Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (phần III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
sao em lại khong votee trưf được thằng xe đuể vậy cụ ơi

Luu Lehong

Xe container
Gớm, anh quả từ ngày biết chính xác khoa học đã chứng minh rằng nói điêu không bị rụng lưỡi nên cứ gọi là thoải mái ghê cơ! :))
Còn cụ nào bổ sung lý do nó bán chạy không?
Đây chứ đâu! Các vị chửi lung tung cả mod rồi toan tính đánh sập cả diễn đàn là cái gì đây. Đâu chỉ ở riêng cái thớt này:[-X

phuongtv_76

Xe container
Các cụ OF nhà mềnh: cẩn thận mắc mưu thế lực hắc ám túc són, kẻo lại bay thớt mất vui, bên đó khiêu khích mình ko tiếp họ

hoanglee94

Xe tăng
Đây chứ đâu! Các vị chửi lung tung cả mod rồi toan tính đánh sập cả diễn đàn là cái gì đây. Đâu chỉ ở riêng cái thớt này:[-X

Thật đáng sợ =.=
Các cụ OF nhà mềnh: cẩn thận mắc mưu thế lực hắc ám túc són, kẻo lại bay thớt mất vui, bên đó khiêu khích mình ko tiếp họ
Em là em không tiếp lời nữa cụ ạ :))

Bóng Chày

Xe lừa
Thưa các bác em thấy việc này loãng quá. E hiện đang chạy cả xe nhật đức hàn, e nghĩ có lẽ nên ngừng thớt này và chuyển sang thảo luận đối với các dòng xe cụ thể, ví dụ camry, tucson, glk vv. Em thấy cứ tranh luận hơn thua mãi chả để làm gì. Kính các bác

Sent from my iPhone using Forum Runner

Luu Lehong

Xe container
Nhất trí quan điểm của cụ!
@ ALL anh em không ai quote bài và tiếp các lời khiêu khích gây cãi vã của họ nữa! Kính báo!

hyundaii30

Xe tăng
chúng ta cũng vote - chết mẹ lũ lợn đi. để em xung phong
Cụ cứ làm như mỗi mình biết chửi, mấy bác Quả, Maz, izu...lập thớt để anh em vào chém cho vui, tranh cãi có hay của tranh cái, còn việc cá nhân của bác Quả với hội Tucson thì tự các bác ấy giải quyết, bác vội vã chửi mấy câu cay đắng làm chi vậy cho mất fun.

hoanglee94

Xe tăng
Thưa các bác em thấy việc này loãng quá. E hiện đang chạy cả xe nhật đức hàn, e nghĩ có lẽ nên ngừng thớt này và chuyển sang thảo luận đối với các dòng xe cụ thể, ví dụ camry, tucson, glk vv. Em thấy cứ tranh luận hơn thua mãi chả để làm gì. Kính các bác

Sent from my iPhone using Forum Runner
Em đề cao bác nhất T-S :) đúng là chạy nhiều xe sẽ có con mắt khác với những người chỉ ôm rịt lấy xe Hàn =))
Cụ cứ làm như mỗi mình biết chửi, mấy bác Quả, Maz, izu...lập thớt để anh em vào chém cho vui, tranh cãi có hay của tranh cái, còn việc cá nhân của bác Quả với hội Tucson thì tự các bác ấy giải quyết, bác vội vã chửi mấy câu cay đắng làm chi vậy cho mất fun.
Quyền tự do ngôn luận mà cụ ^^

Luu Lehong

Xe container
Anh em ai chả thấy điều đó mà bức xúc, đâu còn là vấn đề cá nhân vài ông nữa!
Bác thấy em có thèm dây với họ nữa không? Họ vào để phá thớt đấy chứ!
Bác thử xem mấy cái còm của mấy vị hội T-S xem có chấp nhận được không! Đúng là em mở thớt để ae mình chém cho vui! Như bác hay cả bác Matit19 thì chúng em có fun ko mặc dù trái chiều quan điểm!

hyundaii30

Xe tăng
Em đề cao bác nhất T-S :) đúng là chạy nhiều xe sẽ có con mắt khác với những người chỉ ôm rịt lấy xe Hàn =))

Quyền tự do ngôn luận mà cụ ^^
Tự do không đúng chỗ, otofun mà có 10 ông như thế thì không bạo loạn em không làm người. Mấy cụ đó ở ngoài đời chắc cũng lịch sự như ai, mỗi tội vào đây là lại ảo ảo tung chảo, chém kinh quá!

Ôm rịt lấy xe Hàn, không có nghĩa là bên box TOI không có 1 bóng người ôm rịt mỗi xe Nhật. :D

hyundaii30

Xe tăng
Anh em ai chả thấy điều đó mà bức xúc, đâu còn là vấn đề cá nhân vài ông nữa!
Bác thấy em có thèm dây với họ nữa không? Họ vào để phá thớt đấy chứ!
Bác thử xem mấy cái còm của mấy vị hội T-S xem có chấp nhận được không! Đúng là em mở thớt để ae mình chém cho vui! Như bác hay cả bác Matit19 thì chúng em có fun ko mặc dù trái chiều quan điểm!
E dự là bác và mấy cụ kia trên of thì thế, chứ ngoài đời gặp nhau khéo rượi vào lời ra, men nhiều do vui lại kéo nhau đi làm loạn thị trường nhà nghỉ, sàn nhẩy ấy chứ....=))

Em thấy mấy cụ hội Túc chủ yếu là trêu bác thôi, chứ mấy cái lời nói gió bay trên of chẳng có ý nghĩa gì. Em thề!

phuongtv_76

Xe container
E ôm cả nhật,mẽo, đức đấy chứ:D, mỗi khựa với hàn là e nói không thôi ah

hoanglee94

Xe tăng
E dự là bác và mấy cụ kia trên of thì thế, chứ ngoài đời gặp nhau khéo rượi vào lời ra, men nhiều do vui lại kéo nhau đi làm loạn thị trường nhà nghỉ, sàn nhẩy ấy chứ....=))

Em thấy mấy cụ hội Túc chủ yếu là trêu bác thôi, chứ mấy cái lời nói gió bay trên of chẳng có ý nghĩa gì. Em thề!
Đừng nói thế cụ ạ, lời nói đi vào tai vào mắt vào đầu rồi thì có ý nghĩa hết. Mất hết tình cảm ae Ofer, rồi đi SN diễn đàn lại làm lơ.
E ôm cả nhật,mẽo, đức đấy chứ:D, mỗi khựa với hàn là e nói không thôi ah
:D

Luu Lehong

Xe container

Theo em tranh luận mà lịch sự, trí tuệ, tế nhị thì nó mới hay, chứ cái kiểu chửi bới chợ búa em e không một thớt nào có thể chấp nhận được!
Cũng chả diễn đàn nào chấp nhận! Phải không bác :-?

phuongtv_76

Xe container
Theo em tranh luận mà lịch sự, trí tuệ, tế nhị thì nó mới hay, chứ cái kiểu chửi bới chợ búa em e không một thớt nào có thể chấp nhận được!
Cũng chả diễn đàn nào chấp nhận! Phải không bác :-?
Các diễn đàn lớn đều ko có chuyện này, e tham dự nhiều 4R rồi, thấy hiện tượng này là đầu tiên, ban ĐH cũng có ý kiến như vậy, ko ủng hộ việc làm của hội túc túc, đó là cách xây dựng 4R mạnh hơn, e ủng hộ Ban ĐH

luxus

Xe tăng
Chiều nay cụ luulehong có bận rộn gì không?

Nếu không thì em với cụ rủ cụ RAVA làm vài vại beer cho nó sảng khoái (em kéo thêm mấy ông CR-V tham gia nữa cho vui) :))

(em đi xe Đức ra bàn luận offline với các cụ về chủ để của thớt cho nó độc và lạ =)) )

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container

Nếu không thì em với cụ rủ cụ RAVA làm vài vại beer cho nó sảng khoái (em kéo thêm mấy ông CR-V tham gia nữa cho vui) :))

(em đi xe Đức ra bàn luận offline với các cụ về chủ để của thớt cho nó độc và lạ =)) )
Chiều khoảng 4h30 là em về, hôm nay không bận gì bác ạ! Thế bác gọi đc Rava hay để em gọi và địa điểm ở đâu vậy?

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn

Bác được quá, em rất ủng hộ!

@hanoimedic và một số nick quá khích: viết bài công kích nhau với lời lẽ không hay sẽ bị xử lý các bác lưu ý!
Thanks!

Trạng thái
Thớt đang đóng