Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam

toan1477

Xe điện
Min mod vẫn đi láo thật hả cụ, thế thì còn gì là OF nhể, thảo nào mấy chú fan hàn cuồng ăn nói cũng chuối, e chả đi off làm gì với mấy loại đấy
Xem lại thằng bạn meric đi, lại tự vả vào mồm rồi đấy.

ghi đông

Xe tải
Đúng nói chuyện với mấy mụ đàn bà này có mà cả ngày! Mấy mụ này cứ phải bác Hanoimeric ra tay trị mới được! Muốn thích offline là có offline luôn ;))
Cụ gọi thằng lính dở hơi của cụ ra đây em tiếp chiêu nó cái, từ sáng đến giờ nó biến đâu rồi, lát nữa lại ra cắn trộm hả?

ghi đông

Xe tải
Một số vị ngã thì cũng từ lâu rồi nhưng khổ là online, offline cũng chả còn chuyện gì hết mời nước, đưa tăm, mời nhau đi ngủ; chán cõng nhau sang đây khiêu khích! :D
Trình cũng chỉ có mấy câu nói đổng, nông quèn quèn nhưng lại thích hóng nên bọn em đang lại định rút kiếm ra đây! Cụ bạn có quen thì nhắn nhủ hộ rằng: muốn tử tế thì cho chơi, lếu láo là về quê tập tễnh đấy!;))
Em thấy bắt đầu có mùi du côn rồi đây, em sợ đấy, mất ghi đông là chết em hehe

toan1477

Xe điện
Ở đời phải biết mình là ai, phải biết sợ và tu dưỡng thì mới có cơ hội để khá được!
Cái câu này là chửi ông Mắc Pít đây mà, đúng không cụ Lưu? Hay là lại lý do ông Mít chiến đấu với cái ác nên bị vạ lây?

Winstorm07

Xe container

mazspeed_han

Xe tải
Hay ho gớm! Còn lôi min mod ra làm mẫu nữa. Học cái hay thì chả học...

Nhìn cái cách reg nick đã biết tư thù hẹp hòi hèn mọn thế nào rồi. Cứ kiểu này còn đi cải tạo nhiều!
Bác biết gì về cái hay của min mod thì nêu ra để em còn học? Mà bác lại phát minh ra ý nghĩa nào về nick của em thế? Tư thù hẹp hòi hèn mọn thế nào bác phân tích cho em cái, em thấy vụ này hay đấy, để nếu phải đi cải tạo còn có cái mà suy ngẫm chứ Hàn với Nhật giờ chán hết cả rồi! :)

Luu Lehong

Xe container
Bác biết gì về cái hay của min mod thì nêu ra để em còn học? Mà bác lại phát minh ra ý nghĩa nào về nick của em thế? Tư thù hẹp hòi hèn mọn thế nào bác phân tích cho em cái, em thấy vụ này hay đấy, để nếu phải đi cải tạo còn có cái mà suy ngẫm chứ Hàn với Nhật giờ chán hết cả rồi! :)
Bác Maz xuất hiện là một số tắt điện! Chán bác quá, chúng em đang thấy đông khách định bán ít vé kiếm chút xèng đi ộp lai chơi!:-?

hienphan

Xe tải
nói chung là tâm lý người việt mình mà. oto thì phai toy,moto thi anh Hon là nhất.

nguyenbadien

Xe máy
Vinfast Chevrolet Đại Việt - 1 NVL - LB - HN
Website
giaxechevrolet.com.vn
Em chả hiểu được có đúng là các bác quan tâm nhiều đến xe Hàn hay xe Toy nhiều đến vậy không? Nhưng theo e, không chỉ ở VN mà doanh số trên thế giới xe Toy vẫn đứng đầu mà? Chẳng nhẽ người tiêu dùng thế giới biết đi ô tô từ khi người tiêu dùng nước mình còn đang đi dép tổ ong lại cũng không thông thái và chỉ vì thương hiệu thôi sao? Mà cái gì làm nên thương hiệu? Chất lượng tồi, nhiều lỗi thì có giữ được thương hiệu không các cụ? chẳng có tý quy luật cung cầu tẹo nào, huhu. Theo e, bác nào chú ý, cứ thử tìm một xe Toy đã đi được khoảng 5 năm và 01 chiếc Hàn xẻng đi cũng tầm đó thời gian, các bác sẽ có được câu trả lời mà

huyland

Xe máy
Bền, tiết kiệm nhiên liệu và nhìn cũng đẹp. Dân mình còn nghèo nên thích dòng nào tiết kiệm nhiên liêu và phí bảo trì cũng thấp

o0atulao0

Xe tăng
Hôm nọ vừa mới bảo nhịn, được khoảng nửa ngày bí quá lại phải bi bô, giờ vẫn chứng nào tật đấy mãi kô sửa được :))
Cụ nuôi chó ở nhà k? E đố cụ bắt nó im đc 1 ngày đấy :P

cheprong

Xe tải
Em nghĩ cũng không phải ngẫu nhiên đa số đều chon Toy
Bản thân em cũng thích Toy bởi chi phí sử dụng thấp, dễ sửa chữa, mua đồ thay thế
Bao giờ có xiền để sử dụng dịch vụ chuẩn của Hãng - Và Hãng cũng cung cấp dịch vụ hợp lý thì sẽ có sự thay đổi ?

xedieu

Xe cút kít
mazspeed_han nói:
Cụ phải tự nghĩ đi chứ! :))

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Bác Maz xuất hiện là một số tắt điện! Chán bác quá, chúng em đang thấy đông khách định bán ít vé kiếm chút xèng đi ộp lai chơi!:-?
Bác Trái cây rất hay thủ dâm tư tưởng! :) Thôi, bác cứ ôm PC mà tự sướng, em đi nhậu phê hơn bác hậm hực ngồi canh me ÔF cả buổi chiều là chắc rồi! :))

otohagiang

Xe container
hớ hớ, chiến tranh ngày càng ác nhể, bên box này chắc mod chả xóa như bên Hàn Quốc, có kịch hay để xem rồi, em hóng cái

Winstorm07

Xe container
Bác Trái cây rất hay thủ dâm tư tưởng! :) Thôi, bác cứ ôm PC mà tự sướng, em đi nhậu phê hơn bác hậm hực ngồi canh me ÔF cả buổi chiều là chắc rồi! :))
Khổ bạn Trái cây cả chiều nay ngồi hóng hả bác Điếu???
Thế sao bác kô gọi em? Cuối năm chắc cũng hết vị chả cày kéo gì được nên ngồi mốc kô kể cũng buồn.

Bên em năm nay làm ăn cũng chán lắm ý, đầu năm cũng lên kế hoạch mục tiêu cố gắng mua cho Gấu con xe cỏ giống nhà bạn Pít để Gấu đi chợ đỡ mưa đỡ nắng, rồi thi thoảng mình mượn đi nôn mà kô được, còn 2 ngày nữa hết năm đành phải hạ bậc mục tiêu xuống làm con Li chạy tạm, nghĩ cũng thấy buồn :(
Tình hình này sang năm chắc có ít thời gian lên đây thảo luận với các bạn rồi :(

Hằng Lê

Xe tăng
Đấy là có một cụ Hanoimeric thì thớt nó mới sôi động chứ bây giờ cụ đấy lại có khoảng chục đồng minh cùng phong độ và style tranh luận thì thớt Toyota đảm bảo không một tý gợn sóng luôn. Em khẳng định chuẩn luôn. :))
cụ k về thớt Honda mà khuấy động phong trào mà lại sang đây thế, hay là Honda giờ k có đối thủ nữa :P

xedieu

Xe cút kít
Em ngoài lề tý: năm 2011 xe bán chạy nhất của Toy là Corolla bán được 1,02 triệu xe; còn xe bán chạy nhất của Hyundai là Elantra bán được 1,01 triệu xe - chênh có chục ngàn xe (0,98%) thì cũng không nhiều nhỉ?!

IZZ

Xe tăng
Em ngoài lề tý: năm 2011 xe bán chạy nhất của Toy là Corolla bán được 1,02 triệu xe; còn xe bán chạy nhất của Hyundai là Elantra bán được 1,01 triệu xe - chênh có chục ngàn xe (0,98%) thì cũng không nhiều nhỉ?!
Total các loại xe của 2 hãng thì sao hả cụ?

xedieu

Xe cút kít
IZZ nói:
Total các loại xe của 2 hãng thì sao hả cụ?
Nó chỉ xếp 10 xe bán chạy nhất 2011. Toy là Cor số 1, còn số 2 là Elan của Hyun. Em cũng đọc bên bọn VTC thôi.