Sorento 2014 Trường Hải

italy_man

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Tre và cụ Italy: FT chỉ hơn thương hiệu, châdt lượng không chắc đã hơn. Bác nào kinh doanh thì nên mua FT để giảm chi phí đầu tư. Còn muốn hưởng thụ chiếc xe lúc nó hầu mình thì cần 1 chiếc xe tiện nghi và an toàn hơn.
Chuẩn cụ! Em cũng có time đi FT và SF 2011 rồi, chỉ chưa đi So bao giờ. Cảm nhận thì FT không có cửa với SF, cái chính FT vẫn sống tốt là ở số đông còn lại.

Mà nhìn xe cụ thèm quá, Gấu không không duyệt chứ đợt rồi em tính bán Cerato lên New So cho sướng, màu trắng đẹp kinh

vuquan

Xe hơi
Các cụ mua xe của anh Hải thì bây giờ nên để ý mấy cái option chút nhé. Anh Hải nhiều chiêu lắm. Chưa nói bản Sò 2014 này thì bản Sò 2012 anh Hải chơi chiêu giảm giá mà thực ra tăng giá như thế này nhé:
- Anh Hải quảng cáo Sorento S có DVD tích hợp camera lùi. Điều này giúp anh ấy giảm chi phí hơn chục củ. Quả gương chiếu hậu chống chói tích hợp màn hình camera lùi có giá gần 20 củ (hàng xịn của xe nhé). Còn DVD đã có sẵn cổng AV-in, anh Hải cắm cái camera lùi vào đó là xong, dùng cái gương bình thường là tiết kiệm ít cũng phải chục củ.
- Lốp xe bây giờ là GoodYear Eagle SX tại Thailand, còn lốp của đời xe bác Bóng là GoodYear Excellence SX tại Đức, chênh nhau cả triệu 1 quả. Vậy là anh Hải tiết kiệm thêm ít cũng phải 5 củ nữa.
Các cụ thử tính hộ em cái!

Tien bach

Xe hơi
xe đời này cũng tạm thôi , nhưng cá nhân e thì thấy from cũ đẹp hơn và cá tính hơn, from mới nhìn lành quá , ko cá tính , phần đèn hậu thì quá xấu, thiết kế ko cân đối gì cả , ko hiểu sao thiết kế xấu thế mà hãng vẫn cho ra lò nhỉ ?

xuantien_mobis

Xe lăn
xe đời này cũng tạm thôi , nhưng cá nhân e thì thấy from cũ đẹp hơn và cá tính hơn, from mới nhìn lành quá , ko cá tính , phần đèn hậu thì quá xấu, thiết kế ko cân đối gì cả , ko hiểu sao thiết kế xấu thế mà hãng vẫn cho ra lò nhỉ ?
Cụ hài quá

Tien bach

Xe hơi
Thôi , thế thì từ bây giờ nói ko với xe của ông hải thôi các cụ thỉ ? Nếu cắt cái điều hòa thứ 3 thì quá tởm so với quy định , lại giống caren, thế thì chán lắm, ko những hàng ghế thứ 3 thiệt thòi mà hàng ghế thứ 1 cũng thiệt ko kém , vì hàng thứ 1 thì lạnh toát, hàng thứ 3 vẫn nóng như mùa hè .

5banhxe

Xe điện
Bàn phím của cụ nó đổi vị trí hai phím R với O khi oánh tiếnh Anh ợ?

mati

Xe buýt
Làm gì mà cái gương ECM tích hợp camera lùi mà đắt thế.Bên Mast bán có 6,5t thôi,hàng theo xe.Chỉ có cái DVD chính hãng ( như bản nội địa) mới gọi là cực đắt,hơn 2000$ ạ

mati

Xe buýt
Em là anh Hải em sẽ cắt vụ rửa đèn pha,cảm biến tiến,4 airbag thôi,để nguyên cửa gió thứ 3 như bản trước

nntrexanh

Xe buýt
Em là anh Hải em sẽ cắt vụ rửa đèn pha,cảm biến tiến,4 airbag thôi,để nguyên cửa gió thứ 3 như bản trước
Đúng đấy bác ạ,cái cần nhất của xe 7 chỗ là cửa gió hàng thứ 3 cho nó đỡ ngột ngạt thì ông lại cắt đi[đúng là kinh doanh mà không hiểu khách hàng cần nhất cái gì,thế thì suốt đời bị thằng TOY cho ngửi khói thôi,hãy nhìn thằng Fortuner không mày mè nhưng rất thực dụng nội thất rất bình thường nhưng nó có cửa gió hàng thứ 3 và ghế hàng thứ 2 trượt lên xuống được. Mà túi khí thì cần gì nhiều,2 trước 2 sau là đủ rồi.

nntrexanh

Xe buýt
Thôi , thế thì từ bây giờ nói ko với xe của ông hải thôi các cụ thỉ ? Nếu cắt cái điều hòa thứ 3 thì quá tởm so với quy định , lại giống caren, thế thì chán lắm, ko những hàng ghế thứ 3 thiệt thòi mà hàng ghế thứ 1 cũng thiệt ko kém , vì hàng thứ 1 thì lạnh toát, hàng thứ 3 vẫn nóng như mùa hè .
Cụ nói chuẩn không cần chỉnh. Tôi đã lái xe 16 năm rồi nên tôi biết người ngồi hàng ghế thứ 3 khổ thế nào khi không có gió thổi vào

Nấm mỡ

Xe điện
SR là niềm mơ ước của em, & chắc cũng mãi chỉ là mơ ước vì cái giá vẫn vượt xa tầm với của em quá :'(

Vụ SR máy dầu này với em chỉ đáng mừng ở chỗ anh Hải chắc hẳn sẽ trang bị hệ thống bảo dưỡng sửa chữa tương ứng - có thể hỗ trợ súc rửa kim phun cho thùng Cà rem CRDi cổ lỗ của em khi cần :)

nntrexanh

Xe buýt
Chuẩn cụ! Em cũng có time đi FT và SF 2011 rồi, chỉ chưa đi So bao giờ. Cảm nhận thì FT không có cửa với SF, cái chính FT vẫn sống tốt là ở số đông còn lại.

Mà nhìn xe cụ thèm quá, Gấu không không duyệt chứ đợt rồi em tính bán Cerato lên New So cho sướng, màu trắng đẹp kinh
Sò màu trắng công nhận đẹp,nhìn chỉ muốn kết duyên ngay,nhưng khi ngồi thử hàng ghế thứ 3 thì không có cửa gió đâu nên em lản luôn cụ ạ,đành phải chào nhạt mấy cậu bán hàng ra về trong sự chờ đợi mấy tháng nay vô vọng.

ninhnd

Đi bộ
lỡ rước em máy xăng về rồi

reloaded

Xe tăng
Em hóng bên otosaigon thấy có thông tin TH có thể lắp thêm cửa gió thứ 3 với chi phí 8.5 củ. Cụ nào bên hãng xác nhận thông tin này với.