[TNGT] Tai nạn giao thông - Ám ảnh những nỗi đau bất ngờ!!!

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chia buồn với gia đình nạn nhân, xe mới + tài mới + phóng ẩu = tai nạn:77:

quyetdaigia0901

Xe buýt
Ghê răng quá :redface:

Fiater0936

Xe tải
Nhờ bác gửi lời chia buồn tới gia đình nạn nhân nhé !

luclo233

Xe buýt
Xe gây tai nạn này em gặp hôm chủ nhật đi Ninh bình về gần soát vé, người bị nạn nằm cách xa. Em đoán chú này sợ bỏ chạy đây, táng vào xe khách đỏ kia mời dừng:^), chia buồn với gđ nạn nhân:6:

datinh

Xe container
Thương xót thay !
Tai bay vạ gió , chả biết đường nào mà lần
Xin chia buồn !!!

Thủy_Chiến

Xe hơi
Xin chia buồn cùng gia đình

ga.quay

Xe tải
có phải thằng lái xe nhầm chân ga với chân phanh không ạ :102:

HMTuan

[Tịch thu bằng lái]
30P-6299 biển đẹp phết

xedieu

Xe cút kít
Khổ thân 2 đứa bé, có khi chưa hiểu chuyện gì...

LoideGinji

Xe điện
Gia đình nạn nhân hoàn cảnh như thế lại bị mất trụ cột. Ko có cách nào giúp người ta tránh đc số trời sao:mad::mad::mad::mad:

KenBlock1102

Xe tăng
Xin được chia buồn với gia đình nạn nhân. Cầu mong linh hồn anh được siêu thoát
Thật đau xót cho vợ anh và 2 cháu. Mất mát này không thể bù đắp được ...........

Tâm lý phóng nhanh vượt ẩu vẫn còn nhiều lắm trong XH ta. Mấy ông bạn cũ gặp lại nhau sau gần chục năm đều nói : sao bây giờ mày lái xe như thể sợ bị xe đau thế......

Dạ, thưa các anh, em chứng kiến nhiều cái chết thương tâm lắm rồi, phía trước là sự sống đấy.........
Quả thật : Thấy chết người nhiều rồi phải sợ thôi

Em thik những j bác nói.em mong là ai cũng nghĩ dc như bác thì........ XH bớt phần đau thương.

Xin chia buồn với gia đình nạn nhân. ông trời nhiều lúc bất công quá thể

mrkibeo

Xe buýt
Chặc....Đúng là đời người không ai biết trước điều gì cả....Chia buồn cùng gia đình

Ông Cò

Xe buýt
Đúng lúc đó em đi qua,trời đang mưa nhỏ,đường lúc đó rất vắng. Có thể nói em là người tham gia giao thông nhìn thấy vụ tai nạn đầu tiên. Nạn nhân nằm úp mặt xuống đường, một vũng máu rất lớn chảy ra từ đầu nạn nhân. Xe máy vẫn đang nổ và đèn xinhan vẫn đang nháy, mũ bảo hiểm vỡ làm 2 mảnh và xe cách xa nạn nhân khoảng 30m. Mấy người bên hàng cơm đối diện bên đường lấy xe máy đuổi theo chiếc xe gây tai nạn.
Em dừng xe lại, xuống xe ,rồi thấy mấy người bên hàng cơm đối diện chạy sang sờ vào nạn nhân và nói........chết rồi......lúc đó thực sự em thấy tim mình đập dồn dập........đành chia buồn cùng nạn nhân. Em lên xe và cho xe chạy tiếp...lúc đó thực sự chân em run lắm không dám lái tiếp thì đúng hơn nhưng em đi 1 mình nên vẫn phải tiếp tục.
Lên đến trạm soát vé( cách trạm khoảng 50m)thì đã thấy chiếc xe 30P này đâm vào đít xe khách 24 chỗ màu đỏ, đầu xe 30P lúc đó đâm vào cái biển báo ngược chiều và cái dải phân cách ở giữa đường, rồi đứng nguyên tại vị trí đó(tại xe 24 chỗ nó đứng đằng trước rồi không chạy tiếp được nữa chứ không e nghĩ có thể chạy được nó vẫn bỏ chạy tiếp). Ngồi trên xe 30P lúc đó có 5 người. Lúc em dừng xe sau xe nó thì thằng lái xe mới mở cửa xe bước xuống, khoảng trên 40 tuổi, mặt nó vẫn bình thường như không có gì(cũng không có biểu hiện say).....lúc này mấy người đi xe 2B đuổi theo nó đã lên tới nơi tóm cổ được nó....và em cũng đi qua soát vé về HN......
Từ chỗ đó về tới HN đầu óc em cứ suy nghĩ mãi về vụ tai nạn em vừa chứng kiến...thật buồn.
Xin chia buồn với gia đình nạn nhân, chia buồn cùng chủ thớt.....

Chỉnh sửa cuối:

Ông Cò

Xe buýt
Đầu xe SantaFe bẹp nhiều như vậy là do đâm vào đít xe 24 chỗ chứ không phải đâm vào nạn nhân. Nó cố vượt xe 24 chỗ nên mới đâm như vậy.(Chính xác là ông 24 chỗ ép nó vào giải phân cách)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
thằng này nó bị điên hay làm sao chứ gần đến trạm thu phí thì phaỉ giảm tốc độ mà - đâm và phóng xe kinh hoàng như thế thì ko hiểu nổi, chẳng phaỉ nhầm chân ga, cũng chẳng phaỉ say rượu đâu - những cái chết TNGT thật ghê sợ và đau buồn, ko đỡ được. Tội nghiệp ông cụ già, ko biết có qua được nỗi đau này ko.

tmanhthang

Xe tăng
trên 40 tuổi mà đầu óc không bằng con lợn , khổ thân cho người vợ trẻ với 2 đứa bé

tymobai

Xe điện
Tại sao gây tai nạn mà có thể bỏ chạy được nhỉ? Nhân cách con người để ở đâu hết rồi? :102:

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Biển 30P, xe mới + lái mới :77:
30-P thì mới gì nữa cụ? Cũng được năm rồi :(

Đúng lúc đó em đi qua,trời đang mưa nhỏ, có thể nói em là người tham gia giao thông nhìn thấy vụ tai nạn đầu tiên. Nạn nhân nằm úp mặt xuống đường, một vũng máu rất lớn chảy ra từ đầu nạn nhân. Xe máy vẫn đang nổ và đèn xinhan vẫn đang nháy, mũ bảo hiểm vỡ làm 2 mảnh và xe cách xa nạn nhân khoảng 30m. Mấy người bên hàng cơm đối diện bên đường lấy xe máy đuổi theo chiếc xe gây tai nạn.
Em dừng xe lại, xuống xe ,rồi thấy mấy người bên hàng cơm đối diện chạy sang sờ vào nạn nhân và nói........chết rồi......lúc đó thực sự em thấy tim mình đập dồn dập........đành chia buồn cùng nạn nhân. Em lên xe và cho xe chạy tiếp...lúc đó thực sự chân em run lắm không dám lái tiếp thì đúng hơn nhưng em đi 1 mình nên vẫn phải tiếp tục.
Lên đến trạm soát vé( cách trạm khoảng 50m)thì đã thấy chiếc xe 30P này đâm vào đít xe khách 24 chỗ màu đỏ, đầu xe 30P lúc đó đâm vào cái biển báo ngược chiều và cái dải phân cách ở giữa đường, rồi đứng nguyên tại vị trí đó(tại xe 24 chỗ nó đứng đằng trước rồi không chạy tiếp được nữa chứ không e nghĩ có thể chạy được nó vẫn bỏ chạy tiếp). Ngồi trên xe 30P lúc đó có 5 người. Lúc em dừng xe sau xe nó thì thằng lái xe mới mở cửa xe bước xuống, khoảng trên 40 tuổi, mặt nó vẫn bình thường như không có gì.....lúc này mấy người đi xe 2B đuổi theo nó đã lên tới nơi tóm cổ được nó....và em cũng đi qua soát vé về HN......
Từ chỗ đó về tới HN đầu óc em cứ suy nghĩ mãi về vụ tai nạn em vừa chứng kiến...thật buồn.
Xin chia buồn với gia đình nạn nhân, chia buồn cùng chủ thớt.....
Xe này không có trong danh sách anh em SFC, nếu theo như cụ mô tả thì người lái xe không có biểu hiện của say rượu? Vậy thì thật là khó hiểu vì không thể nhầm chân ga được, trên xe lại có những 5 người thì kể cả say rượu cũng phải có người trên xe dừng người lái xe lại chứ?

Cụ chủ thớt cho thêm ít thông tin về người lái xe đi ạ!!!

Em cũng xin chia buồn với gia đình nạn nhân và cầu cho linh hồn anh sớm được siêu thoát!!!

102k9

Xe buýt
Xe em Biển 6277 có vẻ giống giống