi vào làn trong cùng với ô tô cực kỳ nguy hiểm. Sáng ngày nghỉ đạp xe HT thì bị rào, bao nhiêu hàng quán chẳng làm ăn gì đc.

Tuoitan

Xe buýt
Nhiều cụ thích chê thế nhỉ, từ việc tổng thống Mỹ sang gây tắc đường cũng chê đến việc giải chạy tắc đường cũng chê. Rồi cả mấy trận bóng đá gây tắc cũng chê, Black Pink biểu diễn gây tắc cũng chê, mưa gây tắc cũng chê...haizz
Cụ có ra đg sáng nay k? Thật sự rất phản cảm khi mọi ngả đg đều căng dây ưu tiên giải chạy. Nhưng mọi khi e cũng thấy có tổ chức có bị ngăn đg như hnay k các cụ

King_crimson

Xe tải
Cụ có ra đg sáng nay k? Thật sự rất phản cảm khi mọi ngả đg đều căng dây ưu tiên giải chạy. Nhưng mọi khi e cũng thấy có tổ chức có bị ngăn đg như hnay k các cụ
Em hầu như sáng nào chẳng ra đường, gặp tắc đường hay ùn ứ thường xuyên.
Nói chung khi một ai đó mà chê quá nhiều vấn đề thì người đó nên xem xét và sửa đổi bản thân.

heovang

Xe tải
giải này nó tổ chức chạy toàn bộ trong phố nên bị chặn nhiếu đường làm ảnh hưởng đến giao thông

Tuoitan

Xe buýt
Em hầu như sáng nào chẳng ra đường, gặp tắc đường hay ùn ứ thường xuyên.
Nói chung khi một ai đó mà chê quá nhiều vấn đề thì người đó nên xem xét và sửa đổi bản thân.
5t dân phố nội thành bị ảnh hưởng đều cần xem lại bản thân hả cụ

f1_hn

Xe container
Mắt a hok tinh bằnh mắt lão Jôn sần rồi. Làm gì có cơ động, mấy thằng đó áo có chưz Bảo An, chắc cty bảo vệ tư nhân thôi.

Theo e cảm nhận, nhìu ng chạy thật, nhưng có 1 số chỉ để chụp ảnh check in... Tắc lòi mắt.

Em cũng như cụ, ngày nào cũng nhai 5km như ý kiến cụ Đốc Dr Thanh Bùi
Sáng e đi Phan Đình Phùng thì qua các ngã giao đều có cơ động

King_crimson

Xe tải
5t dân phố nội thành bị ảnh hưởng đều cần xem lại bản thân hả cụ
Cụ lấy đâu ra 5t người chê vậy? Có bằng chứng bằng con số không? Em nội thành đây, em có chê đâu?

linh1999

Xe hơi
Bọn tổ chức bố láo, bọn quản lý của HN cũng vớ vẩn cho bọn nó căng dây chiếm hết lòng đường, hết sức phiền nhiễu sáng ra chặn hết cả đường đi của bao người.
Xuống yên sở hay ra ngoại thành mà tổ chức
Ngày nghỉ CN để các cụ ngắm phố phường bình yên. Muốn chạy sáng mai mà chạy nhá.

quangzizi

Xe tăng
Em chạy cũng nhiều nhưng ko bao giờ em tham gia cái giải này, lý do là đường chạy quá bé, quá nhiều khúc cua, đường đua cũng nhiều thứ làm mình mất tập trung. Các cụ cứ tưởng tượng đường bé đến chỗ rẽ 20 30 người tranh đường rất mệt mỏi. Hà Nội thực ra có rất nhiều cung đường cực đẹp, vắng vẻ rộng rãi nhưng nhà tổ chức cứ thích trả phế cho các anh ở mấy quận trung tâm thì cũng chịu thôi.