Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần I

Trạng thái
Thớt đang đóng

hotien70

Xe tải
em sử dụng mong hơn 1 năm, có chut kinh nghiem sử lý con trở quat mat mong được chia sẻ với các thành viên trên diễn đàn .
XE của em quạt làm mát chỉ chạy tốc độ cao nhất. Vào hãng thợ phán 9t, em hoảng quá. Xót ruột em tự tháo ra nghiên cứu và sửa con trở quạt này. hóa ra đơn giản các bác ạ. Bác nào bị bệnh như em thì điện e hướng dẫn nhé: 0919808218
Cụ chia sẻ đi cho hội mông biết cách thực hiện

datbeck

Xe máy
Thỉnh giáo các cụ: con modeo của em tự dưng giờ ấn nút mở cốp sau trong cabin lúc mở được lúc không mở được cốp. Có cụ nào bị như vậy chưa ạ, xin chỉ giáo

volga3110

Xe buýt
Bác để ý xem lại xem lúc bác ấn mở cốp đã chuyển số về P chưa nhé, nếu để N thì nó không mở đâu ạ.
Thỉnh giáo các cụ: con modeo của em tự dưng giờ ấn nút mở cốp sau trong cabin lúc mở được lúc không mở được cốp. Có cụ nào bị như vậy chưa ạ, xin chỉ giáo

Java

Xe đạp
Chào các bác: Con mông đau của em 2003. Cách đây vài ngày tự dưng bị một bệnh vô cùng khó chịu: Như các bác biết đi đang đi thì chôt cửa tự động đóng cho tất cả các cửa. Khi em dừng lại thì các cửa đều có thể mở từ phía trong (kéo nẫy là mở được cửa) . Tuy nhiên chỉ có cửa ghế lái lại kéo nẫy thì không mở (nẫy vẫn chốt ) , nếu cỗ kéo sẽ gẫy nẫy ngay. Như vậy lái như em không thể ra khỏi xe được trong khi mọi người ra được hết. Em đành phải rút chìa. ấn vào nút mở, nẫy mới mở, Thật khó chịu . có ai bị như em không xin chỉ giáo. Hôm nào em cũng phải vào hãng bảo đưỡng chốt khóa không biết có khỏi bệnh không?

satphelieu

Xe buýt
Cái này mà vẫn chưa mở chốt khóa ở cửa là cũng không mở được cốp đâu

vuahe77

Xe điện
Em cũng biết vấn đề này ạ. Tại em ko để ý cái gói này về lúc nào nên mới thế. Nó vừa về thì chạy lên hải quan "bôi trơn" xí là dc . Giờ ra tờ khai rồi thì chỉ có 1 cách là đổi đơn vị tiền tệ để xin khai lại thôi ạ :( , mà cái này cũng hơi khó

Nếu cán bộ HQ chưa điễn giải cụ thể thuế và ký duyệt mặt sau thì vẫn xử lý được chỉ sợ EMS nó fax cho chú mỗi mặt trước thì chăc chắn nó làm ảo thuật rồi xơi của chú đấy!

coty

Xe tăng
hôm nay vừa chào cụ Ryu rồi nhá. Nghe cụ nói về đống cao su chống ồn mà em chưa tận mục sở thị. Cụ đi làm về nháy cho em cái, em xuống chiêm ngưỡng với ah, vì em chưa hình dung ra nó dư lào. Vả lại nếu hữu ích cho xe em, em mời cụ cafe luôn để xin xỏ một ít về lắp ah. Số em đây : 0966663838. Em hôm nay vừa chiếm chỗ cụ hôm nọ ghêch chân lên rồi....

zeromanvp

Xe tăng
Xe em cũng bị 1 bên cửa giờ không điều khiển bằng chìa khóa được. Không đóng, mở được. Qua Ford giải phóng thì bảo là bị chết chuột cửa, thay mất đâu hơn 2 triệu. Có chỗ nào sủa cái này, các cụ chỉ em với

datbeck

Xe máy

Mr.Ryu

Xe buýt
Nếu cán bộ HQ chưa điễn giải cụ thể thuế và ký duyệt mặt sau thì vẫn xử lý được chỉ sợ EMS nó fax cho chú mỗi mặt trước thì chăc chắn nó làm ảo thuật rồi xơi của chú đấy!
Nó có đóng dấu đầy đủ rồi anh ạ, mà nó chưa ký thì phải. Anh sếp của em bảo hàng mày giá trị ko lớn lắm , cứ thử ko đóng thuế xem nó có chuyển về ko =))
hôm nay vừa chào cụ Ryu rồi nhá. Nghe cụ nói về đống cao su chống ồn mà em chưa tận mục sở thị. Cụ đi làm về nháy cho em cái, em xuống chiêm ngưỡng với ah, vì em chưa hình dung ra nó dư lào. Vả lại nếu hữu ích cho xe em, em mời cụ cafe luôn để xin xỏ một ít về lắp ah. Số em đây : 0966663838. Em hôm nay vừa chiếm chỗ cụ hôm nọ ghêch chân lên rồi....
Ơ té ra cụ làm ở trong ĐH TL luôn à , em ngày nào cũng gửi xe ở đấy mà :D . Em ngồi xe của các cụ khác thì thấy ko hiểu tại sao vợ mình ồn thế , vậy là phải nghiên cứu để bịt mồm nó lại cho nó đỡ kêu cụ ạ. Hiện tại thì em có 2 loại chống ồn , 1 loại khác thì đang ở trên EMS nội bài chưa lấy về vì thuế hơi "phê" . Cuối tuần này có lẽ hội Mông phải cafe thôi các cụ nhẩy ;;)

coty

Xe tăng
Nó có đóng dấu đầy đủ rồi anh ạ, mà nó chưa ký thì phải. Anh sếp của em bảo hàng mày giá trị ko lớn lắm , cứ thử ko đóng thuế xem nó có chuyển về ko =))

Ơ té ra cụ làm ở trong ĐH TL luôn à , em ngày nào cũng gửi xe ở đấy mà :D . Em ngồi xe của các cụ khác thì thấy ko hiểu tại sao vợ mình ồn thế , vậy là phải nghiên cứu để bịt mồm nó lại cho nó đỡ kêu cụ ạ. Hiện tại thì em có 2 loại chống ồn , 1 loại khác thì đang ở trên EMS nội bài chưa lấy về vì thuế hơi "phê" . Cuối tuần này có lẽ hội Mông phải cafe thôi các cụ nhẩy ;;)
Vâng, em làm cái nghề ném phấn đi rồi nhặt tiền lên cụ ah, khổ thế đới... Mà cụ trang bị chống ồn gì mà những hai loại cơ ah!!! cụ vừa đi vừa mở kính cho F1 chơi thế thì chống ồn lèm seo được, mang em dùng cho hehehehe.

vuahe77

Xe điện
Cái dấu đấy chỉ là dấu của nhân viên EMS khai báo thôi chú nhé! Chưa phải dấu của công chức HQ đâu. Kê kê...Có cái mặt sau của tờ khai thì úp lên đây anh soi xem ai tính thuế nào...

Mr.Ryu

Xe buýt
Cái dấu đấy chỉ là dấu của nhân viên EMS khai báo thôi chú nhé! Chưa phải dấu của công chức HQ đâu. Kê kê...Có cái mặt sau của tờ khai thì úp lên đây anh soi xem ai tính thuế nào...
Cái bà tên là Huyền tính thuế anh ạ , Mặt sau có dấu của lão Bình + lão Minh nhưng ko có chữ ký . Anh tư véo em cái nào :x

Mr.Ryu

Xe buýt
Vâng, em làm cái nghề ném phấn đi rồi nhặt tiền lên cụ ah, khổ thế đới... Mà cụ trang bị chống ồn gì mà những hai loại cơ ah!!! cụ vừa đi vừa mở kính cho F1 chơi thế thì chống ồn lèm seo được, mang em dùng cho hehehehe.
Bẩm cụ là em cũng là cựu sinh viên đấy nhé. em học lớp 50TH2 đấy ạ , chưa vợ chưa F1 đâu :P . Cuối tuần này anh em mình phê pha rồi tính cụ nhé , hehe :D

vuahe77

Xe điện
Có dấu mà chưa ký hí hí...Chú thử làm việc với nv EMS xem dư nào.

fadco

Xe container
Bẩm cụ là em cũng là cựu sinh viên đấy nhé. em học lớp 50TH2 đấy ạ , chưa vợ chưa F1 đâu :P . Cuối tuần này anh em mình phê pha rồi tính cụ nhé , hehe :D
Chú hỏi giùm anh bộ đèn chưa?đi xe chú xong về cứ bực mình quả trễ chân ga với đèn tối đây:P

Mr.Ryu

Xe buýt
Chú hỏi giùm anh bộ đèn chưa?đi xe chú xong về cứ bực mình quả trễ chân ga với đèn tối đây:P
Dạ em đang chờ hồi âm anh ạ. Tại vì phải hỏi qua email nên chắc họ phúc đáp chậm. Chứ ở VN thì alo 1 cuộc 5' là xong ngay đấy ạ :P

Trạng thái
Thớt đang đóng