[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

xukthal.

Xe lăn
Em vào bệnh viện thấy đa phần toàn bà chăm ông đấy (tất nhiên các bà tầm 60-70t và trông vẫn nhanh nhẹn, dẻo dai).
Thế nên các cụ ông cứ liều liệu, tem tém lại, đừng để có không giữ mất đừng tìm ;))
Thuê trợ lý cá nhân ngai chứ xợ dì :!!:!!

Mzc

Xe điện
Nói chung 2 bên cùng thiện chí mới vun đắp được. Khi sự việc xảy ra, qua thời gian dài, em mới nhận ra sâu xa trong tư tưởng của chồng em, gđ chồng, kể cả nhiều người xung quanh, họ vẫn coi việc ngoại tình của đàn ông là 1 thứ gì đó có thể chấp nhận đc. Nhớ 1 lần đi chơi chung với nhóm bạn của chồng, thấy 1 cặp anh già thành đạt và em sinh viên, cứ ngỡ bố con, sau nghe đám đàn ông đùa giỡn mới biết đó là sugar baby. Tư tưởng đã khác biệt đến mức đó thì thôi, ko cứu vãn nữa.
Thế thì bệnh hoạn quá.

Yeudieuthucnu

Xe tải
Ôi em chào sư. Đã lâu không gặp :)). Sư làm thơ đi TMSD, sếp Yeudieuthucnu owi :D
Thu đi để lại lá vàng
Đông về tưởng rác vội vàng quét đi
Cỏ Mây vẫn muốn nói gì
Lá vàng rụng xuống không vì heo may :D

P/S: Mợ đổi ava rồi à? Là nước thơm hay dầu gió đấy :D

thanh3883

Xe buýt
Đc thế thì còn gì bằng cụ nhỉ :))
Em vẫn ý tưởng là vậy, các cụ ngày xưa vẫn thế mà. Cụ tưởng tượng cảnh già đông con, đông cháu chăm sóc có vui không? E toàn trêu gấu nhà là chỉ thêm chứ không bớt! :))

cỏ và mây

Xe điện
Thu đi để lại lá vàng
Cỏ Mây vẫn muốn nói gì

Hihi. Lâu quá k gặp sếp? Mợ có khoẻ không ạ?
Chai cồn có tên là love is lost ạ. Ôi, vô tình có vẻ tên nó hợp với topic này đấy :)).
Cụ TMSD ui, vào làm thơ típ đê :D

TMSD

[Tịch thu bằng lái]
Thu đi để lại lá vàng
Cỏ Mây vẫn muốn nói gì

Xa nhau biền biệt bao ngày
Lòng vương nỗi nhớ quắt quay dáng hình
Cớ gì người mãi lặng thinh ?
Hôm nay mới bất thình lình hiện ra ?kkk

TMSD

[Tịch thu bằng lái]
Chai cồn có tên là love is lost ạ. Ôi, vô tình có vẻ tên nó hợp với topic này đấy :)).
Ha ha ...tặng mợ Mây chai cồn để làm avatar nè ...kkk

xukthal.

Xe lăn
Kakaka :)) Sao hông chơi AVA dép tông %-(

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
E hỏi a có còn yêu e ko? A vấn quan tâm chăm sóc e như thủa còn yêu nhau. Vẫn là ngừoi đàn ông đối xử tốt nhất với e vô điều kiện. Nhưng yêu thì ko. Cả 2 đứa m đểu biết đều đó mà. A ko thể yêu 1 ngừoi mà ngừoi đó cũng ko yêu a. Nhưng chuyện đó có quan trọng đâu. Cả 2 ta vẫn đang làm tốt bổn phận ngừoi cha, ngừoi mẹ, ngừoi con trong gia đình.

dracula_bg

Xe điện
Em vẫn ý tưởng là vậy, các cụ ngày xưa vẫn thế mà. Cụ tưởng tượng cảnh già đông con, đông cháu chăm sóc có vui không? E toàn trêu gấu nhà là chỉ thêm chứ không bớt! :))
được thế thì còn gì bằng, cơ mà đấy là cụ tưởng, em tưởng, chứ thực tế thì khéo lúc đang mệt muốn nằm im để nghỉ mà chúng nó cứ oánh chửi nhau mới bỏ mọe,
bà 2 thì bẩu, bà là cả thì bà đi mà chăm, bà cả thì chục năm nay tao xơi đc tí nào mà chăm, mày ăn tất rồi thì lo đi còn gì, lũ con thì xếp lịch lần lượt, cãi nhau thằng phải trông trước, thằng phải trông sau, muốn độn thổ mà chết thì không dám mà nằm nghe nó cãi nhau thì nhức đầu =))

