Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (phần III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hằng Lê

Xe tăng
Thì cũng là câu chuyện miếng cơm, manh áo thôi mà các cụ. Thế mới thấy mod box Honda cứ như bình vôi vậy. :))

Chuyện của cụ I30CW bên kia có cốt truyện giống em người mẫu Trang Trần tố dâm mấy bạn đồng nghiệp cách đây vài năm. Lúc đó các bạn người mẫu với quản lý chửi bạn Trang Trần ác liệt :)) bây giờ có em Hồng Hạnh chứng minh giúp cho Trang Trần rồi.
nghe cụm từ miếng cơm manh áo tự nhiên lại nhớ ngay cái bài này bên box honda mà cụ này vừa khai quật:

Bẩn gì mà bẩn, đụng vào miếng cơm manh áo của người ta, xử vậy là còn nhẹ :)) :))
Link đây: http://www.otofun.net/threads/115134-cac-bac-trong-box-honda-giup-em-xe-nay-ten-la-gi-a/page5

Hằng Lê

Xe tăng
-Bác nói làm em chạy vội sang xem kẻo min mod xóa mất, xem xong thấy toàn những ông chả được câu cảm ơn thì thôi toàn thấy tự kỷ, chán ốm. Nếu min mod box Toy mà như bác đầu cứng bên box Hàn chắc mấy ông hay sang đây quấy chắc bị bem nick từ lâu rồi? Đi quanh quẩn các box thấy box Toy với Hon đúng là tự do dân chủ thật!:x
cụ nói thế này đụng chạm lắm,
chả hóa ra đội mốc cũng đang chia Fan sao:-w
không đc đâu cụ

Smile Lion

Xe buýt
em giờ chuyển sang chơi thân fan hàn rồi :D
Chuyện 3 năm trước đại chiến Honda và hàn xẻng đây ạ! Mợ là nạn nhân của tên bay với đạn lạc!

em xin trân thành cảm ơn các bác đã mời em rượu (l)(l)(l)

Mợ thật là có tấm lòng bao dung! Hôm trước thấy mợ muốn giao lưu với ae ở cuối phần I, mãi chả thấy mợ đâu! Em đã mở nhà mới để chờ mợ đấy!

Smile Lion

Xe buýt
Trong những nick vote- mợ trên kia, có 1 bí mật mà có khi chính mợ hay nhiều người mới không biết đâu! b-)
Vừa rồi xem lại mâm rượu của em cũng có đấy! Thêm nữa là cả 1 vài sale xe Hàn chả có quan hệ gì. Thế mới ngấm cái câu " miếng cơm và manh áo"=))

raklei

Xe điện
Trong những nick vote- mợ trên kia, có 1 bí mật mà có khi chính mợ hay nhiều người mới không biết đâu! b-)
Vừa rồi xem lại mâm rượu của em cũng có đấy! Thêm nữa là cả 1 vài sale xe Hàn chả có quan hệ gì. Thế mới ngấm cái câu " miếng cơm và manh áo"=))
có cái chú cuốc xẻng hồi trước thấy khoe chất nhầy nhiều hóa ra tập trung hết ở khâu vote - tập thể,
đập đc mấy phát liền ngưỡng mộ thật =))

Hằng Lê

Xe tăng
Chuyện 3 năm trước đại chiến Honda và hàn xẻng đây ạ! Mợ là nạn nhân của tên bay với đạn lạc!
Mợ thật là có tấm lòng bao dung! Hôm trước thấy mợ muốn giao lưu với ae ở cuối phần I, mãi chả thấy mợ đâu! Em đã mở nhà mới để chờ mợ đấy!
có em đây cụ, hôm nào cụ mời em rượu nhá :D
em uốn chả kém cụ nào đâu :))

Nhôm nhựa

Xe điện
Ô lại thêm tập III cơ à các cụ, em lại ngồi xem :D

Smile Lion

Xe buýt
có em đây cụ, hôm nào cụ mời em rượu nhá :D
em uốn chả kém cụ nào đâu :))
Em đã rót mời mợ!

