[TNGT] Tai nạn giao thông - Ám ảnh những nỗi đau bất ngờ!!!

truong39

Xe tải
chia buồn với gd nạn nhân.

aka2lua

Xe hơi
Đúng lúc đó em đi qua,trời đang mưa nhỏ,đường lúc đó rất vắng. Có thể nói em là người tham gia giao thông nhìn thấy vụ tai nạn đầu tiên. Nạn nhân nằm úp mặt xuống đường, một vũng máu rất lớn chảy ra từ đầu nạn nhân. Xe máy vẫn đang nổ và đèn xinhan vẫn đang nháy, mũ bảo hiểm vỡ làm 2 mảnh và xe cách xa nạn nhân khoảng 30m. Mấy người bên hàng cơm đối diện bên đường lấy xe máy đuổi theo chiếc xe gây tai nạn.
Em dừng xe lại, xuống xe ,rồi thấy mấy người bên hàng cơm đối diện chạy sang sờ vào nạn nhân và nói........chết rồi......lúc đó thực sự em thấy tim mình đập dồn dập........đành chia buồn cùng nạn nhân. Em lên xe và cho xe chạy tiếp...lúc đó thực sự chân em run lắm không dám lái tiếp thì đúng hơn nhưng em đi 1 mình nên vẫn phải tiếp tục.
Lên đến trạm soát vé( cách trạm khoảng 50m)thì đã thấy chiếc xe 30P này đâm vào đít xe khách 24 chỗ màu đỏ, đầu xe 30P lúc đó đâm vào cái biển báo ngược chiều và cái dải phân cách ở giữa đường, rồi đứng nguyên tại vị trí đó(tại xe 24 chỗ nó đứng đằng trước rồi không chạy tiếp được nữa chứ không e nghĩ có thể chạy được nó vẫn bỏ chạy tiếp). Ngồi trên xe 30P lúc đó có 5 người. Lúc em dừng xe sau xe nó thì thằng lái xe mới mở cửa xe bước xuống, khoảng trên 40 tuổi, mặt nó vẫn bình thường như không có gì.....lúc này mấy người đi xe 2B đuổi theo nó đã lên tới nơi tóm cổ được nó....và em cũng đi qua soát vé về HN......
Từ chỗ đó về tới HN đầu óc em cứ suy nghĩ mãi về vụ tai nạn em vừa chứng kiến...thật buồn.
Xin chia buồn với gia đình nạn nhân, chia buồn cùng chủ thớt.....
Cụ hơi bị hiền đấy, gặp em là táng cho thằng đó mấy cái kích xe ngay tại chỗ rồi nói chuyện sau

HAITT

Xe tải
Các tại nan luôn là nỗi ám ảnh của người tham gia giao thông và gid đình nạn nhân
thành thật chia buồn với các cụ không may :75:

Đường xóc

Xe hơi
Chia buồn với gia đình nạn nhân, đời không biết thế nào, trời gọi ai người ấy dạ, người sống phải cố gắng thôi

Laceti2010

Xe tăng
Xin chia buồn với nạn nhân và gia đình.

bubibubi84

Xe đạp
Hôm nay e lại được chứng kiến thêm 1 sự việc đau lòng như thế này. Ko biết các bác OF nhà ta có thấy sợ, thấy buồn, thấy thất vọng ko khi trên đường có những tay lái như vậy. Ai trên này cũng thông cảm và đau xót cho người bị nạn, ai cũng căm ghét tên LX kia. Đâm xe rồi bỏ chạy, ko ai có thể ngụy biện được cho mình trong tình huống này. Ko ai có thể mất bình tĩnh mà vẫn cầm vô lăng để tẩu thoát. Chỉ có những người thiếu nhân cách và đạo đức mới làm được như thế. Đến bao giờ mới có thêm môn học về đạo đức và nhân cách dành cho những người học lái xe nhỉ?
Tính mạng con người tham gia giao thông bây giờ bị coi nhẹ quá! Những người như tên LX trên kia và những người ngồi trên chiếc xe ấy chỉ nghĩ là đền tiền là xong, nhưng chắc họ ko bao giờ nghĩ nỗi đau mà họ gây ra cho người ta lớn đến như thế nào.
Thật đáng buồn!
Mong cho linh hồn anh sớm siêu thoát! Mong cho vợ con anh sớm vượt qua được nỗi đau này!

