[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
Em ko ủng hộ đội Exciter. Cái nào ra cái đó. Nhỡ nhà cụ hay nhà người quen cụ có chó nhốt trong nhà mà bị chúng nó cướp mất thì sao. Rất nhiều clip trên mạng đội này leo cổng vào nhà cướp chó rồi. Phạt nặng đội nuôi chó thả rông thôi nhưng vẫn có đội nuôi chó có trách nhiệm, có rọ *** có tiêm phòng đàng hoàng
Em thích ăn thịt chó nhưng ko muốn ăn chó trộm và em cũng nuôi chó. Em xem nó như bạn thân, nên em cũng tiêm phòng đàng hoàng, ra đường lúc nào cũng có xích. Nó 1 bên em 1 bên, và trừ khi người ngoài chủ động tiến lại nó còn ko thì em ko cho nó tiến lại gần ai hết. Ra đường em luôn thủ sẵn bịch nylon dọn hậu quả cho nó nên em thấy em ko làm phiền đến ai hết.
e cũng nuôi con chó đực gần 5 năm rùi, sạch sẽ, ko bao giờ xích 2 năm gần đây vì nó có ba chục m riêng, cũng không thiến dù nó hậm hực suốt, nhưng em ko bao giờ coi nó là bạn vì nó mà ầm ĩ zợ e nó vả cho lệch cmn mõ.m

dù ta quý nó thế nào thì nó cũng là thú vật thôi, cũng ba năm nay ko dắt nó ra đường vì nó dắt cả mình chứ ko lôi đc nó

cho nó ăn uống ngon lành cẩn thận, tắm rửa sạch sẽ nhưng vẫn chỉ là súc sinh thôi, ẳng nhặng lên là lấy dép cho mấy phát thui thủi im cả đêm chứ quát mắng hay tâm sự nhẹ nhàng nó éo nghe mới bực

BờmXờm

Xe máy
Em ủng hộ các Cụ xơi chó thật nhiều, các Cụ không nhìn thấy cảnh Nhật Tân - Mễ Trì - Tam Trinh tiêu điều ra sao ư?

nghthai667

Xe hơi
em bỏ thịt chó được hơn 4 năm rồi. vãn có cảm giác thích ăn chỉ là từ vụ con ki nhà em đi lạc mất 2 ngày nó về em đã thề k ăn thịt chó. p/s nhìn mâm thịt chó kia hấp dẫn quá

NNS

Xe ngựa
Em ko ủng hộ đội Exciter. Cái nào ra cái đó. Nhỡ nhà cụ hay nhà người quen cụ có chó nhốt trong nhà mà bị chúng nó cướp mất thì sao. Rất nhiều clip trên mạng đội này leo cổng vào nhà cướp chó rồi. Phạt nặng đội nuôi chó thả rông thôi nhưng vẫn có đội nuôi chó có trách nhiệm, có rọ *** có tiêm phòng đàng hoàng
Em thích ăn thịt chó nhưng ko muốn ăn chó trộm và em cũng nuôi chó. Em xem nó như bạn thân, nên em cũng tiêm phòng đàng hoàng, ra đường lúc nào cũng có xích. Nó 1 bên em 1 bên, và trừ khi người ngoài chủ động tiến lại nó còn ko thì em ko cho nó tiến lại gần ai hết. Ra đường em luôn thủ sẵn bịch nylon dọn hậu quả cho nó nên em thấy em ko làm phiền đến ai hết.
.
Trời đất, cụ nghiêm túc quá, em giỡn mà:))

khong_co_xe

Xe tăng
Đúng là đồ chó

Dùng súng điện nhé các cụ. Đơn giản nhưng khó kiếm
Nếu bị trùng nhờ cụ mod xóa hộ
xem cái vid này mơi thấy kinh loại chó này, các cụ có kinh nghiệm gì không?
EM nghe nói xit nước nhưng không chắc lắm
https://news.zing.vn/video-vi-sao-pitbull-bi-mang-tieng-la-loai-cho-nguy-hiem-can-chet-nguoi-post871994.html
không chịu nhả
Em xem trên phe tê búc
Phải dùng dụng cụ tách hàm cụ ợ.
Tùy người gỡ thôi cụ!
Chắc chỉ có cách chặt đầu nó rồi lấy búa phá hàm nó ra
Dắc tí hạt tiêu vào mũi nó cụ ạ
Điều này là đáng sợ nhất cụ nhỉ? không hiểu ngoài cách tiêu diệt có cái mẹo nào khiến nó nhả ra không.
Như ngày xưa baba lấy que hương châm vào đít !
Con này thì em nghĩ lấy con dao nhọn đâm vào đít nó hay cà thì chắc cũng nhả !
Bọn Khựa óc chó nên nó cũng k nghĩ đc hơn gì mấy con chó, gặp E đóng cho phát cái đinh vào đầu thì trâu còn gục chó ăn thua gì

relax

Xe đạp
Hội chó quyền vào hóng rồi đi ra, mời các cụ ở lại xơi chó

Js.Giang

Xe đạp

HenryFord

Xe điện
Xin rồi. Của người ta rồi. Làm gì kệ người ta.

dpl

Xe lăn

inovavgj

Xe container
thì em chửa thằng chủ nuôi chó dữ mà ra ngoài ko rọ m õm , để chó đái ỉa bậy khắp nơi mà cụ ,

như con An kia nó còn thách thức cả PL : chó nó cắn càn nó éo thèm nhốt , thả rông cho cắn ng và gia súc trc khi cắn cháu bé

Cụ nhầm lẫn khái niệm, chỉ người mới khốn nạn

inovavgj

Xe container
cụ giống em thế , hồi bé rất sợ chó mà vẫn bị cắn , có làm éo gì đâu , đi tiêm phòng mấy mũi còi hết cả ng

1 lần đang đi bị con chó cắn mịa vào mạng sườn , 1 lần bị cắn vào đùi mà nó ngoạm mình xong giằng xé để cắn đứt da thịt ra ấy , kinh vãi đ ái mà bé chưa đến 10 tuổi nên ấn tượng hãi lắm

Đối với cái loại chủ chó ko bằng con chó thì ngại gì, ngày xưa khi học lớp 2 e cũng bị chó cắn phải tiêm 5 mũi phòng dại mà ngày đấy tiêm phòng thuốc dại nó ảnh hưởng đến cơ thể lắm, ông bà già xót con lắm, nên giờ e rất hiểu và thông cảm đối với những ai bị chó, mèo cắn.Nếu chủ chó ai mà cũng ý thức trong việc nuôi chó mèo thì ko nói làm j, còn cái lọai óc chó là e vote cho việc đập chó

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Bãi cỏ toàn cứt chó, chúng nó cho xuống để đi đái ỉa, rồi nhiều lần ỉa đái ra thang, check cam bảo vệ lên yêu cầu nó dọn, mà nó có dọn đâu. Chả lẽ tôi phải tôn sùng hôn hít chúng nó. Yêu ghét là quyền của tôi
Thế thì cái Ban quản lý chỗ bác nên vào Ciputra học tập:
Chó ở trỏng đi vòng vòng là phải có người đi dọn cùng.
Đi bậy bạ, nó sẽ gửi giấy phạt (nó dọn hộ ạ).
Không nộp phạt, nó sẽ cắt điện, nước hoặc cả 2.
Đại loại vậy, nên tôi nhiều lần chứng kiến trong đó, osin dắt chó đi gassi, kèm xẻng hót + túi rác. Dất là pờ dồ.

Nguyen Trung Hau

Xe tải
Quan điểm của cháu thì ai yêu thì yêu ở nhà, ra đường là phải rọ mõm, ko rọ thì phạt thật nặng hoặc bắt về xử lý. Nhiều người cứ lý luận là nó hiền, ko cắn người, xin thưa là họ có phải là chó đâu mà hiểu được nó nghĩ gì. Đến người với người con chưa biết đc nhau nữa là

inovavgj

Xe container
như cụ thì đã ko có chó cắn chết người và cắn người

Quan điểm của cháu thì ai yêu thì yêu ở nhà, ra đường là phải rọ m õm , ko rọ thì phạt thật nặng hoặc bắt về xử lý. Nhiều người cứ lý luận là nó hiền, ko cắn người, xin thưa là họ có phải là chó đâu mà hiểu được nó nghĩ gì. Đến người với người con chưa biết đc nhau nữa là