Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa (Phần 6)

Trạng thái
Thớt đang đóng

lenguyen457

Xe điện
Cụ đến gặp cụ chủ tịch để nâng option lên cảm biến + đồng hồ nhiệt độ nước làm mát là biết bệnh của cụ ngay ý mà. Khó nữa thì cụ tháo cái van hằng nhiệt trong xe của cụ chủ tịch ra lắp vào xe mình là xong.:D
Đề nghị các cụ ko đc " xui " các thành viên khác như vậy nhé! Có lẽ e phải lắp thêm mấy cảm biến báo động và camere xung quanh xe mất thôi :(
Muốn thịt luộc linh kiện xe cụ choánh phải có quy trình.
1/ Cà phê chém gió, luận wagon chính sử để tạo lòng tin
2/ Tam tứ lục tửu động vài tuần linh dược mầu vàng, làm cho tinh thần vô cùng phấn chấn mà sơ hở
3/ Karaoke cùng đám cung tần, mỹ nữ làm cho tay chân muôn phần bối rối mà không thể động thủ được.
Lúc đó mới thừa cơ hành động.
Em thực hiện mấy lần rồi.

Tất cả gần như xong hết rồi. Cảm ơn các cụ đã chỉ bảo tận tình ạ. Duy chỉ còn cái đèn gầm là em đang phân vân không biết lắp loại nào cho ổn xin các cụ chỉ giúp ạ.

Tranh thủ khoe tý cho phấn khởi.xin đừng trách em nhảy nhầm thớt. Cảm ơn bác hieunam đã cung cấp phụ tùng ạ.

KMS

Xe container
Tất cả gần như xong hết rồi. Cảm ơn các cụ đã chỉ bảo tận tình ạ. Duy chỉ còn cái đèn gầm là em đang phân vân không biết lắp loại nào cho ổn xin các cụ chỉ giúp ạ.

Tranh thủ khoe tý cho phấn khởi.xin đừng trách em nhảy nhầm thớt. Cảm ơn bác hieunam đã cung cấp phụ tùng ạ.
Xe cụ nhìn rất sạch sẽ, yêu quá đi ;)

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn

E tặng cụ cái này này :D

May thế, nhà cháu đang tính đặt hàng :))
Chân thành cảm ơn cụ chánh và các cụ. Chính nhờ các cụ mà em thêm gắn bó với vợ 2 . He he cảm ơn cụ chánh tặng em logo mong cụ imail sớm cho em nhé.

tuangiga31mes2c

Xe container
Chân thành cảm ơn cụ chánh và các cụ. Chính nhờ các cụ mà em thêm gắn bó với vợ 2 . He he cảm ơn cụ chánh tặng em logo mong cụ imail sớm cho em nhé.
Cụ là được cụ chủ tịch ưu ái quá đấy, e ở gần cụ ý như thế mà còn chưa được tặng logo, hôm nào thấy xe cụ chánh là e mon men đến e gỡ...:D

Cụ là được cụ chủ tịch ưu ái quá đấy, e ở gần cụ ý như thế mà còn chưa được tặng logo, hôm nào thấy xe cụ chánh là e mon men đến e gỡ...:D
He he tại các cụ ở gần hay ăn vạ nên cụ ý không yêu. Em ở xa ít ăn vạ nên cụ ý thương. Hơ hơ

alibaba1514

Xe buýt
Nhờ các cụ tư vấn giúp, nhà cháu chuẩn bị thay lốp, không biết wagon nhà mình đi lốp nào thì hợp các cụ nhỉ ? Nhà cháu thì định thay michelin cho êm nhưng ông anh cháu bảo nó mềm quá nên hay bị nổ khi phi ổ trâu ổ gà, nhà cháu đang nhắm Bridestone và Goodyear. Thấy Goodyear cũng hạt rẻ, nhưng dùng thì chưa biết thế nào.

quocchuan

Xe điện
Nhà cháu tính ra tết nâng cấp option này giúp chân côn rất nhẹ, chỉ cần 1 ngón tay để nhấn côn :D

quocchuan

Xe điện
Cái này các cụ đưa cánh tay đòn dài ra cho giảm lưc kéo! Vậy hành trình đạp dây sẽ dài hơn có phải ko?
Hành trình đạp dây vẫn thế thôi, nó chỉ là thêm cái cánh tay đòn với quy luật đòn bẩy sẽ giúp chân côn nhẹ đi rất nhiều.

QUANG VAMPIRES

Xe tải
Nhà cháu tính ra tết nâng cấp option này giúp chân côn rất nhẹ, chỉ cần 1 ngón tay để nhấn côn :D

Cháu sợ nhẹ quá đi một thời gian chân nó lại bé bằng cái tăm thì cũng mệt :))

nguyenanhquan

Xe tăng
Nhờ các cụ tư vấn giúp, nhà cháu chuẩn bị thay lốp, không biết wagon nhà mình đi lốp nào thì hợp các cụ nhỉ ? Nhà cháu thì định thay michelin cho êm nhưng ông anh cháu bảo nó mềm quá nên hay bị nổ khi phi ổ trâu ổ gà, nhà cháu đang nhắm Bridestone và Goodyear. Thấy Goodyear cũng hạt rẻ, nhưng dùng thì chưa biết thế nào.
Chuẩn nhất vẫn là Mit.E thay 4 quả mới đi hơn năm,vạn rưỡi ko dính phát đinh nào mà
Lốp Mit vẫn là nhất.E thay giàn lốp Mít mới, chạy hơn năm=1500km ki dính phát đinh nào mà lại êm.

Trạng thái
Thớt đang đóng