[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
SG hôm qua bán đợt đầu đông như quân nguyên, kh đky mua mà chờ khổ sở bốc thăm, giá căn studio 30m2 là 9xx chưa VAT. Vin Q9 cách trung tâm 23km mà nó set giá cao dã man. Đợt đầu có thể tạo hiệu ứng nên ra hàng nhỏ giọt giống HN lúc trc.
Sài gòn đang cạn nguồn cung do hàng loạt dự án bị đình trệ mấy năm nay dính dáng đến việc đốt lò của cụ Tổng.
Đang mở lại nhưng phải mất khoảng 2 năm thì nguồn cung mới dồi dào lại như Hà nội, còn HN thì chỉ còn mấy khu đất vàng trong nội đô, vị trí đẹp cũng ko còn nhiều

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
tại sao khu sân golf gây ô nhiễm cụ nhỉ?
cỏ xanh đẹp miên man như thế phải dùng thuốc bvtv, phân bón hoá học rất nhiều nên ô nhiễm nguồn nước ngầm và không khí cụ ạ

NguyenTheDuong

Xe đạp
Tuần rồi qua Vin Gia Lâm thấy đẳng cấp thật , mỗi tội giá chát :(

Lãi tiền ngoài thì chứng từ đâu ra cho mẹ xem hả mẹ? Trên này ko thiếu người mua rồi đâu để tôi tag hết vào cho mẹ tra hỏi xem họ đang lỗ hay lãi nhé =)) người có tiền không bô bô ra cho người ta biết mình có tiền đâu, nhưng người không có tiền thì lúc nào cũng tìm cách châm chọc. Thật tội nghiệp.
Ngay ở trên có mợ Lavander mua r đấy, khách hàng xịn hẳn hoi, ko phải cò vạc gì đâu. Inbox cho mợ ý xem mợ ý đang lỗ hay lãi. Ngoài ra còn nhiều người tôi biết như mợ Sctooters , cụ aveo_kia, cụ dcsantafe88 ... đấy tag đại diện thôi

Chị làm khách hàng mua r chị chứng cho em lỗ hay lãi nhé :)) k gặp mấy mợ chả biết gì lại kêu bọn sales ba lăng nhăng.

Tôi thấy cụ có kiểu vặn vẹo "cắt lỗ là căn nào, tìm hộ cái" nó văn hóa quá, nên hỏi lại lãi ở đâu chứng minh xem. Thế hóa ra cũng chả có chứng cứ gì. Thế thì bên bảo lãi và bên bảo cắt lỗ như nhau. Có hề chi.
Làm con cò có cái trò mèo rằng thì là khi khách không mua của mình thì khích đểu khách éo có tiền:)), tiền người khác có/ không có lại phải đi khai với con cò bệnh à:)). Gặp ai cũng chửi, cũng phản biện ra chừng hiểu biết lắm.
Đừng chỉ cho tôi một vài khách lãi làm gì, cái chính là cả quá trình lâu dài. Ví như ban đầu bán 10 bạn gì trên kia mua được và ra 13 thì có lãi 3, nhưng giờ còn 8 thì có chỉ ra được ông khách nào chịu từ 13 xuống 8 không? Hay chỉ biết đội từ 10 lên 13 thôi???=))

Có chát bằng số mã lực của cụ không :)) em nhìn tý ngất
Thô vãi, nịnh hót thô thiển. Mã lực là do những ý kiến có kiến thức sâu rộng người ta mời nhau rượu. Đi mời con cò bệnh thì khác gì họ cũng không hiểu gì à?

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Thô vãi, nịnh hót thô thiển. Mã lực là do những ý kiến có kiến thức sâu rộng người ta mời nhau rượu. Đi mời con cò bệnh thì khác gì họ cũng không hiểu gì à?
Ô hay, tôi nói gì là việc của tôi. Nói lý không được giờ chuyển qua công kích cá nhân à? Hèn thế? Cò bệnh? Vô văn hoá.

tung1311 .

Xe container
Ô hay, tôi nói gì là việc của tôi. Nói lý không được giờ chuyển qua công kích cá nhân à? Hèn thế? Cò bệnh? Vô văn hoá.
trước thấy bạn này trả lời nhã nhặn phết, avatar cũng có tí học mà giờ khác nhỉ?

Amigo

Xe buýt
Hehe, em bị xì hơi lốp 1 thời gian mới quay trở lại, thấy Topic vẫn vui và sôi nổi quá, nhưng có nhiều còm công kích cá nhân quá, sợ Mod lại đóng Thread thì mất cả vui :(

trước thấy bạn này trả lời nhã nhặn phết, avatar cũng có tí học mà giờ khác nhỉ?
Xưa bị khóa nhiều lần rồi mà cụ, chửi khách như chém chả trong các thớt của Vi.n. ai chê là bị chửi ngay. Trên này nhiều cụ chứng kiến học thức của bạn sale này rồi cụ.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Xưa bị khóa nhiều lần rồi mà cụ, chửi khách như chém chả trong các thớt của Vi.n. ai chê là bị chửi ngay. Trên này nhiều cụ chứng kiến học thức của bạn sale này rồi cụ.
Kinh quá :)) nick mới được thể vào chém. Nick tôi bị khóa lúc nào mợ biết được cơ à :)) chứ kp chính mợ bị khóa nick phải lập nick mới hả mợ xe đạp? Mới lập đc chục hôm mà mạnh miệng thế này à :)) còn nhiều cụ tìm đến tôi qua otofun và chả có ý kiến gì cả. Đừng có tát nước theo mưa. Lướt đi, mợ k đáng để tôi bận tâm. Lịch sự với người lịch sự chứ thành phần chỉ vào đây chọc ngoáy xỏ xiên, không đóng góp gì mà chỉ công kích cá nhân như mợ có lẽ là k xứng đáng.

Chỉnh sửa cuối:

quangodesa

Xe tải
Kệ đi cụ bận tâm làm gì cho nó đau đầu

Kinh quá :)) nick mới được thể vào chém. Nick tôi bị khóa lúc nào mợ biết được cơ à :)) chứ kp chính mợ bị khóa nick phải lập nick mới hả mợ xe đạp? Mới lập đc chục hôm mà mạnh miệng thế này à :)) còn nhiều cụ tìm đến tôi qua otofun và chả có ý kiến gì cả. Đừng có tát nước theo mưa. Lướt đi, mợ k đáng để tôi bận tâm. Lịch sự với người lịch sự chứ thành phần chỉ vào đây chọc ngoáy xỏ xiên, không đóng góp gì mà chỉ công kích cá nhân như mợ có lẽ là k xứng đáng.
Tôi biết rõ cụ. Thế là đủ hiểu. Cụ bị xì lốp nhiều lần vì chửi khách trong các thớt của Vi.n.
Cụ có biệt danh các thành viên khác gọi là cò bệnh. Có đúng không?
Thôi ko có nhiều thời gian nc với cụ đâu. Khuyên chân thành bớt kiểu chửi khách đi, họ chê dự án của Vi.n đều có lý cả, cụ bán Vi.n thì giao tiếp cho có văn hóa. Đừng vì thế mà ai nói cái gì, chê cái gì liên quan đến Vi.n đều bị cụ chửi là ko biết gì hoặc dìm.
Có cần tôi liệt kê cho danh sách các đối tác đã bị cụ chửi không? Hay chụp màn hình gửi lại cho không? Thớt bị xóa nhưng bằng chứng thì vẫn còn nhé[-X

Tôi thấy cụ có kiểu vặn vẹo "cắt lỗ là căn nào, tìm hộ cái" nó văn hóa quá, nên hỏi lại lãi ở đâu chứng minh xem. Thế hóa ra cũng chả có chứng cứ gì. Thế thì bên bảo lãi và bên bảo cắt lỗ như nhau. Có hề chi.
Làm con cò có cái trò mèo rằng thì là khi khách không mua của mình thì khích đểu khách éo có tiền:)), tiền người khác có/ không có lại phải đi khai với con cò bệnh à:)). Gặp ai cũng chửi, cũng phản biện ra chừng hiểu biết lắm.
Đừng chỉ cho tôi một vài khách lãi làm gì, cái chính là cả quá trình lâu dài. Ví như ban đầu bán 10 bạn gì trên kia mua được và ra 13 thì có lãi 3, nhưng giờ còn 8 thì có chỉ ra được ông khách nào chịu từ 13 xuống 8 không? Hay chỉ biết đội từ 10 lên 13 thôi???=))
Ê TuanTran1105 vào trả lời xem có đúng không?

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Tôi biết rõ cụ. Thế là đủ hiểu. Cụ bị xì lốp nhiều lần vì chửi khách trong các thớt của Vi.n.
Cụ có biệt danh các thành viên khác gọi là cò bệnh. Có đúng không?
Thôi ko có nhiều thời gian nc với cụ đâu. Khuyên chân thành bớt kiểu chửi khách đi, họ chê dự án của Vi.n đều có lý cả, cụ bán Vi.n thì giao tiếp cho có văn hóa. Đừng vì thế mà ai nói cái gì, chê cái gì liên quan đến Vi.n đều bị cụ chửi là ko biết gì hoặc dìm.
Có cần tôi liệt kê cho danh sách các đối tác đã bị cụ chửi không? Hay chụp màn hình gửi lại cho không? Thớt bị xóa nhưng bằng chứng thì vẫn còn nhé[-X
Để thể hiện cái gì ở đây vậy? Mang nick chính vào r nói chuyện. Hay là bị thu bằng rồi phải lập nick mới? Mà mợ ăn gì mà dai như đỉa thế? Tôi đã bảo lướt đi mà :)) cho mợ về nhất, sướng chưa :)
Đầy người chửi vin đấy nhưng tôi có ý kiến gì đâu. Vì họ nói đúng, nói có lý lẽ như cụ Gừng hay nhiều cụ khác tôi chả bh phản bác. Xem lại bản thân mình trước khi nói người khác nhé. Tôi khinh những người như mợ (cụ). Còn việc của tôi là update thông tin cho người quan tâm, chứ ko phải chỗ để cho mợ tối ngày vào cà khịa. Mợ cảm thấy thớt này không có gì thú vị thì mời mợ unfollow thớt cho đỡ tốn thời gian. Lần cuối cùng rep và sau còm này tôi ko nhìn hay nghe bất kỳ còm nào từ mợ nữa. Còn mợ thích sòng phẳng có thể hẹn tôi ra giải quyết riêng. Còn đây k phải chỗ chọc ngoáy, cà khịa hay bôi xấu tôi đâu.

Chỉnh sửa cuối: