Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần IV

Trạng thái
Thớt đang đóng

BMW_TN

Xe buýt
Xe e sáng nay khi khóa cửa vào ăn sáng, được khoảng 3p thấy hệ thống báo trộm hoạt động (tất cả các đèn đều nháy) e chạy ra kiểm tra, tất cả các cửa đều đã được đóng kín, xe đã ở tình trạng khóa các cửa ! Tại sao vậy nhỉ các cụ ? đã cụ nào bị như thế và xử lý như thế nào giúp e với ! (hôm trước tết e có đi thay cái lẫy mở trong do bị gẫy, có khi nào nó bị ảnh hưởng từ nguyên nhân này ko nhỉ)

Coco

Xe tải

tree

Xe tải
Xe e sáng nay khi khóa cửa vào ăn sáng, được khoảng 3p thấy hệ thống báo trộm hoạt động (tất cả các đèn đều nháy) e chạy ra kiểm tra, tất cả các cửa đều đã được đóng kín, xe đã ở tình trạng khóa các cửa ! Tại sao vậy nhỉ các cụ ? đã cụ nào bị như thế và xử lý như thế nào giúp e với ! (hôm trước tết e có đi thay cái lẫy mở trong do bị gẫy, có khi nào nó bị ảnh hưởng từ nguyên nhân này ko nhỉ)
Xe cụ bị hở chặn cao su cửa nào đó. Xem chặn bạc hoặc cao su ngoàm các khóa cửa xem bị dơ chỗ nào k, đi qua chỗ sóc taplo có báo cửa mở k,...? Cụ cho vào gara thợ check 1 chút là ra ngay

Mon07

Xe buýt

Xe em không bị nhưng công nhận cái lẫy mở ọp ẹp lắm, chẳng biết khi nào thì gẫy. Cụ xử lý thế nào thì share lên đây cho anh em nhé. Em ngồi hóng cụ.

tung_pvn

Xe tải
Xe em không bị nhưng công nhận cái lẫy mở ọp ẹp lắm, chẳng biết khi nào thì gẫy. Cụ xử lý thế nào thì share lên đây cho anh em nhé. Em ngồi hóng cụ.
Xử lí gì cụ, gãy thì thay mới thôi, cái lãy này phải đối xử nhẹ nhàng với nó 1 tí, kéo nhẹ ra khi nghe tiếng tạch rồi dùng tay đẩy cửa ra chứ đừng kéo mạnh 1 cái rồi ủn cửa luôn ra thì dễ tèo lắm ợ.

Mondeo Apec

Xe buýt
Em đang đi ngắm em BMW 530I có cụ nào đồng hành cùng em cho vui ko?

BMW_TN

Xe buýt
Xe cụ bị hở chặn cao su cửa nào đó. Xem chặn bạc hoặc cao su ngoàm các khóa cửa xem bị dơ chỗ nào k, đi qua chỗ sóc taplo có báo cửa mở k,...? Cụ cho vào gara thợ check 1 chút là ra ngay
tks cụ ! đèn taplo ko báo, e sẽ cho xe chạy qua gara check vậy !

trangiangkt

Xe tải
Em bán xe để lên escape. Bác nào có nhu cầu thì inbox em nhé, giá tốt trong tuần ạ. Mondeo 1 vạch đăng ký lần đầu 2005, đi 10,5 vạn chuẩn, xe chất. Hoặc bác nào có escape có thể giao lưu ạ.

lee7782

Xe tải
Website
www.evo.com
Em bán xe để lên escape. Bác nào có nhu cầu thì inbox em nhé, giá tốt trong tuần ạ. Mondeo 1 vạch đăng ký lần đầu 2005, đi 10,5 vạn chuẩn, xe chất. Hoặc bác nào có escape có thể giao lưu ạ.
MộT vạcH là 2003 vậY Mà ĐỂ Hai năm Sau với ĐĂng Ký Ợ :D ????

11 Đường Thanh Niên, Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.
Website
www.facebook.com
Cụ ra hàng bán linh kiện điện tử đới ....có nhiều lắm
Cụ cho em địa chỉ cụ thể đi, trước tết em tìm cả ngày không được dù đã chụp ảnh để người bán xem!

ducvit53

Xe buýt
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

tree

Xe tải
Các cụ cho em hỏi Mondeo nước điều hòa ra nhiều không? Mấy hôm trước trời nóng, nước điều hòa xe em khi dừng đỗ chảy ra rất nhiều so với các xe Toy khác, bảo vệ trông xe thấy thế tưởng có vấn đề gì gọi em ra check.

lee7782

Xe tải
Website
www.evo.com
Các cụ cho em hỏi Mondeo nước điều hòa ra nhiều không? Mấy hôm trước trời nóng, nước điều hòa xe em khi dừng đỗ chảy ra rất nhiều so với các xe Toy khác, bảo vệ trông xe thấy thế tưởng có vấn đề gì gọi em ra check.
ChuyệN bình Thường Mà Cụ ,môNg to nêN dừng Lại ĐÁi Hơi NhiềU :D cụ Kt lại Phin lọC đH nhoé

ducvit53

Xe buýt
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
chảy đoạn đầu bên phụ fai ko ạ
Mon e ghế lái lên xuống bình thường, vẫn nhớ gật gù, nhưng ko lên khi bật khóa điện ạ, chỉ lùi khi tắt máy, và bấm giữ lùi tiến ghế ko liền mạch được ạ ( fai bấm nhả bấm nhả ạ)
bác cụ mách e với

11 Đường Thanh Niên, Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.
Website
www.facebook.com

Mon07

Xe buýt
Oạch, em dự là con acqui của em toi rồi. Hôm qua, đi rửa xe em chỉ tắt máy mà không tắt khóa điện rút chìa, nên bộ âm thanh vẫn hát vang lừng. Rửa xe xong sau khoảng 20p, lên xe không đề nổ được. Em tắt hết đi, đợi vài phút thì đề hơi dài nó mới nổ, may không phải câu.

Em xin ý kiến tư vấn của các cụ là bây giờ thay acqui thì nên mua loại nào (chắc là loại kín khí)? Hãng gì? dùng loại 65Ah hay lớn hơn được không (acqui đang dùng là 55Ah)? Nếu mua thì mua ở đâu thì tốt ạ?

Mong các cụ chỉ giáo. Em cảm ơn và rót sẵn Vodka ạ.

Trạng thái
Thớt đang đóng