[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

Justforfuntoo

Xe container
hồi đó e có pm muốn gặp cụ nhờ tư vấn để cắt lỗ hay giữ

cụ bảo ko muốn gặp
loay hoay e quên bẵng đi ko để ý nên bây h thì muộn r

vĩnh biệt 10 củ to
Hồi đó em chả bảo cụ là gần đỉnh rồi còn gì, có lãi thì bán đi luôn mà cụ bảo mới mua chưa lãi lắm
Chờ cc xây lên thôi ạ

burgerlobster

Xe tải
Hồi đó em chả bảo cụ là gần đỉnh rồi còn gì, có lãi thì bán đi luôn mà cụ bảo mới mua chưa lãi lắm
Chờ cc xây lên thôi ạ
Lúc em mua lại cụ cũng khuyên em lãi thì thoát luôn mà. e cũng thoát ngay vì hồi đó lên nhanh quá e sợ ảo. Mà các cụ nghe ngóng có thấy nhiều nơi chững không, e bắt đầu thấy mùi khủng hoảng

Justforfuntoo

Xe container
Lúc em mua lại cụ cũng khuyên em lãi thì thoát luôn mà. e cũng thoát ngay vì hồi đó lên nhanh quá e sợ ảo. Mà các cụ nghe ngóng có thấy nhiều nơi chững không, e bắt đầu thấy mùi khủng hoảng
Cá mập giờ không đánh lên đồng thời như 10 năm trước mà tạo sóng từng vùng rồi rút nên vỡ từng vùng một
Năm ngoái nha trang, phú quốc
Năm nay đà nẵng, bắc ninh...
Nói chung không thoát kịp thì xác định kẹp lâu dài
Mợ thoát được đợt đó thì ngon rồi
Kẹp 1C cũng không đáng ngại

Sơn Vinhomes

Xe đạp
Em còn 1 lô Shop chân đế tòa H06 Vin Tây Mỗ, diện tích 96m2, thiết kế 2 tầng. Ai quan tâm pm em ạ

hieu89

Xe đạp
Ecopark chắc đổ tiền sang VCG chăng ?

santa-morning

Xe buýt
Cư dân của V được phát vé mời miễn phí sang thăm quan dự án, được đưa đón, ăn uống, xem ca nhạc của toàn ca sỹ nổi tiếng mà mọi người sang đấy 1 phần vì tò mò,1 phần được xem ca nhạc miễn phí nhưng ai về cũng kêu quá nóng nực oi bức, chả biết có ai có ý định mua không nhưng nguyên tiền tổ chức sự kiện đã tốn vài chục tỷ (nghe đồn thế), thì tiền chi phí này lại bổ lên đầu người mua thôi, bảo làm sao nó tăng giá từng ngày
Còn mật độ các toà cc thì sin sít nhau
Không thể nói 12 toà HH linh đàm cạnh cái hồ Linh đàm to tổ bố là mật độ thấp được :))
E cũng có vé mời sang thăm quan, nói thật là lúc về cứ nghĩ ko hiểu sao nhiều người bỏ mấy chục tỏi mua cái biệt thự mặt hồ xây xin xít nhau thế. Hồ nước rất bẩn rong rêu cá chết (chắc do nóng quá). Khu căn hộ cũng dày đặc quá, ko hiểu sao đã xây ở ngoại thành rồi mà ko dãn ra một tý cho thoáng. Đường đi sang cũng lắt léo ko to rộng rợp cây xanh như đi sang eco...Hy vọng sau này xong toàn khu sẽ có nhiều cây xanh hơn!

Future2135

Xe tải
Cụ yên tâm. Khi bàn giao sẽ có đường thông sang đường rợp bóng cây của eco cụ ạ:)
E cũng có vé mời sang thăm quan, nói thật là lúc về cứ nghĩ ko hiểu sao nhiều người bỏ mấy chục tỏi mua cái biệt thự mặt hồ xây xin xít nhau thế. Hồ nước rất bẩn rong rêu cá chết (chắc do nóng quá). Khu căn hộ cũng dày đặc quá, ko hiểu sao đã xây ở ngoại thành rồi mà ko dãn ra một tý cho thoáng. Đường đi sang cũng lắt léo ko to rộng rợp cây xanh như đi sang eco...Hy vọng sau này xong toàn khu sẽ có nhiều cây xanh hơn!

Justforfuntoo

Xe container
Em cũng công nhận, toàn thừa tiền, mua xong lại bỏ không như bên riverside
Chỗ này đường vào bé, giữa đồng không mông quạnh, chả biết ai về ở nữa. Bạn em nó mua cc xác định để đấy chứ nó có nhà bên Times rồi sang đấy ở làm gì
500ha mà cc xây xin xít nhau. Eco nó cũng có nhiều cc nhưng nó phân bổ đều hơn nên không có cảm giác bí bách

xanh

Xe điện
2 cụ xanh với future 2135 mà cứ đốp chát đấm nhau thế này thì thớt lại bay mất thôi. 2 cụ rủ nhau đi làm cốc bia cho mát, chửi nhau chán đi rồi quay lên đây chém tiếp :)) hạ hỏa đi 2 cụ.
Tôi chửi nhau gì với loại loser đó. Trên có cụ hỏi sao Vin giá cao thì qua qui hoạch của nó thấy tỷ lệ xây dựng thấp nên tôi phân tích qua vậy thôi nhưng nó nhảy vào lồng lộn như bố nó chết vậy! Chỉ những loại loser mới hậm hực khi người khác thành đạt!

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]

Future2135

Xe tải
Thằng nào đó bưng bô vu khống thì câm mẹ nó mồm đi cho ko biết nhục. Nói có lý lẽ ai nghe đâu mà ko biết nhục. Đọc lại xem ng ta đặt thớt m tl ng ta có thèm cmt lại đâu. Vì nói như cứt vậy. Vì ng ta đã dc lý giải bởi những cmt trc của t và bao ng khác:))) đọc từ đầu đi để hiểu. Thể loại vào sau ko hiểu gì còn ko biết nhục. Lại cứ tự nhận mình thành đạt:))) sợ r:))))

quangodesa

Xe tải

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Thấy bảo S1 này cho thêm điều hoà multi , đúng bài kiểu anh V nhỉ :)) .Thêm tiện ích tí rồi anh đẩy giá lên , thế là bà con lại nhao vào tranh mua hehehe
Thanks cụ đã update thông tin nhé
Thực ra s2 các căn bán sau ngày 28/5 là cũng có đh multi rồi cụ ạ. E thì e k khoái cái này lắm. Nếu căn 1pn thì có lẽ k cần.

burgerlobster

Xe tải
Có fb cư dân vạn tuế rồi đấy. Bác nào còn mắc cạn ở đó join đi mà đỏi hỏi lợi ích chính đáng

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Cá mập giờ không đánh lên đồng thời như 10 năm trước mà tạo sóng từng vùng rồi rút nên vỡ từng vùng một
Năm ngoái nha trang, phú quốc
Năm nay đà nẵng, bắc ninh...
Nói chung không thoát kịp thì xác định kẹp lâu dài
Mợ thoát được đợt đó thì ngon rồi
Kẹp 1C cũng không đáng ngại
Bà chị vợ vừa nghe lời xúi giục của cò làm 2 căn liền kề ở Vĩnh Phúc, em mới biết nên không can kịp. BĐS ngoại tỉnh đang bị thổi để cá mập rút tiền ra, ko rút kịp là lại kẹp cả chục năm, nghe gì mấy ông môi giới chém vớ chém vỉn chỉ mục đích bán nhanh kiếm tý %

Eco khu mới hôm nọ vào chơi nhà người bạn thấy rộng kinh khủng, rợp bóng cây xanh mát rượi... Tuy nhiên anh bạn bảo do thằng Ocean ra hàng nên Eco đã gần như ngừng XD mới, bị cạnh tranh kinh quá.
Eco ngại nhất trong 5 năm tới khi các khu đại đô thị hoàn thành thì đường trục tỉnh lộ này sẽ không khác gì đường Tố Hữu từ Hà đông vào nội đô

burgerlobster

Xe tải
Bà chị vợ vừa nghe lời xúi giục của cò làm 2 căn liền kề ở Vĩnh Phúc, em mới biết nên không can kịp. BĐS ngoại tỉnh đang bị thổi để cá mập rút tiền ra, ko rút kịp là lại kẹp cả chục năm, nghe gì mấy ông môi giới chém vớ chém vỉn chỉ mục đích bán nhanh kiếm tý %

Eco khu mới hôm nọ vào chơi nhà người bạn thấy rộng kinh khủng, rợp bóng cây xanh mát rượi... Tuy nhiên anh bạn bảo do thằng Ocean ra hàng nên Eco đã gần như ngừng XD mới, bị cạnh tranh kinh quá.
Eco ngại nhất trong 5 năm tới khi các khu đại đô thị hoàn thành thì đường trục tỉnh lộ này sẽ không khác gì đường Tố Hữu từ Hà đông vào nội đô
Cái này thì em công nhận là dân đầu tư đã rút khỏi eco 100% do chiến lược của eco sai. Ra hàng cdt cứ muốn ăn tận ngọn cơ nên bt đảo với 1c giá cao chát. Em nghe ngóng thì khối bác cắt lỗ đảo đó

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
A Thanh tham quá. Cứ ở eco phát triển có phải bền ko.
Em thấy ngày xưa anh ấy phát biểu là cả đời chỉ tập trung phát triển dự án Eco thôi, thế mà giờ bung ra nhiều thế?