Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (phần III)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Luu Lehong

Xe container
Cãi nhau thì mới sướng, kỹ thuật có khỉ gì mà nói, mỗi Toy thì lành, Hàn chóng hỏng, hết. Thế thì buồn!
Vâng, tranh luận thì mới tốt và ra nhiều vấn đề. Nhưng phải gọi là tranh luận mới đúng kiểu, chứ cãi nhau thì em nghĩ tất cả ae bên này khó lại được các fan xe hàn :-?
Với lại nhiều người có nghĩ xe Toy lành, xe Hàn chóng hỏng đâu! Thậm chí còn cho rằng bác và em đang ở đáy giếng cơ đấy!:D
Cãi nhau thì họ ít bị soi hơn, em với bác có nói lại thôi là cũng bị mách rồi cho nghỉ chơi luôn.Bác không thấy em đã bị lên bờ xuống ruộng vì cái trò úp sọt vừa rồi à! Họ đuối lý luận và thực tế là bác ăn đòn hội đồng ngay! Nào, bác còn thích cãi nhau với họ không :D

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Chỉnh sửa cuối:

ghi đông

Xe tải
Em còn mấy bài luận về "văn hóa và cách ăn nói kiểu dắn đóng rả lươn" nữa cơ.

phuongtv_76

Xe container
Mình mới sang bên thớt túc túc, mới biết đc lý do bem nick, rất chia buồn với gia quyến nhà túc túc, thôi nick đi thay người:D

hoanglee94

Xe tăng
Toàn vào khiêu chiến chả hiểu làm sao, lại thích giống mấy con bé k đc đi xem SuperJulior chửi cả bố mẹ đây, còn các cụ Tục, Sor, với các cụ xe Hàn phải là nhất, k thể kém về mọi mặt, nếu không là nhất thì gây sự luôn với Ofer, em nói thật, cái xe cũng chưa là cái gì đâu, còn lời lẽ các cụ nói ra mới thể hiện con người. !!!! Em còn đi xe Hàn (Matiz se) chán vạn vậy mà em vân đề cao xe nhật, đặc biệt là Toyota, cái gì cũng nên có cữ thôi, thái quá làm sao đc, trên này mọi người còn nhường nhịn các cụ đc, còn để các cụ thoải mái nói đc, chứ trong gia đình các cụ mà thế con cái nó cười cho đấy, em hết lời, cụ Luu Lehong với cụ phuongtv_76 chắc cũng không nên bận tâm đến mấy lời nói ý nữa đâu ạ :)

Luu Lehong

Xe container
Toàn vào khiêu chiến chả hiểu làm sao, lại thích giống mấy con bé k đc đi xem SuperJulior chửi cả bố mẹ đây, còn các cụ Tục, Sor, với các cụ xe Hàn phải là nhất, k thể kém về mọi mặt, nếu không là nhất thì gây sự luôn với Ofer, em nói thật, cái xe cũng chưa là cái gì đâu, còn lời lẽ các cụ nói ra mới thể hiện con người. !!!! Em còn đi xe Hàn (Matiz se) chán vạn vậy mà em vân đề cao xe nhật, đặc biệt là Toyota, cái gì cũng nên có cữ thôi, thái quá làm sao đc, trên này mọi người còn nhường nhịn các cụ đc, còn để các cụ thoải mái nói đc, chứ trong gia đình các cụ mà thế con cái nó cười cho đấy, em hết lời, cụ Luu Lehong với cụ phuongtv_76 chắc cũng không nên bận tâm đến mấy lời nói ý nữa đâu ạ :)
Giờ họ còn gì nữa đâu mà sợ cười hả cụ :D
Cụ nói thế không sợ bị vote - à! Mấy ngày qua em bị có chú đập mấy phát rồi đây này! Công nhận khoản này các chú ý giỏi thật :D

Chỉnh sửa cuối:

hoanglee94

Xe tăng
Trẻ con, không chấp!

CLB Tuc-Sor-Spor: Khó khăn nào cũng vượt qua, kẻ thù nào cũng đánh thắng!
Cụ cũng trẻ con chả kém, em mới có đôi mươi đã đành, đây cụ phải gần 30 chứ ít gì, thế mà chấp nhặt từng lời 1

hoanglee94

Xe tăng
Giờ họ còn gì nữa đâu mà sợ cười hả cụ :D
Cụ nói thế không sợ bị vote - à! Mấy ngày qua em bị có chú đập mấy phát rồi đây này! Công nhận khoản này các chú ý giỏi thật :D
Mình cung vote - được mà cụ, các cụ ý thích mặc áo giấy thì ae ta cũng có áo giấy, hehe

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
"Các cụ... ", "các ofer..." - Sao các cụ và các ofer em tưởng phải quy nạp tất chứ lại chỉ có nhõn 3 ông "bị như vậy" là sao nhỉ? :P

(Nói chuyện với anh quả thì chúng em cứ phải "mặc áo giấy" cho nó tương thích í mà) :)

mấy con lợn này tại sao lũ lợn ngu đần cứ thich vào thơts này vậy hả. để em cho chúng nó một bài học

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Cụ cũng trẻ con chả kém, em mới có đôi mươi đã đành, đây cụ phải gần 30 chứ ít gì, thế mà chấp nhặt từng lời 1
Các cụ gần 30 chú ý nhá, không được chấp nhặt. các cụ còn lại thì cứ xõa tẹt đi =))

Cao thủ hanoimeric đã xuống núi rồi :)) em té

Chỉnh sửa cuối:

hoanglee94

Xe tăng

Luu Lehong

Xe container
Em ân hận quá cơ (copy right by Hằng Lê) chỉ vì mở thớt để ae gặp nhau chứ có làm gì họ đâu. Thế mà họ tức em cái gì để đến nỗi đập em mấy phát trước khi họ chết đây:

Nẫu ruột :D

hoanglee94

Xe tăng
Em ân hận quá cơ (copy right by Hằng Lê) chỉ vì mở thớt để ae gặp nhau chứ có làm gì họ đâu. Thế mà họ tức em cái gì để đến nỗi đập em mấy phát trước khi họ chết đây:

Nẫu ruột :D
Cụ thấy có buồn cười không khi có người cứ dọa bem nik nếu không đúng chủ đề, trong khi mình thì lạc suốt =)

hoanglee94

Xe tăng
Quên mất, hôm sinh nhật OF em cứ đi tìm mãi mấy cụ này để "giao lưu" mà chả thấy đâu - Mất mặt! :P

Về nội dung chủ đạo của thớt, em xin rón rén góp ý kiến là: Bán chạy vì nó bán chạy ạ.

Em xin thưa hôm đó em đi thi, cụ làm ở đài TH mà cụ không biết lịch thi ạ :))
Thôi, ý kiến của cụ được THỚT này đón nhận, cụ không nên vào đây khiêu khích nữa ạ

Blades

Xe máy
là dòng xe dân dụng. túm lại là thấy người ta mua Toyota thì bắt trước theo vì cái gì nhiều người sài thì sài theo và cũng yên tâm hơn.

Luu Lehong

Xe container
Cụ thấy có buồn cười không khi có người cứ dọa bem nik nếu không đúng chủ đề, trong khi mình thì lạc suốt =)
Cụ mới vào ko biết. Họ chỉ có 1 cái tài duy nhất là lập hội để mời nước với đưa tăm nhau cũng vote + cho có mã lực cao! Sau đó sẽ đi phá diễn đàn cụ ạ!
Cái này thì các offer khác khó can thiệp được! Nếu cụ nói quá lời họ sẽ dùng các mánh khoé mách mod treo nick cụ! Thế nên để nói được chuyện với nhau, khuyến cáo cụ nên tránh họ hết sức nếu có thể :>

hoanglee94

Xe tăng
Cụ mới vào ko biết. Họ chỉ có 1 cái tài duy nhất là lập hội để mời nước với đưa tăm nhau cũng vote + cho có mã lực cao! Sau đó sẽ đi phá diễn đàn cụ ạ!
Cái này thì các offer khác khó can thiệp được! Nếu cụ nói quá lời họ sẽ dùng các mánh khoé mách mod treo nick cụ! Thế nên để nói được chuyện với nhau, khuyến cáo cụ nên tránh họ hết sức nếu có thể :>
Bây giờ em THỰC SỰ hiểu cụ ạ =))
Cụ không hiểu đâu, nói chuyện với người chỉ nắm được 10% câu chuyện cuối cùng chán ngắt! :)

Các cụ bổ sung ý kiến gì nữa về câu hỏi của thớt không ạ, để em đem nộp rồi lĩnh tiền! :))

Em thề không hiểu sao cụ lại có thể như thế đựoc nhờ =.= Để đến cái lúc mà Nhật-er vào phá đám Hàn-er thì hay lắm cụ ạ !!!

hanoimeric

[Tịch thu bằng lái]
chúng ta cũng vote - chết mẹ lũ lợn đi. để em xung phong

hoanglee94

Xe tăng
Thời đấy qua rồi cụ (non) ạ! :))

Em vái cụ đừng để nó lặp lại /:) lò xo nó bị ép còn biết bật lại đấy =)) Còn con người có cơ + não + chất xám thì không chỉ bật mà còn nhiều cái khác cơ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng