[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

tung1311 .

Xe container
Kiểu này đúng là Vin nó dò dẫm để làm giá rồi nên cứ tuỳ tình hình thôi cụ
Theo ngu ý của e thì studio nó cũng dễ mua dễ bán vì giá trị thấp nên thanh khoản cao, miễn là chọn cái căn nào vị trí đẹp tí thì dễ có lời hơn. Không bán thì cho thuê hay dùng chơi cũng được cụ ợ . Cụ cảm nhận thấy nó ổn thì cứ xúc tiến thôi
mấy sales cũng bảo em phải quyết nhanh không hết hàng. Thấy bảo tranh nhau mua mà. Nghe đâu hàng ra đến đâu hết đến đấy. Hình như cũng gần hết rồi hay sao ý :D

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Toàn quân xanh quân đỏ giả vờ mua mua bán bán tạo hiệu ứng để lùa gà thôi cụ. Chính sách làm hàng của vin 3 sale bán thành công 1 sp, 1 sale mời ít nhất 2 khách -> 6 khách sẽ chốt 1 sp. Mấy căn studio đấy 1 thời gian nữa lại cắt lỗ đầy. Vin gia lâm đầy cụ cắt lỗ đấy.
Cụ tìm hộ em xem có căn studio nào cắt lỗ để e xúc phát :)) các căn khác thì k tính nhé

Cụ tìm hộ em xem có căn studio nào cắt lỗ để e xúc phát :)) các căn khác thì k tính nhé
Tại sao tôi phải tìm hộ, tôi chả có nhu cầu mua hay bán mấy căn kiểu đấy. Còn trước thấy trên chợ giời có cụ rao cắt lỗ 50tr, vào đấy mà tìm lại.

quangodesa

Xe tải
Tại sao tôi phải tìm hộ, tôi chả có nhu cầu mua hay bán mấy căn kiểu đấy. Còn trước thấy trên chợ giời có cụ rao cắt lỗ 50tr, vào đấy mà tìm lại.
Cụ TuanTran nói thật đấy cụ ợ. Studio bán ra cực hiếm và ko có hàng cắt lỗ đâu
Chỉ có chênh bé hay chênh to thôi , còn bảo cắt lỗ thì mấy sale bốc phét là cắt lỗ chứ nó ăn lồi mồm chứ lỗ gì:bz

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Bản thân e bán dự án, căn loại nào cắt lỗ bọn e đều biết. Studio 1 tòa chỉ có 2 trục căn, mà cũng k phải dễ mua được, nhiều thời điểm còn bị giữ làm quỹ thưởng hoặc bị mua buôn thì làm gì có cắt lỗ. Người ta rao 50tr cắt lỗ thực tế có phải vậy hay nhằm mục đích gì khác em nghĩ cụ chưa chắc hiểu bản chất đâu. Em bảo cụ tìm hộ là troll cụ chứ em thừa biết chả có đâu mà tìm, nếu có thì em đã biết rồi. Chỉ muốn nói cụ nhận xét thế là chủ quan.
Cụ TuanTran nói thật đấy cụ ợ. Studio bán ra cực hiếm và ko có hàng cắt lỗ đâu
Chỉ có chênh bé hay chênh to thôi , còn bảo cắt lỗ thì mấy sale bốc phét là cắt lỗ chứ nó ăn lồi mồm chứ lỗ gì:bz
Vâng, bản thân cụ là người mua, hiểu thị trường, hiểu tình hình mới biết bọn e nói đúng hay sai. E chỉ sợ nhiều cụ "nghe nói" mà không thực tế r lại chửi sales bọn em bốc phét.

anhtuan85

Xe buýt
Đúng rồi, các cụ nói phải có trách nhiệm chứ kêu cắt lỗ đầy xong hỏi cắt ở đâu thì kêu tôi chả việc gì phải tìm hộ, vậy thì nói cho sướng mồm và tỏ ra nguy hiểm à.
Bản thân e bán dự án, căn loại nào cắt lỗ bọn e đều biết. Studio 1 tòa chỉ có 2 trục căn, mà cũng k phải dễ mua được, nhiều thời điểm còn bị giữ làm quỹ thưởng hoặc bị mua buôn thì làm gì có cắt lỗ. Người ta rao 50tr cắt lỗ thực tế có phải vậy hay nhằm mục đích gì khác em nghĩ cụ chưa chắc hiểu bản chất đâu. Em bảo cụ tìm hộ là troll cụ chứ em thừa biết chả có đâu mà tìm, nếu có thì em đã biết rồi. Chỉ muốn nói cụ nhận xét thế là chủ quan.

Vâng, bản thân cụ là người mua, hiểu thị trường, hiểu tình hình mới biết bọn e nói đúng hay sai. E chỉ sợ nhiều cụ "nghe nói" mà không thực tế r lại chửi sales bọn em bốc phét.

