[Funland] Tâm linh: Xem nhà về, thấy mùi thối thoảng ở mũi.

.Xukthal

Xe container
Đến đoạn xã giao với chị chủ nhà cho thuê chưa các cụ???
E đọc lướt qua thấy chim chào mào, chuột, với tỏi chả hiểu mẹ gì
Lão ý cứ nhai tỏi sống rau ráu thế thì thứ gì chịu lổi? :-& 🥶

Dép tổ ong.

Xe tăng
cái này em gặp rồi, có con thạch sùng chết ở khe cửa, ngang tầm mũi :))
Nhà em cũng có vụ tương tự. Con thạch sùng nó chui khe cửa chỗ phía bản lề, mình mở ra đóng vào nó chết lúc nào ko biết, rồi bốc mùi lên. Cứ đi qua đi lại là thấy lúc mùi thoang thoảng, lúc thì rất nặng, em mất 2 ngày mới tìm ra, ngang tầm mắt mình nhưng khổ nỗi nó nằm trong khe cửa nên ko để ý :))

Glenfarclas

Xe tải
2 chap gần nhất của cụ chủ ko đc chất lượng lắm, hóng tình tiết mới !

bảo châu

Xe điện
Khả năng vong nó nhìn thấy cụ chủ đầu trọc (như ảnh - không biết có thêm xăm trổ gì nữa không ạ) xã hội thâm quá, nó sợ chạy vãi cả s.hit bắn lên người chủ thớt nên thấy có mùi thoang thoảng :))

t_rex

Xe buýt
Em dự là cụ này xuống xe sẽ tìm thấy một con chuột chết trong cabin.

TamAn7810

Xe tăng
Lướt hết 13 trang mà ngáp ngủ luôn, chả nhẽ vang cho cái :(

tomtomchát

Xe container
Khiếp cụ nhỉ, e thì bú về sáng ngủ dậy ra mật xanh mật vàng mấy lần rồi người như chết trôi luôn;))
e thì bún luôn, sáng dậy ko dắt nổi cái xe cơ.
mà e là ún kiểu lì, ngồi đến cuối, về nhà nghiêm chỉnh rồi móc gì thì móc, chứ ko chơi kiểu say nguội.
thường thì 3 lần lôn kiểu lộn hẳn mề ra, thì trần nhà hết quay, bắt đầu ngủ đc. nhưng phải sau 1 ngày mới lại người
hồi trẻ thì đêm hè còn trần trùng trục, lên t4 nôn sang mái nhà hx vì trên đấy gọi huệ ko ai nghe, mưa xuống nó trôi đi đỡ phải xả, chứ vào toilet hôm sau vẫn mùi, lộ hết :D may bao trận mà ko tèo.
bà hàng nước ở cq biết tính, sáng ra cứ thấy dật dờ ra là để sẵn chai coca + cốc đầy đá. E hợp thứ đó, phải đúng coca và lạnh sâu. Pét si ko hiệu quả :))

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Nhà em cũng có vụ tương tự. Con thạch sùng nó chui khe cửa chỗ phía bản lề, mình mở ra đóng vào nó chết lúc nào ko biết, rồi bốc mùi lên. Cứ đi qua đi lại là thấy lúc mùi thoang thoảng, lúc thì rất nặng, em mất 2 ngày mới tìm ra, ngang tầm mắt mình nhưng khổ nỗi nó nằm trong khe cửa nên ko để ý :))
Giống nhà em thế. Em phải hít hít mấy ngày mới tìm ra.

hưvô

Xe lăn
Lúc đó tiện chân, đi đôi dép, em dậm mạnh mấy phát, doạ nó, cho nó khiếp sau đỡ chui vào nhà em.
Dậm chân như thế, cũng là để trấn an tình thần mình, chứ quả thật đang lúc nhậy cảm như thế này, sợ quá.
Thế là thôi, cái áo con chuột chui vào đó trú ngụ rồi, lạnh quá, mà k dám mặc, trên người em lúc này đang diện mỗi cái áo thu đông thôi.
Trên xe vẫn còn cái áo sơ cua, ngoài trời thì mưa, mà ra xe thì ngại, lúc này em ngại thật.
Bình thường, đường nhà em có những tối rất lắm xe qua lại ( Tam Trinh mà ) nhưng sao nay vắng xe thế, kể mà có con xe tải chạy qua, là em cũng vào lấy chìa khoá mở cửa ra và ra mở xe lấy cái áo đấy.
Lúc này giơ điện thoại lên nhìn, 00h 49' thời gian sao trôi chậm rãi thế không biết.
Trời lạnh, em hay bị dị ứng, hắt xì ngay được, trời nay lạnh quá, chắc tại trời mưa nữa nên có phần lạnh hơn.
Em lại lò dò, lên T2 tìm xem có con áo nào, để mặc vào cho ấm, chứ tình hình này, lạnh quá, mà em hắt xì mấy phát rồi.
Đọc hết cụ viết mà em chưa thấy nguyên nhân tại sao lại có mùi thối & mùi thối đó ở đâu ra :-$:-ss#:-s:-?:-@:-??8->

Eagle No.1

Xe buýt
Túm lại là nhà cụ ấy có con chuột chết phải ko cccm ?

t_rex

Xe buýt
Em đi săn và hái nấm trong rừng thi thoảng cũng bị hoặc là mùi thối như chuột chết, hoặc là mùi hôi như mùi bọ xít giàn mướp ấy- hôm nào đi rừng gặp mùi đấy thì y như rằng em bị lạc rừng.

MalipuX

Xe tải
Chắc cụ có thói quen đưa tay lên mũi ngửi, rồi k may dính vào mũi rồi =))
Em e rằng cụ chủ thớt trong lúc đi xem nhà, mải chém gió quá mà ko để ý tay gãi đuýt lúc nào ko biết....rồi về nhà mới đưa lên mũi ngửi, chắc cũng vô tình thôi... =))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em e rằng cụ chủ thớt trong lúc đi xem nhà, mải chém gió quá mà ko để ý tay gãi đuýt lúc nào ko biết....rồi về nhà mới đưa lên mũi ngửi, chắc cũng vô tình thôi... =))
Cụ thô quá :)) giống em :))