chaytim

Xe điện
E hỏi a có còn yêu e ko? A vấn quan tâm chăm sóc e như thủa còn yêu nhau. Vẫn là ngừoi đàn ông đối xử tốt nhất với e vô điều kiện. Nhưng yêu thì ko. Cả 2 đứa m đểu biết đều đó mà. A ko thể yêu 1 ngừoi mà ngừoi đó cũng ko yêu a. Nhưng chuyện đó có quan trọng đâu. Cả 2 ta vẫn đang làm tốt bổn phận ngừoi cha, ngừoi mẹ, ngừoi con trong gia đình.
Cụ đang nói về gia đình cụ phỏng ạ?

xukthal.

Xe lăn
Vậy h cụ yêu ai?

Yeudieuthucnu

Xe tải
Cảm ơn mợ, em vẫn ổn :)
Mợ dạo này sao zồi?

Xa nhau biền biệt bao ngày
Lòng vương nỗi nhớ quắt quay dáng hình
Cớ gì người mãi lặng thinh ?
Hôm nay mới bất thình lình hiện ra ?kkk
Thế Tài không biết thật à
Đôi khi im lặng cũng là yêu thương :D

P/S: Ơ sao Tài lại đổi nick này thế?

banmotnucuoi

Xe lăn
Chỗ em có anh sếp, li hôn ko nói gì, nhưng thủ tục xong vài hôm lại tất tả đi làm đám cưới với đứa nhân viên trong cty. Nghe nói vợ mới vợ cũ trc kia thân như chị em. Chị chị em em rồi em xơi luôn chồng chị. Em là em chê cả đôi.
Có không giữ mất đừng tìm
Đàn ông bọn em giờ nhiều cám dỗ thính bả rải vây tứ lung tung chứ ko phải như hồi xưa nữa.
Thôi thì đứa kia thân với chị cũng là mừng, chứ lấy đứa ở đâu về nó có biết vợ cũ là ai đâu:))

cỏ và mây

Xe điện
Ha ha ...tặng mợ Mây chai cồn để làm avatar nè ...kkk
Hnay đủ mặt nhà thơ r mà Tài vẫn tăng động ntn ạ? Thế này là bất ổn tự thân rồi chứ k phải vắng hình bóng ai :)). Thôi tag em gì vui vui thôi nhé k em rì pót đới :D
Cảm ơn mợ, em vẫn ổn :)
Mợ dạo này sao zồi?

Thế Tài không biết thật à
Đôi khi im lặng cũng là yêu thương :D

P/S: Ơ sao Tài lại đổi nick này thế?
Em vẫn thế ạ. Chưa biếc làm ther và thích gặp mợ trên diễn đàn. Hihi
Nếu im lặng là iêu thương thì chắc em k biếc iêu ai dồi. Hiuhiu :(

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chỗ em có anh sếp, li hôn ko nói gì, nhưng thủ tục xong vài hôm lại tất tả đi làm đám cưới với đứa nhân viên trong cty. Nghe nói vợ mới vợ cũ trc kia thân như chị em. Chị chị em em rồi em xơi luôn chồng chị. Em là em chê cả đôi.
Em nhân viên ấy thương sếp vất vả với công việc điều hành công ty, lại vợ bỏ không người chăm sóc nên mới cưới sếp. Thế mà mợ còn chê :))

thanh3883

Xe buýt
được thế thì còn gì bằng, cơ mà đấy là cụ tưởng, em tưởng, chứ thực tế thì khéo lúc đang mệt muốn nằm im để nghỉ mà chúng nó cứ oánh chửi nhau mới bỏ mọe,
bà 2 thì bẩu, bà là cả thì bà đi mà chăm, bà cả thì chục năm nay tao xơi đc tí nào mà chăm, mày ăn tất rồi thì lo đi còn gì, lũ con thì xếp lịch lần lượt, cãi nhau thằng phải trông trước, thằng phải trông sau, muốn độn thổ mà chết thì không dám mà nằm nghe nó cãi nhau thì nhức đầu =))
Đam mê cái gì cũng phải có điều kiện kinh tế cụ ah, món này cũng không ngoại lệ. Đã được đến lúc như cụ nói khắc chúng nó phải có trách nhiệm. Chém vậy thôi em ra đón khách đây, không khách nhỡ việc :))