thienphuc

Xe điện
:77::77::77: mà sao đâm thế ko thây túi khí nhỉ, tiếc con xe ngon mà thằng lái giở
đằng nào cũng đâm rồi nổ túi khí làm gì cho phí lại mất tiền thay à? :21::21::21:

xin chia buồn đến gia đình nạn nhân :77::77::77:

mintoo

Xe tải
chia buồn cùng gia đình nạn nhân, đúng là 1 thằng vô lại cầm lái mới dẫn đến tai nạn đau thương này :mad::77:

phamthiethung

Xe tải
:77::77:chia buồn cũng gia đình!

oi xe oi

Xe máy
Hôm nay e lại được chứng kiến thêm 1 sự việc đau lòng như thế này. Ko biết các bác OF nhà ta có thấy sợ, thấy buồn, thấy thất vọng ko khi trên đường có những tay lái như vậy. Ai trên này cũng thông cảm và đau xót cho người bị nạn, ai cũng căm ghét tên LX kia. Đâm xe rồi bỏ chạy, ko ai có thể ngụy biện được cho mình trong tình huống này. Ko ai có thể mất bình tĩnh mà vẫn cầm vô lăng để tẩu thoát. Chỉ có những người thiếu nhân cách và đạo đức mới làm được như thế. Đến bao giờ mới có thêm môn học về đạo đức và nhân cách dành cho những người học lái xe nhỉ?
Tính mạng con người tham gia giao thông bây giờ bị coi nhẹ quá! Những người như tên LX trên kia và những người ngồi trên chiếc xe ấy chỉ nghĩ là đền tiền là xong, nhưng chắc họ ko bao giờ nghĩ nỗi đau mà họ gây ra cho người ta lớn đến như thế nào.
Thật đáng buồn!
Mong cho linh hồn anh sớm siêu thoát! Mong cho vợ con anh sớm vượt qua được nỗi đau này!
Em cũng nghĩ như bác,sao xã hội ngày càng phát triền lại có những loại vô lương tâm vậy! :mad::mad::mad: Có phải cứ người chết rồi là thôi đâu,còn bao nhiêu nỗi đau còn ở lại, kô hiểu những thằng như này đầu chúng nó đúng chỉ để mọc tóc . Em có bằng mười mấy năm rồi mà chưa bao h chạy xe quá 80km, cao tốc thăng long duy nhất 1l lần em mới chạy có 90km

xetaybac

Xe tăng
cái thằng lái xe phải chặt tay nó đi cho hả giận.:mad:
sao giờ lắm kẻ bất nhân thế nhỉ?đâm xong cứ bỏ chạy?thoát làm sao được mà đòi????????:mad::mad:
chia buồn với nạn nhân và gia đình anh ấy.:'(

2R+

Xe điện
Chia buồn cùng gia đình ng xấu số. Thằng lái xe mất dậy quá, gây tai nạn xong còn cố bỏ chạy

MrKien_Trung

Xe điện
Chia buồn cùng gia đình nạn nhân. Lái xe ô tô kiểu dấy thì đúng là

cafe sữa

Xe đạp
tóm lại thằng già lái xe gây tai nạn ấy là ai hả bác chủ thớt ? Nó say rượu hay nó ko biết lái hả bác? Hay nó bị điên ??Tưởng là già thì điềm đạm chứ nhỉ ?
Tụi 9x HN đi cũng rất ẩu. Toàn con mấy ông lớn ( Mà các ông lớn này toàn từ tỉnh lẻ được thuyên chuyển công tác về HN thôi) Nói các bác Nghệ An đừng giận nhé ! Vì cạnh nhà em có 1 ông tư nghệ an ra , nhà có tiền, ăn chơi, khoe xe xịn, thể hiện trình lái.Gặp phải nó là chết oan vì mấy hôm trước nó phóng ở đường trần khát chân gạt đổ mấy cái xe máy dựng sát vỉa hè, may ko ai làm sao.

Gap373

Xe điện
Khổ nhất là những đứa trẻ vô tội kia:^) thật thảm thương:77::77:

Luu Lehong

Xe container
Em xem chuyện các cụ kể thì không thể hiểu nổi tay lái xe này ra cái dạng gì? :102::77::102::77::77:

FXX

Xe máy
Xin chia buồn cùng gia đình người xấu số. Công nhận là thằng giặc lái này đâm người ta thế mà bỏ chạy được thì đúng là mất hết nhân tính rồi.

HDart

Xe hơi
Tai nạn luôn để lại những vết thương rất lâu lành. Cầu mong ng xấu số đc siêu thoát