Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam

Nhôm nhựa

Xe điện
Ừ thì có cụ kia chỉ dám đi xe hàn ở QL1 mới có chuyện để nói. Cái chính là độ tin cậy chứ ứ phải chất lượng mặt đường!
à về độ tin cậy thì nếu cụ kia mà cưỡi con xe đời cũ tầm tầm như cái xe cụ ấy cưỡi thì cũng lo ngay ngáy đấy :D

xedieu

Xe cút kít
à về độ tin cậy thì nếu cụ kia mà cưỡi con xe đời cũ tầm tầm như cái xe cụ ấy cưỡi thì cũng lo ngay ngáy đấy :D
Chẹp, nếu niếc giề! Cụ ấy nói là không dám đi xe hàn, có nói xe hàn ntn đâu ạ. Sao cứ phải dìm hàng nhau nhể? :D

Lại kiểu ảnh tôi xịn, ảnh ông đểu à? :))

Nhôm nhựa

Xe điện
Chẹp, nếu niếc giề! Cụ ấy nói là không dám đi xe hàn, có nói xe hàn ntn đâu ạ. Sao cứ phải dìm hàng nhau nhể? :D

do cụ mớm ý " tin cậy " đấy nhá nên em mới xoáy vào độ tin cậy chứ :D

mà đúng thật, đời 2004-2005 thì xe hàn còn con nào đáng tin cậy không ạ :)) captiva thì thời đó chưa ra, magnus, numbira, matis, lanos, Kia pride, CD5 thì..., có thể chỉ là korando cụ nhể :D

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ móc e đấy à, hehe. Cụ ấy cưỡi Land thì chê Hàn là đúng rồi...phỏng cụ. Còn nếu ko có xe, đi bộ cũng xong...vô cùng!:D, à mà ảnh cụ xịn, Interpol có xác nhận rồi, chúc mừng cụ.

xedieu

Xe cút kít
Cứ phải cố lái đi à! :))

Tóm lại, xe hàn đi ngon! :))

xedieu

Xe cút kít
... đủ độ tin cậy để đi 6-7 ngày miền núi cùng với 1 đứa trẻ con, khá xa các điểm sửa xe! =))

[Em không công tác ở bảo tàng nào đâu nhá]

xedieu

Xe cút kít
Nhôm nhựa nói:
do cụ mớm ý " tin cậy " đấy nhá nên em mới xoáy vào độ tin cậy chứ :D

mà đúng thật, đời 2004-2005 thì xe hàn còn con nào đáng tin cậy không ạ :)) captiva thì thời đó chưa ra, magnus, numbira, matis, lanos, Kia pride, CD5 thì..., có thể chỉ là korando cụ nhể :D
Cụ 29M đi sau nhà em 1 ngày là chạy cd5 đời ơ kìa đấy. Cho nên từ thực tiễn đến "nghĩ là" nó xa cực. Em thề!

xedieu

Xe cút kít
Isu_zu nói:
Cụ móc e đấy à, hehe. Cụ ấy cưỡi Land thì chê Hàn là đúng rồi...phỏng cụ. Còn nếu ko có xe, đi bộ cũng xong...vô cùng!:D, à mà ảnh cụ xịn, Interpol có xác nhận rồi, chúc mừng cụ.
Cưỡi dòng thể thao hạng sang còn chưa dám chê hàn, land tuổi gì! :)

Nhôm nhựa

Xe điện
Cụ 29M đi sau nhà em 1 ngày là chạy cd5 đời ơ kìa đấy. Cho nên từ thực tiễn đến "nghĩ là" nó xa cực. Em thề!
thì em có nói là k chạy đc đâu, matit máy nhỏ hơn còn chạy tốt. nhưng mà phải có sự chuẩn bị đối phó với các sự cố, chuẩn bị tốt thì yên tâm mà đi thôi. vậy độ tin cậy là k cao nên cần phải chuẩn bị tốt.

xedieu

Xe cút kít
Nhôm nhựa nói:
thì em có nói là k chạy đc đâu, matit máy nhỏ hơn còn chạy tốt. nhưng mà phải có sự chuẩn bị đối phó với các sự cố, chuẩn bị tốt thì yên tâm mà đi thôi. vậy độ tin cậy là k cao nên cần phải chuẩn bị tốt.
Đúng rồi. Lốp xe toi chả bao giờ thủng; lái xe toi chả cần lo nước uống, thức ăn, chăn màn; đèn xe toi không bao giờ cháy; chạy xe toi chả bao giờ lạc hay nhầm đường; cướp luôn né xe toi (cả xxx luôn); vân vân... :D

Nói chung.... khác! :))

hyundaii30

Xe tăng
Tết vừa rồi có cụ gì cho cả F1, vợ cả đi xuyên việt bằng con avante thành công đấy thôi. Nể cụ ấy thật, đúng chất fan Hàn xẻng. Làm gì cũng quyết liệt và sáng tạo, hưởng thụ.

Winstorm07

Xe container
Có bạn ở đây đi đến 500 xe các loại trong mười mấy năm của các doanh nghiệp vào đến thâm sơn cùng cốc và kết luận xe Nhật là vô đối.
Tuy nhiên, nếu bảo bạn ý lấy con xe Nhật của mình để tự làm 1 chuyến xuyên Việt thì chắc là còn phải nghĩ nhiều.

Nhôm nhựa

Xe điện
Đúng rồi. Lốp xe toi chả bao giờ thủng; lái xe toi chả cần lo nước uống, thức ăn, chăn màn; đèn xe toi không bao giờ cháy; chạy xe toi chả bao giờ lạc hay nhầm đường; cướp luôn né xe toi (cả xxx luôn); vân vân... :D

Nói chung.... khác! :))
ấy ấy cụ nói thể là bị vặn lại đấy :D
- Lốp thủng k sợ vì vẫn bò đc tới đích.
- Nước uống k có ta vào quán, vào nhà dân xin
- chăn màn k có ta vào ks
- đèn cháy ta đi ban ngày, k đi đêm
- nhầm đng thì hỏi, k có ai hỏi thì cứ đi đng to khắc có ng để hỏi, k hiểu tiếng thì ra hiệu :D

nhưng mà xe toi không phải lật nắp ca bô lên để hý hoáy dọc đng :))

xedieu

Xe cút kít
Nhôm nhựa nói:
ấy ấy cụ nói thể là bị vặn lại đấy :D
- Lốp thủng k sợ vì vẫn bò đc tới đích.
- Nước uống k có ta vào quán, vào nhà dân xin
- chăn màn k có ta vào ks
- đèn cháy ta đi ban ngày, k đi đêm
- nhầm đng thì hỏi, k có ai hỏi thì cứ đi đng to khắc có ng để hỏi, k hiểu tiếng thì ra hiệu :D

nhưng mà xe toi không phải lật nắp ca bô lên để hý hoáy dọc đng :))
Kết luận: cụ chả hiểu em nói gì. Cụ chả hiểu gì! :)

xedieu

Xe cút kít
Kiểu nài thì đúng xe toi là thần thánh òi, đem thờ là chuẩn! :)

xedieu

Xe cút kít
Nói chung phải có thực tiễn đã nhá, ngồi chém lý thuyết suông thì... tuổi gì! :D

junyong

Xe buýt
Cái quan trọng nhất thì chẳng bố nào quan tâm, em pót lại nhé:

Thông báo các cụ là khoảng 8h tối qua em đi trên Đại lộ Thăng Long khoảng 1/2 đường có hiện tượng thanh niên địa phương ném đá ô tô các cụ nhé, chièu về Hà Nội! Lái xe chuyên nghiệp đóng Land v8 nhanh quá em chỉ thấy vụt qua một thanh niên đứng sát lề phải hai tay cầm hai hòn gạch đang vung lên ném về hướng các xe đang chạy, kính sau bùn phủ kín em ngồi sau quay lại không nhìn thấy gì. nhưng có khả năng bác sỏrento màu trắng xe em vừa vượt qua dính đòn