[Funland] Tại sao những quảng cáo sai sự thật toàn là những người nổi tiếng??

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Em khuyên cụ không nên mở thớt đó. Ăn chửi thật luôn. Trước đây em có đề cập thoáng qua về vấn đề dân trí thấp mà nhiều người chất vấn đi chất vấn lại đại loại "cụ thực sự nghĩ dân trí Viêt nam thấp thật à?" v.v và mây mây...
Thôi em không mở nhưng đúng là thấp thật Cụ.
Bầy đàn, ngu muội, ít học mà nói năng thì như thánh với thần.

annika

Xe buýt
Em để ý thấy như tiêu đề em nói các Cụ ạ.
Nhất là các loại thuốc chữa bệnh này nọ.
Những người này không biết hay biết mà cố tình làm ngơ.
Họ nhà ca trap ca dán đây phại ko :)) . Mới mua dàn máy về nghe nhạc mùa co vid hôm nào nhờ cụ chấm hộ xem được mấy điểm;)

Cá Tráp

[Tịch thu bằng lái]
Họ nhà ca trap ca dán đây phại ko :)) . Mới mua dàn máy về nghe nhạc mùa co vid hôm nào nhờ cụ chấm hộ xem được mấy điểm;)
Mùa này mà còn sắm được dàn máy là em chấm 10 điểm hết ạ.
Chúc mừng Cụ nhé!

XL Điện

Xe tăng
Nghe FM 91 ông Quang thắng quảng cáo 1 ngày tầm 15-20’ rồi

trongtuan

Xe tăng
Nói đến lại nhớ cụ Lân Dũng miền nào cũng bắt, nhạc nào cũng nhảy. Kể cả cửa sổ tình yêu cũng đá được.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Các cụ có chút nhầm, những nghệ sỹ này không quảng cáo thuốc, mà là thực phẩm chức năng, thực phẩm bảo vệ sức khỏe, thực phẩm hỗ trợ, vân vân và mây mây...
99,999% họ sẽ không sử dung sản phẩm mình quảng bá, bởi vì chúng là những sản phẩm kém chất lượng, uống cũng chả chết ngay nhưng tác dụng còn lâu mới thấy.

Thích Đu Đủ

Xe điện
Các cụ có chút nhầm, những nghệ sỹ này không quảng cáo thuốc, mà là thực phẩm chức năng, thực phẩm bảo vệ sức khỏe, thực phẩm hỗ trợ, vân vân và mây mây...
99,999% họ sẽ không sử dung sản phẩm mình quảng bá, bởi vì chúng là những sản phẩm kém chất lượng, uống cũng chả chết ngay nhưng tác dụng còn lâu mới thấy.
Cụ đúng là có nghề, có nhời công tâm. Dưng đa phần thì lại ko đc như thế :)

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Cụ đúng là có nghề, có nhời công tâm. Dưng đa phần thì lại ko đc như thế :)
Em nói mãi với nhiều người, trước là người nhà em, mà con bất lực cụ ạ. Bà gì em đã phải trả giá bằng mạng sống của mình vì chơi đa cấp và uống TPCN suốt bao nhiêu năm. Bà ấy uống hết TS, LH,HBL...UNCT, TNMY...
Ko ăn sáng, kêu uống diệp lục no, ăn sản phẩm Mỹ..
Em nói nhiều lần, đây là những loại TPCN trôi nổi, không rõ nguồn gốc, không chứng nhận Bộ Y Tế, không có trong Dược điển Hoa Kỳ, có loại nước ngoài họ coi là bổ sung thành phần nhỏ cho điều trị chứ không có tác dụng chữa bệnh gì...vô ích.
Khi bà ấy mất,lúc hỏa thiêu xong,nhìn cái sọ hai bên má xương bị vụn hết ra vì thiếu canxi, thiếu vi chất mà hãi.

Thích Đu Đủ

Xe điện
Em nói mãi với nhiều người, trước là người nhà em, mà con bất lực cụ ạ. Bà gì em đã phải trả giá bằng mạng sống của mình vì chơi đa cấp và uống TPCN suốt bao nhiêu năm. Bà ấy uống hết TS, LH,HBL...UNCT, TNMY...
Ko ăn sáng, kêu uống diệp lục no, ăn sản phẩm Mỹ..
Em nói nhiều lần, đây là những loại TPCN trôi nổi, không rõ nguồn gốc, không chứng nhận Bộ Y Tế, không có trong Dược điển Hoa Kỳ, có loại nước ngoài họ coi là bổ sung thành phần nhỏ cho điều trị chứ không có tác dụng chữa bệnh gì...vô ích.
Khi bà ấy mất,lúc hỏa thiêu xong,nhìn cái sọ hai bên má xương bị vụn hết ra vì thiếu canxi, thiếu vi chất mà hãi.
Vâng em ko có nghề mà cũng thấy rồi. Nhìn vào cái tâm của chúng thì chắc chắn ko từ thủ đoạn nào kiếm lợi. Tin sao đc đội này!!!

cmyk77

Xe điện
Giờ tin tức nó cứ táng vào tai toàn thực phẩm chức năng. nhất là tụi Thái Dương phải 8/10 quảng cáo là của bọn nó. Chả biết cơ quan nào kiểm soát cái kiểu quảng cáo bố láo này.

Vietex

Xe điện
Chỉ có thể nhận ra sự thật qua đó là "dân trí thấp" và quem thói của bọn trẻ con là "a dua" thôi ạ.
Ấy ấy, cụ nói thế nhiều người tự ái lắm.
Mà nhiều lúc cháu tự hỏi chuyện này có giải quyết bằng giáo dục được không? Dân ta được học hành nhiều chứ có ít đâu.

Vietex

Xe điện
Em định mở thớt về dân trí thấp nữa cơ.
Mà sợ bị chửi nên thôi.
Cháu bổ sung thêm là do đức tin nữa, chứ dân mình được học hành đầy đủ, phổ cập cấp 3 rồi. Hội trái đất phẳng, hội chống vacxin, nhiều hội phản khoa học vẫn tồn tại là do đâu?

Chính khí Đường

[Tịch thu bằng lái]
Để lúc nào rảnh em làm đơn Khiếu Kiện ra tòa cho bọn nghệ sỹ nửa mùa hết làm ăn

Xe nội lước

Xe container
Dân ta cũng lạ, diễn viên thì làm gì có chuyên môn y dược, thế mà cũng nghe theo. Rất nhiều thể loại câu view kiểu như này.
Mấy thằng đến đại tá quân y,chủ nhiệm lọ chai còn đi qc đa cấp thì sao pà con chả dính cụ ơi.

nguyencharlie

[Tịch thu bằng lái]
Tại vì trong số đó có loại người ngạo nghễ mình là vùng cấm, ai mà có ý kiến là cho đàn em xử ngay nên coi trời bằng đúng cái vung nhỏ xíu.

Vietex

Xe điện
Mấy thằng đến đại tá quân y,chủ nhiệm lọ chai còn đi qc đa cấp thì sao pà con chả dính cụ ơi.
Mấy tay này nhận hưu cao hơn cả lương của nhiều người. Mà cháu nghĩ, nhắc đến bđ thì phải là ng đang đi làm nhiệm vụ quốc phòng, còn đi hát hò, chơi bời hay đi quảng cáo thì đừng khoe ra mác bđ. Lúc đó bà con nên coi như dân thường thôi.