[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

cusao

Xe lăn
đang chó lại sang sinh tồn người, chắc chó cũng chán rồi nhể

vừa đi vừa láii

Xe container
Ban ngày em nghĩ cũng không có đâu cụ, chắc các thiết bị ghi hình của e kíp bố trí đặt ở đó thôi để họ biết và theo dõi cuộc sống sinh tồn của các cặp thi. Vì em thấy nhiều ca ko trụ được điện đêm hôm trước xin rút, sáng hôm sau trực thăng mới xuất hiện đưa họ về!
Ban ngày họ đi theo quay chứ cụ, nói chung đội hình đầy đủ. Đội kia chỉ lo sinh tồn thôi, chỉ tối thì mới tự quay.
Nhiều cảnh mà có người bị tai nạn, bị ngất là cụ thấy họ ý ới liền

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Ban ngày họ đi theo quay chứ cụ, nói chung đội hình đầy đủ. Đội kia chỉ lo sinh tồn thôi, chỉ tối thì mới tự quay.
Nhiều cảnh mà có người bị tai nạn, bị ngất là cụ thấy họ ý ới liền
Có thể như thế. Nhưng vào một số phần em hay thấy nó thuyết minh đưa trực thăng thả 2 người xuống nơi nào đấy nên nghĩ chỉ có 2 người. Mà đội thuyết minh nó hài lắm, nhiều lúc thấy đang dựng lều đến tối nó nói luôn "Giờ đến lúc 2 người cần nghỉ ngơi rồi tìm cách sưởi ấm cơ thể cho nhau, hy vọng cặp đôi không quá bung sức để mai còn tiếp tục công việc dựng nhà" =)) =)) =))

dhela

Xe tăng
"... thịt chó là sạch nhất trong các loại lợn gà bò...nhé. Ko lở mồm long móng, ko cúm, ko tai xanh, ko tả châu phi...chế biến thì ko có tiết canh, đều là món nấu kỹ...ko sạch ở đâu? nó chỉ ko sạch khi chưa lên đĩa thôi nhé..."
Em xin phép download về làm tài liệu giáo dục !!
Ấy tiết canh chó ngọt lắm cụ ạ. Đỏ tươi như tiết canh thỏ.
Đấy, bà con xem, có mấy quý ông cùng bè đảng mí nhau thoy mà còn đập nhau bôm bốp như thế. Thịt choá lại thêm ziệu nữa thì tỉnh táo thế nào đc chứ, ko xiên nhau là còn may #:-s
"quý ông trên" thì zư thế, "quý ông dưới" làm phát tiếp luôn và thêm mấy "quý ông lăng xăng" múa phụ hoạ nữa... Đọc mà phát gớm #:-s

Tôi cắm tai nghe nhạc, nhai bim bim, thỉnh thoảng chạy vào ngó xem các quý ông nhảy múa mà thấy mình may vãi 8-}

Đấy, đời sống tinh thần của bọn ko ăn thịt choá ló zư thế đấy :D

Ryan848

Xe container
Thịt choá lại thêm ziệu nữa thì tỉnh táo thế nào đc chứ, ko xiên nhau là còn may
Nghe văn mợ ấu trĩ quá, em thật.
Ko thịt chó thì có thịt khác, ko có rượu thì đầy thằng mang hình con người nó vẫn xiên nhau nhé, nhất gặp phải đối tượng câng câng, m xiên hộ bà m cái :))
Toàn bẻ lái vớ vẩn.

Ryan848

Xe container
Tôi cắm tai nghe nhạc, nhai bim bim, thỉnh thoảng chạy vào ngó xem các quý ông nhảy múa mà thấy mình may vãi 8-}

Đấy, đời sống tinh thần của bọn ko ăn thịt choá ló zư thế đấy :D
[/QUOTE]
Đã nghe thì phải nghe nhạc của series phim đạt tới 17 giải oscar nó mới phê.
Lời bài hát có chứ cả ngôn ngữ do cụ Tolkien tự sáng tạo trong tác phẩm đồ sộ của mình nhé.

dhela

Xe tăng
Đã nghe thì phải nghe nhạc của series phim đạt tới 17 giải oscar nó mới phê.
Lời bài hát có chứ cả ngôn ngữ do cụ Tolkien tự sáng tạo trong tác phẩm đồ sộ của mình nhé.
Là tôi đang so sánh độ zần zật giữa việc ăn thịt choá của các quý ông mí việc nghe bản remix đó. Nhẽ như nhau. Nhưng một bên chỉ cần cái tai nghe. Còn bên là phải xơi với nốc :D

Chứ còn cái bản May It Be kia ló lổi tiếng quá zồi, ai chả biết. Có điều mang cho mấy ông đang say mồi thịt choá nghe thì chắc chỉ có cái đĩa thịt choá đã hết mồi nó nghe thoy, tôi thật :-B

chuchuoi9807

Xe buýt
Website
www.otofun.net
E không biết ur beer, Các ccm rót vốt đờ ca cho e, bú s.e.x, chịu sao nổi.
Mà cái giống mồi, chỉ có cậu Vàng mới làm dịu đc thứ vodka của nhag Of

springtime

Xe container

Tuongtien1977

Xe điện
có gì sai sai nhỉ? khác với xứ ta hôm nào mưa mát trời mới rủ nhau ăn thịt chó
Trong lịch sử, ở Han Quốc, chó cũng được xem là gia súc chứ không phải thú cưng. Theo người dân địa phương, thịt chó là món ngon mùa hè. Ăn miếng thịt đỏ béo ngậy, luộc mềm là cách tăng cường sức chống chọi cái nóng ở xứ sở kim chi.

xe lôi

Xe tăng

77665508

[Tịch thu bằng lái]
Bạn cẩu của mấy ông bà c ẩ u đây!
Em còn xem thấy clip đứa trẻ con 2,3 tuổi đang chạy chạy thì bị 4 con chó quây xé xác sống. Chó là bạn, có lộn cái bàn ấy.

Bigmoto

Xe container
Bên tây còn có cái trò hay lắm, giờ tối nào em cũng xem đó là thử thách sinh tồn. Hai người, một nam & một nữ không mặc quần áo sống với nhau 100 ngày ở một nơi có khí hậu khắc nhiệt kiểu trong rừng (giá lạnh). Giải thưởng là 1tr$. Vấn đề đặt ra là sao cứ bắt phải là một nam - một nữ lại không mặc gì trong khi rất nhiều người tham gia là những người đang có gia đình, có cô gái trẻ tham gia bị ghép cùng với người già đã có gia đình mới hài. Đúng là vớ vỉn, nhưng em ưng :))
Ghép ngược lại nam trẻ nữ già cụ có ưng hông?! :D

Maygio

Xe hơi
https://www.msn.com/vi-vn/news/national/ngành-thịt-chó-hàn-quốc-còn-có-hồi-kết-thì-hội-an-việt-nam-sẽ-làm-được/ar-AA1mN3bS?ocid=socialshare&pc=HCTS&cvid=b6be786cacf5433f855f4c2f2a966f93&ei=17
vậy là Vn Hội An cũng đã chuẩn bị cấm xong, VN có thể cũng cấm nốt - ủng hộ cấm . đỡ phải nuôi, đỡ phải trộm cắp , đỡ phải sợ chó cắn ..đỡ phải khoác lác rằng ăn thịt chó quốc hồn quốc túy

Chỉnh sửa cuối:

Cosaodau

Xe hơi
có gì sai sai nhỉ? khác với xứ ta hôm nào mưa mát trời mới rủ nhau ăn thịt chó
Trong lịch sử, ở Han Quốc, chó cũng được xem là gia súc chứ không phải thú cưng. Theo người dân địa phương, thịt chó là món ngon mùa hè. Ăn miếng thịt đỏ béo ngậy, luộc mềm là cách tăng cường sức chống chọi cái nóng ở xứ sở kim chi.
Ủng hộ Hàn Quốc cấm ăn thịt chó ...
Tôi nghĩ đây là cơ hội cho ngành du lịch nước nhà phát triển nhiều sau đó. Hàng tháng sau rầm sẽ có food tour đến nước mình để được ăn món yêu thích.
Biến nguy thành cơ các bác Quan chức ngành du lịch nhé. Hihi

Bigmoto

Xe container
Ủng hộ Hàn Quốc cấm ăn thịt chó ...
Tôi nghĩ đây là cơ hội cho ngành du lịch nước nhà phát triển nhiều sau đó. Hàng tháng sau rầm sẽ có food tour đến nước mình để được ăn món yêu thích.
Biến nguy thành cơ các bác Quan chức ngành du lịch nhé. Hihi
Đội HQ này choén thịt chó nhiệt tình lắm. Thỉnh thoảng em lại rủ làm bữa là tít hết cả mắt. Nhưng mấy thằng đấy uống cũng khỏe, trận nào em về đến nhà cũng nằm thẳng cẳng :D