mợ cho em làm chân tài xế đưa đón kiêm vệ sĩ luôn ná :P
Tài xế chắc là cũng biết nhiều chuyện chả ít đâu! =))
Em hôm nay gặp mợ Lê vui thế nào lại được dẫn dắt quay lại thăm chiến trường xưa! Từ từ, em sẽ post dần máy cái mâm rượu của em cho các cụ chiêm ngưỡng, cũng vẫn như kiểu của mợ Hằng Lê, nhưng thế hệ đàn em mới này chơi bài bản, có tổ chức hơn thế hệ đàn anh nhiều!
Tuy là cũng vẫn chiêu thức cũ, nhưng "trình" cũng cao hơn vì họ tổng lực vote- nhanh và nhiều hơn kèm những lời khiêu khích thú vị =))

Smile Lion

Xe buýt
Lý do gì ông QUẢ đi tù lần nữa thế, hay lại già mồm chửi ai rồi? =)) Rõ khổ đúng là giang sơn dễ đổi bản tính khó dời.
À, đã tiêm phòng dại sau cái đợt bị hội đồng cắn trộm dạo trước rồi thì còn kinh gì=))
Toàn toác cả đời chỉ ăn theo nói leo, không nói trọn được 1 câu gẫy góc thì vào đây làm gì. Cũng chả ai còn nói lại sau cái quote này đâu! Xem tranh thủ vote- đi để còn về nhà báo cáo lãnh đạo!

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
À, giờ tiêm phòng dại rồi thì kinh gì=))
Toàn toác cả đời chỉ ăn theo nói leo, không nói trọn được 1 câu gẫy góc thì vào đây làm gì. Cũng chả ai còn nói lại sau cái quote này đâu! Xem tranh thủ vote- đi để còn về nhà báo cáo lãnh đạo!
Lảm nhảm mãi ko chán à? Chả biết suy nghĩ kiểu gì mà từ đi tù lại thành phòng dại, thế thì có gãy góc hay không? Mà chả ai người ta nói là gãy góc cả, bạn Quả học của người khác thì cũng phải học cho tử tế. Đúng là dốt còn bày đặt chơi chữ, bị chửi bao nhiêu lần chưa chừa =)).

Riêng cái vốt - tớ chả muốn đâu, nhưng bạn ăn mứt cả đống nên tớ trừ cho biết. Chứ tớ chiến đấu 1 mình cũng chả ngán, sao phải theo ai.

Lẽ ra tớ chẳng sang đây cho bẩn chân đâu, nhưng tự nhiên Mod lại nhắc nhở tớ vì cái bài post cách đây 6 tháng nên tiện chân ngồi chơi đỡ buông.

Smile Lion

Xe buýt
À, Trước hơi bất ngờ vì là người sao lại có những dạng hành xử thế! Bây giờ thì tiêm phòng kỹ rồi, gặp dạng nào cũng chả kinh nữa! Các thầy của toàn 4 năm về trước, mình thấy ko ghê sợ như thế hệ đàn em bây giờ! Đành phải xử lại, thích thì chơi luôn, mod cho nghỉ vài hôm, bõ bèn gì! Chơi tay trái cũng hay!
Thấy toàn hóng mấy ngày, chả ai tiếp, nói cho biết mà lượng sức ý mà! Trình thông thái chỉ có biết theo đuôi đi vote-, nói từ hồi vào chơi ko được 1 câu gẫy gọn thì tranh thủ vote- thêm cho sướng rồi về! Thế nhé!

Trong mâm rượu của mình có 4-5 lần liên tục vang đỏ của Toàn và vài anh dị dạng nữa mời, mình cám ơn và đã trả bằng rượu xịn đấy!
Công đi vote- nhiều thế có khi đợt này các Lãnh đạo hội T- S lại cất nhắc chân cao hơn ý chứ!

Chỉnh sửa cuối:

phuongtv_76

Xe container
À, Trước hơi bất ngờ vì là người sao lại có những dạng hành xử thế! Bây giờ thì tiêm phòng kỹ rồi, gặp dạng nào cũng chả kinh nữa! Các thầy của toàn 4 năm về trước, mình thấy ko ghê sợ như thế hệ đàn em bây giờ! Đành phải xử lại, thích thì chơi luôn, mod cho nghỉ vài hôm, bõ bèn gì! Chơi tay trái cũng hay!
Thấy toàn hóng mấy ngày, chả ai tiếp, nói cho biết mà lượng sức ý mà! Trình thông thái chỉ có biết theo đuôi đi vote-, nói từ hồi vào chơi ko được 1 câu gẫy gọn thì tranh thủ vote- thêm cho sướng rồi về! Thế nhé!

Trong mâm rượu của mình có 4-5 lần liên tục vang đỏ của Toàn và vài anh dị dạng nữa mời, mình cám ơn và đã trả bằng rượu xịn đấy!
Công đi vote- nhiều thế có khi đợt này các Lãnh đạo hội T- S lại cất nhắc chân cao hơn ý chứ!
Chú tõm hay vote - e lắm, nhìn vào danh sách vote - toàn túc són hết=))

toan1477

Xe điện
À, giờ tiêm phòng dại rồi thì kinh gì=))

Ơ thế cuối cùng không nhịn được, lại phải nuốt lời à, chán nhỉ. Thế thì làm gì có ai phục nữa, ít ra cũng phải biết giữ lời chứ hehe.
Mà nói chung sau khi bị sửa lưng, cũng đã biết đến từ gãy gọn, vậy cũng là mừng rồi.
Còn cái màu đỏ, làm em nhớ hồi xưa loa phường hay thông báo, nhà nhà lại dắt c hó đi tiêm phòng dại không thì mấy ông tự vệ đi bắt hết.=))

Smile Lion

Xe buýt
Chú tõm hay vote - e lắm, nhìn vào danh sách vote - toàn túc són hết=))
Cả hội ý bác xem có cái mặt nào dám thò ra chia sẻ, bình luận hay ý kiến gì cái vụ xe I30CW vừa bị nạn ko! Vài chú đi xe hàn khác thì sợ mất uy tín hay sao mà vội nhảy vào ném đá chủ thớt! Chỉ có ae box khác vào chia sẻ là chính, sau chắc ngượng nên cũng thêm vài vị cuốc xẻng cũng nói theo. Em buồn cười quá!
Có lẽ trí tuệ tất cả chỉ dành cho cái việc theo dõi, xuyên tạc và đi vote- thiên hạ!

Winstorm07

Xe container
Cả hội ý bác xem có cái mặt nào dám thò ra chia sẻ, bình luận hay ý kiến gì cái vụ xe I30CW vừa bị nạn ko! Vài chú đi xe hàn khác thì sợ mất uy tín hay sao mà vội nhảy vào ném đá chủ thớt! Chỉ có ae box khác vào chia sẻ là chính, sau chắc ngượng nên cũng thêm vài vị cuốc xẻng cũng nói theo. Em buồn cười quá!
Có lẽ trí tuệ tất cả chỉ dành cho cái việc theo dõi, xuyên tạc và đi vote- thiên hạ!
Quả hóa ra cũng lê la sang bên kia theo dõi sát phết nhỉ. Tưởng nói kô thèm quan tâm :))
Tởm thật :(

Smile Lion

Xe buýt
Chỉ thấy cái hội Tắc Són mới không quan tâm. Vào 4R đây chả quan tâm đến kỹ thuật, văn hoá xe cộ chỉ mà chỉ rình vote- thiên hạ thì mới là người bất bình thường!:))
Để tới đây, từ từ sẽ post danh tính, ảnh từng cá nhân dị dạng ấy chuyên đi hội đồng vote- lên cho anh em thiên hạ họ kiềng ra trên cả đường OF lẫn ngoài đời thực! Được chưa.
Gieo gió sẽ gặp bão thôi! Nói tử tế từ đầu không nghe \:D/

Winstorm07

Xe container
Lại thích kiện nữa à? Chưa hết xấu hổ à?
Sẵn sàng thôi, nhân chứng vật chứng mình hơi sẵn ;)
Chỉ sợ lúc đuối quá lại cáo bận với chơi bài giả u... Ta đây kô thèm chấp, hài cực.
Mọi người lại sắp có trò vui đây :D

Winstorm07

Xe container
Quả cứ nói với kết luận cái gì là mình nghiệm thấy nó vận ngay vào người Quả, thế mới sợ chứ.
Cứ như có ma ý :(

junyong

Xe buýt
e thấy hài nhất cái vụ "lỗi chân ga" 12h nữa bị xóa đi.
đang định vào phang với chém đọc đc đến cái đấy buồn cười quá chả biết viết gì nữa =))
Em cũng thế, định còm rồi lại tự xóa đi, chắc cái cụ pót bài đấy bị mod box đấy coi là phần tử của đảng ******** rồi, không xóa bài mới là lạ!

Trạng thái
Thớt đang đóng