Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam

mazspeed_han

Xe tải
:)) Em cứ để cho bác sướng thôi, vì em và rất nhiều người không có kiểu khoe khoang lố bịch dư lày trên of! :)
À, từ trước đến giờ em đâu có khoe. Ngay trong box ruột nhà em thì anh em cũng đâu có biết em đi những xe gì. Nhưng trên này phải khoe lố bịch thế là vì cho nó cân bằng với những lý lẽ lố lịch mà thôi, có gì đâu mà phải ngợi :).

toan1477

Xe điện
Cái tính em nó cứ hay tư duy sâu thế đấy bác ạ, đã lí lẽ thì lí lẽ đến cùng nó mới sướng. Nếu con bé nhà bác nó cũng làm được như em thì xin chúc mừng bác, nhà bác tốt phước đấy.
Thế thì em tư duy còn hơn bác nhiều, bác không cần phải chúc mừng em, vì con bé nhà em nó còn ngu dại lắm, mới 2 tuổi thôi.

xedieu

Xe cút kít
mazspeed_han nói:
À, từ trước đến giờ em đâu có khoe. Ngay trong box ruột nhà em thì anh em cũng đâu có biết em đi những xe gì. Nhưng trên này phải khoe lố bịch thế là vì cho nó cân bằng với những lý lẽ lố lịch mà thôi, có gì đâu mà phải ngợi :).
Nói chung không có trí tuệ thì khoe vật chất cho nó đỡ ngại cũng được, em cũng không câu nệ chuyện đó đâu! :)

mazspeed_han

Xe tải
OK, đấy, lần trước em đã hỏi bác cái bài dài ngoằng của bác nó ở đâu để em còn trả lời, bác cứ không nói thành ra em cũng chả tìm ra. Em sẽ trả lời bài của bác bên thớt đó nhé, bác cứ yên tâm mà tư duy cho nó sâu thêm đi :D.

xedieu

Xe cút kít
mazspeed_han nói:
OK, đấy, lần trước em đã hỏi bác cái bài dài ngoằng của bác nó ở đâu để em còn trả lời, bác cứ không nói thành ra em cũng chả tìm ra. Em sẽ trả lời bài của bác bên thớt đó nhé, bác cứ yên tâm mà tư duy cho nó sâu thêm đi :D.
Bác đúng là nông cạn! :)

Một là bài đó khoá rồi, trả lời bên đó bằng niềm tin à?

Hai là quá lâu rồi, yên tâm quá rồi cần gì tư duy nữa!

Bác cứ tha hồ thoải mái chuẩn bị mấy luận điệu kiểu suy diễn, né tránh, đánh tráo khái niệm,.. và mấy tiểu xảo tranh luận kiểu trẻ ranh bác vẫn hay dùng đi nhé!

mazspeed_han

Xe tải
Thế thì em tư duy còn hơn bác nhiều, bác không cần phải chúc mừng em, vì con bé nhà em nó còn ngu dại lắm, mới 2 tuổi thôi.
Chính vì thế nen em mới chúc mừng bác mà, bác không hiểu à. Có câu "Con hơn cha là nhà có phúc", con bác mới có 2 tuổi mà đã tư duy hơn đứt cha nó tức là nhà bác nhiều phúc lắm đấy, em mới chúc mừng :D.

Nói chung không có trí tuệ thì khoe vật chất cho nó đỡ ngại cũng được, em cũng không câu nệ chuyện đó đâu! :)
Hề hề trí tuệ thì cả làng đều biết là ai có ai không, ngại gì mà ngại :)).

xedieu

Xe cút kít
Em đi ngụ đây, các cụ phải tranh thủ lúc em ngủ nói lấn lướt nhiều vào nhá! :))

Bai bai, gút nai! :)

mazspeed_han

Xe tải
Bác đúng là nông cạn! :)

Một là bài đó khoá rồi, trả lời bên đó bằng niềm tin à?

Hai là quá lâu rồi, yên tâm quá rồi cần gì tư duy nữa!

Bác cứ tha hồ thoải mái chuẩn bị mấy luận điệu kiểu suy diễn, né tránh, đánh tráo khái niệm,.. và mấy tiểu xảo tranh luận kiểu trẻ ranh bác vẫn hay dùng đi nhé!
Ồ thế là khóa rồi à, thảo nào tìm chả ra. Bác cứ yên tâm, em sẽ quote sang bên này cho bác vậy. Em dùng tiểu xảo gì kệ em, miễn là trả lời trúng câu hỏi của bác là được chứ gì, sao phải xoắn.

toan1477

Xe điện
Chính vì thế nen em mới chúc mừng bác mà, bác không hiểu à. Có câu "Con hơn cha là nhà có phúc", con bác mới có 2 tuổi mà đã tư duy hơn đứt cha nó tức là nhà bác nhiều phúc lắm đấy, em mới chúc mừng :D.
Em thấy bác ngờ u quá rồi, em chưa nói nó thông minh lúc nào cả, chỉ có bác nhận thông minh bằng con em thôi. Cái đấy mới cần bác hiểu, nhưng em nghĩ chắc bác lỡ lời nên không dám nhận.

mazspeed_han

Xe tải
Đấy, lí lẽ lại xoắn vào nhau rồi, chả rõ ràng rành mạch gì cả. Chính bác bảo tư duy như em thì con bé nhà bác nó cũng tư duy được chứ em có nhận thông minh bằng con bác bao giờ mà bác bảo lỡ lời cơ chứ, với lại em cũng chưa hề bảo nó thông minh mà :)). Em chỉ nói rằng theo bác thì con bác tư duy được bằng em, mà em thì tư duy hơn hẳn bác, thành ra con bác mới 2 tuổi thôi đã khá hơn hẳn cha nó rồi. Đó là điều đáng mừng bác ạ, phúc to lắm đấy :).

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Em vào mục "Góp ý với Ban điều hành" mới biết có cái thớt này, vui thật đấy.
Đến mức miệt thị nhau thế này mà vẫn chưa cụ nào bị xì hơi lốp thì lạ thật.

Chỉnh sửa cuối:

Alex83

Xe hơi
Chắc các Mod cũng đang bận tranh luận xem vì sao Toy bán chạy đây mờ! :))
E thì chưa bao giờ chê xe Hàn. Xe đầu tiên của em là Cerato Hatchback, dưng mà em đi được 6 tháng 11ngày thì bán để đổi sang Toy. Có lẽ là do tâm lý bầy đàn thoai! Còn quan tọn xe gì cũng được. MIỄN LÀ MÌNH THẤY HÀI LÒNG VỚI GIÁ TRỊ SỬ DỤNG!

toan1477

Xe điện
Đấy, lí lẽ lại xoắn vào nhau rồi, chả rõ ràng rành mạch gì cả. Chính bác bảo tư duy như em thì con bé nhà bác nó cũng tư duy được chứ em có nhận thông minh bằng con bác bao giờ mà bác bảo lỡ lời cơ chứ, với lại em cũng chưa hề bảo nó thông minh mà :)). Em chỉ nói rằng theo bác thì con bác tư duy được bằng em, mà em thì tư duy hơn hẳn bác, thành ra con bác mới 2 tuổi thôi đã khá hơn hẳn cha nó rồi. Đó là điều đáng mừng bác ạ, phúc to lắm đấy :).
Vì cái tư duy của bác nó vớ vẩn quá, thì với trí óc non nớt của 1 đứa trẻ 2 tuổi nó cũng tư duy được, kiểu nói 1 đằng lại nghĩ 1 nẻo đấy mà ( nói rõ hơn 1 tí là người ta nói 2 cái xe thì lại vơ cả đống vào ) Tất nhiên là bác chưa nói nó thông minh, vì chả đứa trẻ 2 tuổi nào lại thông minh hơn bố nó, bác cũng vậy ở thời điểm bác 2 tuổi, đúng không? Tuy nhiên bác lại nói là con em tư duy như bác, thì bác rõ ràng là bác nói trí tuệ nó với bác giống nhau, đúng không ạ? Em thấy nó thẳng băng lắm, chả xoắn tí nào cả.

Luu Lehong

Xe container
...E thì chưa bao giờ chê xe Hàn. Xe đầu tiên của em là Cerato Hatchback, dưng mà em đi được 6 tháng 11ngày thì bán để đổi sang Toy. Có lẽ là do tâm lý bầy đàn thoai! Còn quan tọn xe gì cũng được. MIỄN LÀ MÌNH THẤY HÀI LÒNG VỚI GIÁ TRỊ SỬ DỤNG!
Chúc mừng bác có người tình mới!
Tuy nhiên bác nói ko quan trọng xe gì cũng được, thế vậy sao lại phải bán cái xe hàn mới đi 6 tháng để chuyển sang toyota vậy?:-/
Cái cũ không hài lòng điểm gì vậy bác?:-/
Nghe bác nói em hoang mang quá!~X(

Winstorm07

Xe container
Chắc các Mod cũng đang bận tranh luận xem vì sao Toy bán chạy đây mờ! :))
E thì chưa bao giờ chê xe Hàn. Xe đầu tiên của em là Cerato Hatchback, dưng mà em đi được 6 tháng 11ngày thì bán để đổi sang Toy. Có lẽ là do tâm lý bầy đàn thoai! Còn quan tọn xe gì cũng được. MIỄN LÀ MÌNH THẤY HÀI LÒNG VỚI GIÁ TRỊ SỬ DỤNG!
Chúc mừng bác có người tình mới!
Tuy nhiên bác nói ko quan trọng xe gì cũng được, thế vậy sao lại phải bán cái xe hàn mới đi 6 tháng để chuyển sang toyota vậy?:-/
Cái cũ không hài lòng điểm gì vậy bác?:-/
Nghe bác nói em hoang mang quá!~X(
Vớ được câu này mừng như bắt được vàng :))
Khéo kô nhầm giống vụ chảy dầu ba đờ sốc đấy =))

Luu Lehong

Xe container
Vớ được câu này mừng như bắt được vàng))
Cũng vui tý thật, vì có thêm cái gạch đầu dòng nữa để kết luận xe Toyota bán chạy còn do đã nhiều người bán xe hàn để mua xe Nhật (sau một thời gian dùng xe hàn)!
Thôi, các fan xe hàn lần nào thi thố tranh luận cũng : đi thi xong tất cả lại về!
Thôi hẹn thớt sau vậy, xe lại đón quan đi công tác rồi! Hè hè

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Cũng vui tý thật, vì có thêm cái gạch đầu dòng nữa để kết luận xe Toyota bán chạy còn do đã nhiều người bán xe hàn để mua xe Nhật (sau một thời gian dùng xe hàn)!
Thôi, các fan xe hàn lần nào thi thố tranh luận cũng : đi thi xong tất cả lại về!
Thôi hẹn thớt sau vậy, xe lại đón quan đi công tác rồi! Hè hè
Đề nghị các cụ nào bán Ỉn mua Sor cấm mon men vào chỗ này, để yên cho cụ Trái cây thủ dâm! :)

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
lão xedie, xe đêu cứ đi vay mượn cho đủ tiền làm con altis hay vios rồi hẵng hoắng nhé. Phải ngồi lên xe nhật đã rồi mới biết vì sao nó đắt. Chưa có tiền phải đi xe hàn đểu thì cam chịu đi còn cứ húng hoắng to mồm. Bao giờ có xe nhật vào đây nói chuyện