[Funland] Tập bài gì để giảm mỡ bụng thừa?

DUONGLAM

Xe điện
Mỗi người mỗi cách.
- 2 năm trước em luyện đạp xe , cũng giảm đc cân và khỏe người, nhưng vất vả lắm. Xe thế nào, kỹ thuật đạp ra sao, cung đường nào coa an toàn về môi trường và tai nạn không? Khung giờ nào là tối ưu? Thời gian cho 1 cuốc bao nhiêu cho phù hợp với mình.....Khá vất vả đấy....cần quyết tâm. Kết quả cũng có nhưng chả đc bao lăm.
- Kỳ này em chuyển sang hít đất-kết hợp ăn uống. Rất tiện, sáng uos mặt xuống sàng nhà làm 50 cái. Chiều úp mặt xuống sàn nhà làm 50 cái. Cứ ngày 2 cữ, bất cứ lúc nào. Chẳng phụ thuộc thời tiết hay dụng cụ hay mặt bằng..... Kết quả 6 tháng là cân nặng vẫn thế, nhưng bụng bia biến mất dồn lên vai-ngực-cánh tay đâm ra mặc vét lại cân đối như thanh liên. Ăn uống vẫn bia tại gia đều hàng ngày, thi thoảng vẫn nội tạng đúng mực . Lễ tết, hội hè không kiêng khem, chủ yếu chế độ ăn uống hàng ngày là ít cơm nhiều rau. Cơm tẻ là kẻ thù với béo bụng và tăng cân từ sau trung niên.
Với em, hít đất hiệu quả quá, vì dễ thực thi, điều kiện chả có gì ngoài 1 mặt bằng bằng đúng kích thước cơ thể mình. Cứ mỗi ngày làm trên 100 cái là xong nv....quá dễ
Cụ xuông bụng được là do cái đo đỏ kia, chứ 100 phát úp đó chả có tác dụng gì mấy.

trên mạng có rất nhiều bài tập hay, e tập dc 2 buổi cách đây 1 tháng rồi ạ, chúc CCCM kiên trì dc như e:D

Gcar

Xe container
Cơm tẻ là kẻ thù với béo bụng và tăng cân từ sau trung niên.
Giải oan cho cơm, ông bà ta ăn cơm cả 3.980 năm chẳng béo phì gì cả, từ ngày có nhiều thịt ăn mới bị béo. Béo là do ăn nhiều, đầu vào lớn hơn đầu ra thôi, ngoài ra 1 số người rất dễ lên cân do tuổi trung niên và bệnh béo phì liên quan đếntriệu chứng tiểu đường ban đầu rất khó chữa. Bớt ăn ngọt lại.

Chỉnh sửa cuối:

omerta77

Xe điện
Đầy trên mạng. Quan trọng có kiên trì thực hiện ko thôi

pho_mai_la_pho

Xe tải
Xin các cụ cho em mấy bài để phổ biến đội bóng 8x chúng em ạ. Giờ anh em ra sân bóng mà dáng bụng như chữ b xấu quá ạ. Em cám ơn ạ
Cụ tập chạy bộ.
Lưu ý là chạy đều, liên tục.
Không phải chạy 3km mà nghỉ 30 lần đâu nhé.
Tầm 1 tháng cụ sẽ thấy khác

vandatAT

Xe container
Vác cái bụng bầu đi đã thấy mệt rồi , chạy theo quả bóng sao nổi :D