Tất tần tật về lọc nước và máy lọc RO, ion kiềm

giacmoxe4

Xe điện
Có tiền thì cứ sài thôi Cụ ơi, Gấu quan tâm đến sk gia đình mà.

aca997

[Tịch thu bằng lái]
Cụ hỏi xem mợ nhà đã lên được chức vụ gì chưa?
Loại chức vụ mà đọc lên nghe xủng xoẻng toàn kim cương với titan đổng sự với tổng tài đấy ạ.
Bà mợ tôi hồi 2015, dấu chồng (cậu ruột tôi) 800tr đầu tư để lên trưởng phòng của sinh lợi
Đi đâu cũng khoe mợ rút ra được 200tr rồi, sang năm rút tiếp 700 nữa để mua cho cậu con xe đẹp 😂😂😂😂
Tầm tổng tài thì ghê rồi 😂😂😂😂
Trong cái cái ngu ở đời, ngu nhất là lấy phải vợ ngu (nhưng vợ lại nghĩ là vợ....khôn)

cutic

Xe buýt
Cụ ngó xem trong nhà còn món nào là lạ nữa không?
Khéo vợ cụ lên mấy cấp rồi cũng nên

Porsche 911

Xe container
Cụ hỏi xem mợ nhà đã lên được chức vụ gì chưa?
Loại chức vụ mà đọc lên nghe xủng xoẻng toàn kim cương với titan đổng sự với tổng tài đấy ạ.
Bác nói thẳng ra luôn đi. Em đang đoán là gấu của cụ chủ thớt làm trong Tập đoàn đa quốc gia nào đó.

ngoclya

Xe buýt
Vợ e nó giấu em mua máy lọc nước ion kiềm của nhật trị giá 130tr sau khi nghe mấy nhân viên hội thảo tư vấn bảo tốt lắm. Bác nào ở đây dùng rồi cho em xin nhận xét với.em cảm ơn
Chắc không đến giá đó đâu. Đấy là giá web thôi. Vợ em trước đây cũng giấu em mua cái Kangen K8, không những mua cái này còn mua cả cái lọc tạo ion gì đó cho cả phòng tắm nữa kìa. Hỏi tổng hết báo nhiêu không khai. Thôi trót mua rồi thì dùng & cũng thấy nước nôi sạch sẽ hơn kiểu lọc thường trước đây nhiều, còn tốt hay không thì em không nắm được! Chúc mừng cụ được vợ lo chu đáo.

OTheAh

Xe tăng
Vợ e nó giấu em mua máy lọc nước ion kiềm của nhật trị giá 130tr sau khi nghe mấy nhân viên hội thảo tư vấn bảo tốt lắm. Bác nào ở đây dùng rồi cho em xin nhận xét với.em cảm ơn
Nó có thêm mấy chế độ nước pha cf hay cái khỉ j đó, e uống thử cũng chả thấy khác j, hóng các cụ đại gia phía dưới

butchikim

Xe ba gác
Chúc mừng cụ chủ vì:
1. Gấu có nhiều tiền
2. Gấu chăm lo an toàn vệ sinh cho gia đình.

Giá cả và chất lượng cháu không rành, mời Mợ toét 2710 cho ý kiến giúp ;;)

minhmo

Xe cút kít
Ngon rồi đấy, nhà có đồ tốt mà dùng.
Cái này nó tốt như cái máy sục ozon làm sạch hoa quả đấy cụ. ;)

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Bà mợ tôi hồi 2015, dấu chồng (cậu ruột tôi) 800tr đầu tư để lên trưởng phòng của sinh lợi
Đi đâu cũng khoe mợ rút ra được 200tr rồi, sang năm rút tiếp 700 nữa để mua cho cậu con xe đẹp 😂😂😂😂
Trong cái cái ngu ở đời, ngu nhất là lấy phải vợ ngu (nhưng vợ lại nghĩ là vợ....khôn)
Tổng thiệt hại vụ đó bao nhiêu cụ ơi?
Bác nói thẳng ra luôn đi. Em đang đoán là gấu của cụ chủ thớt làm trong Tập đoàn đa quốc gia nào đó.
Kekeke. Ai lại nói tuột móng lợn ra như vậy ạ.

Vuthuychi

Xe tải
Ngày trước nói bỏ hai ba chục triệu ra mua cái máy rửa bát còn phải tráng sạch trước khi sắp xếp vào máy có ai quan tâm đâu giờ cũng phổ biến rồi :D
Cái máy lọc nước kiểu mới cả trăm triệu này cũng hơi đi trước thời đại không biết vài năm nữa có phổ biến lên không :D
Cụ xem nếu 130 triệu thấp hơn 10% thu nhập 1 tháng của 2 vợ chồng thì cứ dùng thử trải nghiệm thôi, nếu thấy uống vào sảng khoái cơ thể, đầu óc minh mẫn tỉnh táo thì giới thiệu phổ cập hàng chất lượng cho đồng nghiệp, đối tác làm ăn trong lúc trà dư tửu hậu, còn không thấy ích lợi gì thì bỏ đi dùng cái khác. Còn nếu cao hơn thì nhớ nhắc vợ cụ lần sau đừng đi mua những sản phẩm đột phá trước thời đại mà chờ cộng đồng kiểm chứng phổ biến đã rồi hãy trích tiền ra mua :))
Like cho còm của cụ, nước từ máy lọc nước ion kiềm này, em uống sau khi uống nhiều bia cảm giác có vẻ làm mình tỉnh táo hơn nước lọc:D
Cụ chủ thớt thì Gấu mua rồi thì dùng đi nè, không bổ ngang cũng bổ dọc, dù mắc tiền nhưng nó là món đồ dùng cho gia đình, chứng tỏ Gấu nhà cũng quan tâm sức khỏe gia đình.

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Ngon rồi đấy, nhà có đồ tốt mà dùng.
Cái này nó tốt như cái máy sục ozon làm sạch hoa quả đấy cụ. ;)
Cái này tốt hơn anh ạ.
Cái sục hoa quả bé tí.
Cái này trăm ba chắc to tướng, để sục người cũng tốt.

matizvan2009

Xe ba gác
Ngày trước nói bỏ hai ba chục triệu ra mua cái máy rửa bát còn phải tráng sạch trước khi sắp xếp vào máy có ai quan tâm đâu giờ cũng phổ biến rồi :D
Ngày xưa:
năm 1991 anh rể em đi Liên xô (đúng đoạn đảo chính) bà chị bảo sang đấy có điều kiện mua cái máy giặt. Về ổng bảo "muốn mua được cái máy giặt thì cần cái giấy phép với 5 cấp ký duyệt"
Vài năm sau đấy em thấy một số gia đình ở tp lớn có máy giặt 2nd Nhật dùng
Năm 1995 nhà chị em mua cái máy giặt 2 lốc của daewoo Hàn: lốc giặt thì dùng tay xả nước, dùng nút vặn cơ để hẹn thời gian giặt, giặt xong xả thì làm như giặt....Giặt xong thì bốc quần áo sang lốc vắt, vắt cũng dùng nút vặn cơ để hẹn thời gian
Mẹ em thấy thế, về sau cứ ai anh chị em trong nhà có ý định mua máy giặt là bả cản, bảo không sạch. Mà đúng cái máy như nhà chị em thì chỉ thích (hơn giặt tay) mỗi cái vắt hơn vắt tay thôi.
Năm 2002 em ra ở giêng (không ở cùng mẹ nữa) bả chạy ra tận nhà bảo "mày ra ở giêng nhưng không được mua máy giặt đâu đấy". Em vẫn mua (máy LG cửa trên, lúc đấy đã tự động rồi). Sau này em lấy vợ thì lại quay về ở với mẹ em, bả thấy cái máy giặt ấy ổn ổn nên không chê nữa. Sau em lại ra ở riêng, mua máy cực xịn thì lâu lâu bả lại chở chăn màn ra bảo em giặt.

aca997

[Tịch thu bằng lái]
Tổng thiệt hại vụ đó bao nhiêu cụ ơi?

Kekeke. Ai lại nói tuột móng lợn ra như vậy ạ.
Thì 800tr, cầm về được 200tr và chức trưởng phòng + 1 mớ đồ vứt đi
Giờ ai mà hỏi vụ đầu tư trưởng phòng này, bà ý tru lên như mổ lợn
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Tôi thì trêu, mợ được lên trưởng phòng vì dáng đẹp, chứ đầy người đầu tư hơn mợ 😂😂😂

TieuFu

Xe container
Tiền nhiều để làm gì ? Kk !

minhmo

Xe cút kít

nguyentoan.uct

Xe điện
máy lọc nước kiềm thì dùng tốt cho sức khoẻ rồi, giá em không bàn tới. Còn hơn ở quê em kìa, gối 2-4tr/ 1 chiếc, chăn 10 củ, đệm 20 củ.

matizvan2009

Xe ba gác
Con em vợ em. Cỡ năm 2013 làm ăn có tí tiền. Chả biết đội đa cấp nào đó nó biết nó săn ráo riết, vác xe hơi đến mời đi cà phê suốt. Em bảo vợ "đừng có nghe mấy vụ đấy nhé" vợ em nó cãi bảo "chương trình đấy có cả vợ của cựu chủ tịch tỉnh tham gia, có ông này bà kia tham gia..." nó còn bảo đầu tư cỡ 500t nó cho lên chức trưởng phòng gì đấy... Em bảo "thế nhỡ mai mốt nó lừa thì có đòi tiền từ bà vợ ông cựu ct kia không, còn muốn có chức vụ thì đưa đây 100t, tôi thành lập công ty cho chức tổng giám đốc luôn". Thời gian sau em hỏi thăm tình hình thì vợ bảo "may mà anh cảnh báo"