Lavander

Xe tải
Đúng rồi, các cụ nói phải có trách nhiệm chứ kêu cắt lỗ đầy xong hỏi cắt ở đâu thì kêu tôi chả việc gì phải tìm hộ, vậy thì nói cho sướng mồm và tỏ ra nguy hiểm à.

Nhiều cụ thế lắm, phán như đúng rồi.

kleiner

Xe hơi
S01 T09 T08 khi nào ra hàng các cụ nhỉ. Mà 6 tòa bán buôn cho bên nào vậy? Ở đó view ra biển đẹp thật. Hy vọng bên đó bán giá mềm hơn anh vin.

laixeviet

Xe tải
Hinh như 2 cụ Tuấn tự hỏi nhau

Toàn vin nô vào tâng bốc. Gì chứ cái căn hộ bé tẹo 3 chục mét lại xa tít mù tắp, giá bán chênh và cao thì hoạ có điên mới mua. Toàn nâng bi vớ vẩn.

Toàn vin nô vào tâng bốc. Gì chứ cái căn hộ bé tẹo 3 chục mét lại xa tít mù tắp, giá bán chênh và cao thì hoạ có điên mới mua. Toàn nâng bi vớ vẩn.

Giờ cụ mới nhận ra à. Mấy nghìn cò đói thối mồm bốc phét lãi để lùa gà, chả nhẽ bảo cắt lỗ thì bố ai dám vào nữa. Có thế thôi mà tranh cãi làm gì. Ai thích mua tự đi mà tìm. Bán có lãi thì chưng hóa đơn giấy tờ ra xem.

quangodesa

Xe tải
Cụ làm gì mà hằn học thế ?!
Cứ ai nói không theo gu của cụ thì cụ gọi là vin nô à?
E là người mua thật chứ ko phải sale nhé , mà em điên thật nên mới mua 2 căn bé tẹo đấy ah
Thích thì mua chứ chả phải nâng bi ai cụ nhá

quangodesa

Xe tải
Giờ cụ mới nhận ra à. Mấy nghìn cò đói thối mồm bốc phét lãi để lùa gà, chả nhẽ bảo cắt lỗ thì bố ai dám vào nữa. Có thế thôi mà tranh cãi làm gì. Ai thích mua tự đi mà tìm. Bán có lãi thì chưng hóa đơn giấy tờ ra xem.
Thím này thì đòi chưng bằng chứng có lãio:-)
Nó lãi thì nó hưởng chứ nước mịa gì mà phải chưng với cất
Vãi thím

Cụ làm gì mà hằn học thế ?!
Cứ ai nói không theo gu của cụ thì cụ gọi là vin nô à?
E là người mua thật chứ ko phải sale nhé , mà em điên thật nên mới mua 2 căn bé tẹo đấy ah
Thích thì mua chứ chả phải nâng bi ai cụ nhá
Thế thì cụ khôn, được chưa ạ :))

Thím này thì đòi chưng bằng chứng có lãio:-)
Nó lãi thì nó hưởng chứ nước mịa gì mà phải chưng với cất
Vãi thím
Câu đó trả lời cho câu đòi cụ trên tìm cho căn giá cắt lỗ.
1 bên bảo cắt lỗ => yêu cầu tìm cho.
1 bên bảo lãi to => yêu cầu trưng bằng chứng

Hai yêu cầu trên là tương đương mà cụ.

T.arc

Xe tải
mấy sales cũng bảo em phải quyết nhanh không hết hàng. Thấy bảo tranh nhau mua mà. Nghe đâu hàng ra đến đâu hết đến đấy. Hình như cũng gần hết rồi hay sao ý :D
Ji chứ chung cư mua lúc nào chả đc. Đôi năm nữa thì cắt lỗ ầm ầm. Cái e quan tâm là đất nền mà giá cũng hơi cao nên thôi. :D

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Lãi tiền ngoài thì chứng từ đâu ra cho mẹ xem hả mẹ? Trên này ko thiếu người mua rồi đâu để tôi tag hết vào cho mẹ tra hỏi xem họ đang lỗ hay lãi nhé =)) người có tiền không bô bô ra cho người ta biết mình có tiền đâu, nhưng người không có tiền thì lúc nào cũng tìm cách châm chọc. Thật tội nghiệp.
Ngay ở trên có mợ Lavander mua r đấy, khách hàng xịn hẳn hoi, ko phải cò vạc gì đâu. Inbox cho mợ ý xem mợ ý đang lỗ hay lãi. Ngoài ra còn nhiều người tôi biết như mợ Sctooters , cụ aveo_kia, cụ dcsantafe88 ... đấy tag đại diện thôi
Nhiều cụ thế lắm, phán như đúng rồi.
Chị làm khách hàng mua r chị chứng cho em lỗ hay lãi nhé :)) k gặp mấy mợ chả biết gì lại kêu bọn sales ba lăng nhăng.

Chỉnh sửa cuối: