Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa, tuning (Phần 5)

Trạng thái
Thớt đang đóng

quocchuan

Xe điện
cụ định tham dự giải đua nào đây . mà thật ra nếu loại này làm được chi phí rẻ thì cụ chánh nghiên cứu để anh em làm phát .
cái lọc gió này thì hơn gì so với cái zin hả cụ?
Hít khoẻ hơn, xe rít như con nghiện và phi như con điên cụ ạ :)) he he he, có thể vào trường đua ngựa được =))
Độ cái lọc gió này xong thì Tè của cụ [@bsphongnb;23934] có mà khóc thét với độ bốc :))

TL_Vietnam

Xe lăn
Chưa cần K&N mà chỉ cần dùng lọc xịn + bỏ bầu lọc đi là thấy khác rồi :D

phongthanhauto

Xe buýt
:))
Trần Te cũng nhỏ thôi mà, tháo ra giặt như giặt quần áo là sạch nhất!

Chim mồi luôn :))

Trần Ter làm bằng dạng xốp nén, không phải trần nỉ mà giặt được đâu nhé, chỉ ghế xe BS là bằng nỉ nên mới giặt được thôi
Chủ tịch chim mồi cho BS giặt trần đê, em em còn ế mấy cái trần mới đây:)):)):))

vanness88

Xe hơi
Nhờ các cụ bắt bệnh. Xe em sang ra đề cái nổ ngay nhưng bỏ không đệm ga là chết máy , phải đệm ga chừng mấy phut thì mới đeer được ở chế độ Garati.
Thứ 2 khi xe em dừng đỗ phải 1 tí nó mới giản hết ga về chế độ garati k biết bị kẹt cái j nữa
Mong các chuyên gia bắt bệnh giúp em :(

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Nhờ các cụ bắt bệnh. Xe em sang ra đề cái nổ ngay nhưng bỏ không đệm ga là chết máy , phải đệm ga chừng mấy phut thì mới đeer được ở chế độ Garati.
Thứ 2 khi xe em dừng đỗ phải 1 tí nó mới giản hết ga về chế độ garati k biết bị kẹt cái j nữa
Cái thứ 1 của cụ cháu cũng bị thấy tăng vít bù ga điều hòa lên là hết

bsphongnb

Xe container
:))

Trần Ter làm bằng dạng xốp nén, không phải trần nỉ mà giặt được đâu nhé, chỉ ghế xe BS là bằng nỉ nên mới giặt được thôi
Chủ tịch chim mồi cho BS giặt trần đê, em em còn ế mấy cái trần mới đây:)):)):))
Thảo nào em sờ cái trần nó cứ khang khác oa gông :D

bsphongnb

Xe container
Giặt thoải mái đê, đục khoét chế thoải mái đê. Cả cái tấm trần em đầy
Cái đấy thì dọn nội thất sẽ làm sạch dư lào bác nhề?
Đục khoét này nọ để từ từ, hơn tuần nay ko có xe đi bí quá rồi bác ạ, hic

binht61

Xe tăng
Website
bigsmile.vn
Mấy hôm rồi trời mưa, các cụ kiếm cái que thông lỗ ba bu lê đi nhá, đi lâu bùn đất bít hết lỗ, cháu tìm thấy mỗi 1 lỗ thẳng khe cửa xuống. Cụ nào biết còn lỗ nào nữa thì báo thêm nhá:D

quocchuan

Xe điện
Mấy hôm rồi trời mưa, các cụ kiếm cái que thông lỗ ba bu lê đi nhá, đi lâu bùn đất bít hết lỗ, cháu tìm thấy mỗi 1 lỗ thẳng khe cửa xuống. Cụ nào biết còn lỗ nào nữa thì báo thêm nhá:D

Úi trời nhà cháu toàn thả cá cảnh vào đấy để nuôi đấy ợ, ngồi oa gông ngắm bể cả thật là tao nhã :))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Xe của cụ bộ chế đã sạch và hoạt động rất tốt. E nghĩ là do cụ chỉnh chưa chuẩn thôi. Hôm nào cụ tiện chạy qua e chỉnh 1 phát là hết ngay :)). Ko hết hôm sau chỉnh tiếp :D

phongthanhauto

Xe buýt
Cái đấy thì dọn nội thất sẽ làm sạch dư lào bác nhề?
Đục khoét này nọ để từ từ, hơn tuần nay ko có xe đi bí quá rồi bác ạ, hic
Em chưa thấy xe nào dọn nội thất mà động đến cái tấm trần đấy đâu, mà tấm trần của bác còn ngon chán, có lẽ chỉ cần dùng khăn sạch lau là ổn thôi

Cụ cóa tấm trần oa gông hem :))
Tấm trần wagon em không có đâu bác ơi.

vanness88

Xe hơi
Xe của cụ bộ chế đã sạch và hoạt động rất tốt. E nghĩ là do cụ chỉnh chưa chuẩn thôi. Hôm nào cụ tiện chạy qua e chỉnh 1 phát là hết ngay :)). Ko hết hôm sau chỉnh tiếp :D
Vâng trong thang em thu xếp xuống thắm cụ cái hi lâu lắm k xuống được ah. Tiện thể chắc thay luôn cái bơm xăng cho nó bớt kêu :(

Tuan lan

Xe tải
Các cụ lão thành có bao giờ định độ vợ hai của mình thành " Hu mờ goa gông " ko ạ em thấy cũng khả thi ra phết.

Trạng thái
Thớt đang đóng