Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam

ceracera

Xe buýt
Các bác cho em spam phát để đủ bài đăng bán xe.
Em vừa bán Cam và lại quyết định mua Cam. Mặc dù cũng khoái xe Hàn, nhưng chẳng biết tại sao lúc quyết lại quyết Toy mặc dù cao hơn 100 củ.......:D
văn cụ này mâu thuẫn quá nhỉ.

binhcan

Xe buýt
Chúng mình rất yên tâm khi có 1 chuyên gia có thể tư vấn online và giải quyết mọi vấn đề một cách ổn thỏa bạn Quả ạ.
Còn bạn có được điều đó hay kô??? Bạn có ghen tị kô???
Hãy thành thật với bản thân mình nhé ;)
Với tinh thần bảo thủ vô đối như của bạn thì đúng là thật khó chấp nhận những cái mới, bạn sẽ kô bao giờ dám bước lên hàng 1 cả nhưng bạn sẽ cảm thấy rất bứt rứt khó chịu khi bị ai đó vượt mặt, thay vì tự nhìn lại bản thân thì bạn lại quay ra soi mói và dèm pha. Đó là cái tính cực xấu.
Đã bảo thủ thì thường kô biết bản thân mình thế nào đâu
Thế nhé ;)
Bác này nói quá chuẩn về bác hoa quả

binhcan

Xe buýt
-Hế hế, có hãng ko bị chửi to ra ngoài nhưng bị chửi thầm thì cũng nhiều đấy, cái đấy ấm ức lắm nhưng đã trót tung hê rồi nên chả biết làm thế nào?:D
Cái đấy đơn giản ý mà bác, mà nhiều fan cuồng Toy cũng làm rồi đấy, tức là lập nick mới mà chửi cho đã, có ai biết đấy là ai đâu (trừ admin cái IP của mọi người)

binhcan

Xe buýt
Các bác cho em spam phát để đủ bài đăng bán xe.
Em vừa bán Cam và lại quyết định mua Cam. Mặc dù cũng khoái xe Hàn, nhưng chẳng biết tại sao lúc quyết lại quyết Toy mặc dù cao hơn 100 củ.......:D
Rồi bác sẽ lại nhanh bán thôi mà, bác giống kiểu ra ngoài đường thấy gái đẹp thì khen và... thèm, nhưng lại ko dám lấy làm vợ sợ thằng khác nó nhòm ngó, và sợ vợ đẹp nó tiêu nhiều, hế hế, nếu ko phải bác bỏ quá nhé...

Luu Lehong

Xe container
Bác này nói quá chuẩn về bác hoa quả
Chuẩn chuẩn cái gì ^:)^! Em nào có coi xe Toy là nhất đâu, chỉ có các bác mới coi cái xe của mình và mình là nhất đấy chứ và luôn phải đi so sánh xe mình với xe người khác >:D<. Toy LD hay nhập cũng ít có vấn đề lắm, nếu có gì thì đã có hãng nó làm. Anh em bên này cũng có thể trao đổi online nhưng không đến nỗi phải có cả 1 bệnh viện online hoành tráng như ở box xe hàn, chắc con bệnh cũng nhiều :-| Các bác không cần nịnh thô nhau như vậy!

Cái đấy đơn giản ý mà bác, mà nhiều fan cuồng Toy cũng làm rồi đấy, tức là lập nick mới mà chửi cho đã, có ai biết đấy là ai đâu (trừ admin cái IP của mọi người)
Bác thử nghĩ và nói thật lòng xem những ai là người hay lập nick ảo vào box khác tranh luận! Nói phải chuẩn, không nên la làng vu vạ như vậy!

Rồi bác sẽ lại nhanh bán thôi mà, bác giống kiểu ra ngoài đường thấy gái đẹp thì khen và... thèm, nhưng lại ko dám lấy làm vợ sợ thằng khác nó nhòm ngó, và sợ vợ đẹp nó tiêu nhiều, hế hế, nếu ko phải bác bỏ quá nhé...
Gái đẹp bên trong chắc thế nào nên người từng trải mới không dám bập! \:D/
Còn bác thuandd nào đó trên kia bán Cam lại mua Cam thì có thể sau này lại bán cam mua xe khác cao cấp hơn. Việc đó cũng dễ xảy ra lắm, có điều chắc chắn thấy là việc mua bán sẽ chỉ sau 5 phút! Chứ một số người cứ tự huyễn hoặc xe mình, khi muốn thay đổi, rao cả tháng chưa chắc đã có người rước! Thế là đủ hiểu :))

thuandd

Xe buýt
Chết cười mấy bác....:D Đúng là oto fun. Xe cam rỷ 1999 của em đã ra đi sau 1 nốt nhạc chả kịp rao bán bác Quả ạ, Em mơ Lex, Mec, Bim lắm nhưng em Vưỡn đang thời kì tích lũy Tư bản Chưa dám tiến lên XHCN.
Bác Bình Can ạ có gì mà phải Bỏ qua Gái đẹp thì em thích nhưng Đóng xong là em chán thế mới lạ chứ...:D không biết có thuốc gì chữa không....Tốn em cũng chịu.

