Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần IV

Trạng thái
Thớt đang đóng

eco6310i

Xe tải
cụ bọc lại xấu quá . của em bọc còn nguyên cái nhựa đen lòi ra ngoài cơ[/COLOR] :D
[/QUOTE]

Của Cụ bọc đẹp thật. Cụ làm ở đâu đấy, hết bao nhiêu? Phải tháo tay nắm mang đi k hay đánh cả xe đến??

manchel

Xe hơi
Có cụ nào đi sửa cánh bị rơ chưa ạ? Rổ rá ntn các cụ nhỉ. Hi

coty

Xe tăng
cụ bọc lại xấu quá . của em bọc còn nguyên cái nhựa đen lòi ra ngoài cơ[/COLOR] :D
Của Cụ bọc đẹp thật. Cụ làm ở đâu đấy, hết bao nhiêu? Phải tháo tay nắm mang đi k hay đánh cả xe đến??[/QUOTE]

tháo dễ lắm, cụ nhìn cái lỗ nhỏ công chìm vặn cái là ra ngay, rút ra mang đi là ok

Mr.Ryu

Xe buýt
Cụ định làm gì ạ? EM chẳng biết địa chỉ, chỉ biết đi thẳng đến đấy thôi.
Em định qua vệ sinh mấy thứ đấy giống cụ thôi ạ. Cụ ko ngại thì cho em sdt của gara hoặc chỉ dùm em đường tới đó với. Em ko theo đạo Hồi nên cụ đừng lo em tới đó oánh bom

wavethai

Xe tăng
Của Cụ bọc đẹp thật. Cụ làm ở đâu đấy, hết bao nhiêu? Phải tháo tay nắm mang đi k hay đánh cả xe đến??
tháo dễ lắm, cụ nhìn cái lỗ nhỏ công chìm vặn cái là ra ngay, rút ra mang đi là ok[/QUOTE]
Cách này cũng có thể chống trộm xe đc đới các cụ nhể

lee7782

Xe tải
Website
www.evo.com
các cụ cho em hỏi chút , màn hình trên xe 2k3 của em tự nhiên sáng nay bật lên nó như thế này ạ

lúc sáng dậy bật lên

chạy một lúc nó nóng lên thì dư thế lày ạ

vậy các cụ cho em hỏi sửa chỗ nào , em ở tỉnh nên các cụ chỉ giúp em luôn địa chỉ cửa hàng và Tel nếu có ah . :D xin chân thành cảm ơn các cụ

BMW_TN

Xe buýt
Xe e mới có hiện tượng bị òa ga các cụ ạ (chẳng biết gọi là òa ga có đúng ko), bình thường nổ rất êm ái nhưng hôm trước e thấy tiếng nổ nó kêu rào rào ấy, to hơn bình thường, e tắt máy đi, đề nổ lại thấy tiếng nổ êm thít ! cụ nào biết và bị thế này rồi tư vấn e nguyen nhân và biện pháp khắc phục với ạ ! tks All

supporter

Xe điện
Xe e mới có hiện tượng bị òa ga các cụ ạ (chẳng biết gọi là òa ga có đúng ko), bình thường nổ rất êm ái nhưng hôm trước e thấy tiếng nổ nó kêu rào rào ấy, to hơn bình thường, e tắt máy đi, đề nổ lại thấy tiếng nổ êm thít ! cụ nào biết và bị thế này rồi tư vấn e nguyen nhân và biện pháp khắc phục với ạ ! tks All
Vòng tua máy có tăng ko cụ? Không tăng thì em nghĩ là do quạt két nước kêu thôi

anhbac.Mondeo

Xe buýt
Cụ hóng kỹ thử xem nó kêu từ đâu ? động cơ? curoa ? quạt giải nhiệt? hay khác nữa,...nếu quạt giải nhiệt thường xuyên chạy ở cấp độ cao cũng phải xem lại đó cụ.

tuanut

Xe máy
Xe em bi bệnh phanh và ga ạ. khi nhả phanh có tiếng kêu "cục" một cái ở ngay chân phanh, còn khi bắt đầu đạp ga thì hơi bị kẹt , sau đó thì lại ngọt ngào . Có Cụ nào biết cách sửa , khắc phục giúp em với ạ. Thanks các Cụ!!!

lee7782

Xe tải
Website
www.evo.com
Xe em bi bệnh phanh và ga ạ. khi nhả phanh có tiếng kêu "cục" một cái ở ngay chân phanh, còn khi bắt đầu đạp ga thì hơi bị kẹt , sau đó thì lại ngọt ngào . Có Cụ nào biết cách sửa , khắc phục giúp em với ạ. Thanks các Cụ!!!
Tiếng cụ thì cụ xem lại đĩa phanh và má phanh nhé , thực ra nó không kêu ở chân phanh đâu mà cụ nghe tưởng như vậy thôi :D , còn chân ga kẹt thì cụ vệ sinh lại cổ hút nhé ,chỗ bướm ga đó .nếu không hết thì cụ cho ít nhớt vào dây ga là ok :D

Trạng thái
Thớt đang đóng