thuandd

Xe buýt
Em với bác này Lấy bằng cùng tháng nhé nhưng Biển OF của em đẹp hơn. Mà sao bác đã lên xe Buýt rồi mà em vẫn lóc cóc đi xe đạp. cái Nick của bác làm em nhớ nghề quá. Lúc nào xuống QN ới em nhé...

Luu Lehong

Xe container
Chết cười mấy bác....:D Đúng là oto fun. Xe cam rỷ 1999 của em đã ra đi sau 1 nốt nhạc chả kịp rao bán bác Quả ạ, Em mơ Lex, Mec, Bim lắm nhưng em Vưỡn đang thời kì tích lũy Tư bản Chưa dám tiến lên XHCN.
Bác Bình Can ạ có gì mà phải Bỏ qua Gái đẹp thì em thích nhưng Đóng xong là em chán thế mới lạ chứ...:D không biết có thuốc gì chữa không....Tốn em cũng chịu.
Xe camry 1999 của bác đã ra đi sau 1 nốt nhạc chả kịp rao bán thì cũng dễ hiểu chứ nếu nói cái sonata 2009 có rao chắc 1-2 tháng mà đi được chắc cũng chắc chả ai tin. Mà nếu có bán được thì giá cũng phải như cho :D

0906.006.586

Xe buýt
Bác thuandd có khoẻ không ạ, em thấy dạo này bác cũng lên OF nhiệt tình quá, hi vọng bác với em sẽ có cơ hội giao lưu bác nhé.

thuandd

Xe buýt
Bác thuandd có khoẻ không ạ, em thấy dạo này bác cũng lên OF nhiệt tình quá, hi vọng bác với em sẽ có cơ hội giao lưu bác nhé.
Chào bác nhé Dạo này en đổi xe lên hay lên để tham khảo Ý kiến các bác. Khi nào xuống ới em nhé Em lưu số của Bác rùi, Thứ 4 em nhận xe....

xedieu

Xe cút kít
Lại kết luận sớm òi... :D

ceracera

Xe buýt
các cụ cố 200 trang thì nghỉ nhé.

Tienthinh

Xe tăng
Nghỉ thôi các Kụ ơi, tranh luận kiểu này đến bao giờ mới có hồi kết,tranh luận để học hỏi cái hay chứ tranh luận kiểu Fan Toi thì bế tắc lắm.

Isu_zu

Tháo bánh
Nghỉ thôi các Kụ ơi, tranh luận kiểu này đến bao giờ mới có hồi kết,tranh luận để học hỏi cái hay chứ tranh luận kiểu Fan Toi thì bế tắc lắm.
Làm gì có fan Toy hả cụ, xe Nhật hơn xe Hàn, đó là sự thật, và tính năng vẫn thua xe Đức. Chỉ có những người tung hô xe Hàn hơn xe Nhật, so cả với Mer..thì mới là fan Hàn cụ ạ!

beamnhi

Xe buýt
Tienthinh nói:
Ơ hay cụ này vô duyên chưa?! Đây là box xe toy mà? Các bác bên hàn sang tranh cãi đấy chứ! Ai về nhà nấy là yên nhưng ... mất vui.

beamnhi

Xe buýt
ceracera nói:
đấy cụ cứ như thế bảo sao cụ tom không trên cơ, cụ cần phải sửa lại cách suy nghĩ đi. em đã chấm điểm cho toi hơn rồi mà
Cụ cứ xê ra xê ra cho các cụ ấy tranh luận ạ. Cụ lấy tư cách gì mà phán và cho điểm, rồi bảo các bác ấy theo.

hyundaii30

Xe tăng
Theo em thế này các Cụ: Các cụ tổ chức 1 cuộc thi về chất lượng, giống kiểu thử nghiệm an toàn của Châu âu ý, lấy xe Hàn xẻng đấu đầu với Nhựt theo từng hạng xe, ví dụ: Sonata, optima(K5) đấu với Camry LD, Altis đấu với i30 hoặc alantra nhập, i20 với Yaris,...em nghĩ có kết quả ngay ấy mà. Chắc các cụ Hàn xẻng sẽ tự tin trong vụ này, em tin thế.;))

Chỉnh sửa cuối: