[Funland] Sống sót sau 7 ngày rơi vực: 3 lần thoát hiểm bất thành, kêu cứu không ai nghe

Yeuphunu

Xe điện
Em có đề xuất:
Đưa chị Liên lên đúng chỗ đó.
Cấp cho chị hẳn 5 chái lavie 500ml
Cấp hẳn 2 gói bánh gạo loại to và ít áo mưa một lần.
Sau 5 ngày nếu chọ khoẻ không cần sự trợ giúp thì cho chị về thoải mái mở phủ, lên nhang đèn.
Còn nếu không chịu được cần gọi trợ giúp thì không cấp phép cho chị mở phủ.

Hịhi, em đùa vui :))

Euro2CityStar

Xe lăn
Em có đề xuất:
Đưa chị Liên lên đúng chỗ đó.
Cấp cho chị hẳn 5 chái lavie 500ml
Cấp hẳn 2 gói bánh gạo loại to và ít áo mưa một lần.
Sau 5 ngày nếu chọ khoẻ không cần sự trợ giúp thì cho chị về thoải mái mở phủ, lên nhang đèn.
Còn nếu không chịu được cần gọi trợ giúp thì không cấp phép cho chị mở phủ.

Hịhi, em đùa vui :))
những đứa hở tí là xem production date thì có lẽ là toi thật

còn đứa này nó đã đi qua chặng đường cấm vận đen tối nhất , gạo mốc ngô mốc vẫn không lay chuyển được sức khoẻ thì chuyện này khả thi đấy

Yeuphunu

Xe điện
những đứa hở tí là xem production date thì có lẽ là toi thật

còn đứa này nó đã đi qua chặng đường cấm vận đen tối nhất , gạo mốc ngô mốc vẫn không lay chuyển được sức khoẻ thì chuyện này khả thi đấy
khiêm tốn 1 phong bì 20tr kèm đưa đón HN-YT theo điều kiện trên được chứ!?

kites1

Xe điện
Em thì cho rằng , bà nầy chưa tới số, nên còn sống. Hơn nữa, các vết trầy xướt trong hình, chỉ đủ chứng tỏ, bà ấy có té xuống, nhưng không té ở độ sâu 30m.

CaptainMT

Xe buýt
Không kể đến sự việc ko may bị rơi xuống vực rồi may mắn thoát nạn, chỉ thông qua việc bác Liên này bắt xe từ Hn sang Hl lấy thuốc cho chồng rồi định về trong ngày là em đã thấy bác Liên này cực kì minh mẫn, khỏe mạnh cả về thể chất lẫn tinh thần. Ko chỉ so với tầm tuổi của bác mà các cháu bây giờ xách dép chạy theo xa. Chúc bác giữ được phong độ sức khỏe và luôn yêu thương chồng con.

Không kể đến sự việc ko may bị rơi xuống vực rồi may mắn thoát nạn, chỉ thông qua việc bác Liên này bắt xe từ Hn sang Hl lấy thuốc cho chồng rồi định về trong ngày là em đã thấy bác Liên này cực kì minh mẫn, khỏe mạnh cả về thể chất lẫn tinh thần. Ko chỉ so với tầm tuổi của bác mà các cháu bây giờ xách dép chạy theo xa. Chúc bác giữ được phong độ sức khỏe và luôn yêu thương chồng con.
Em thì ko mảy may có nghi ngờ gì về vụ này.
Em chỉ có đúng 1 câu hỏi, tại sao mà bác này lại phải bắt xe đi lấy thuốc, trong khi dịch vụ ship có đầy. Chi phí bắt xe đi còn hơn cả phí ship.

datinh

Xe container
Em thì ko mảy may có nghi ngờ gì về vụ này.
Em chỉ có đúng 1 câu hỏi, tại sao mà bác này lại phải bắt xe đi lấy thuốc, trong khi dịch vụ ship có đầy. Chi phí bắt xe đi còn hơn cả phí ship.
thì đi kết hợp ru ngoạn. hai niên cô vít bị ram hãm rầu :)

hd-vt

Xe container
Hồi em leo Yên Tử lúc trai tráng chưa vợ, khi dừng nghỉ bắn điếu thuốc, ngắm ái, nhiều lúc tưởng tắc thở vì mệt. Trong khi đó có từng tốp các ông bà cụ già 60 70 tuổi chống gậy chậm rãi leo. Hồi đó đường trơn trợt, các bậc thang là những mảnh đá ghép lô nhô. Họ đi vì tâm linh thì khỏe hơn loại trác táng nghiện ngập (hút thuốc :D) như em rồi, hoặc dạng đút chân gầm bàn bình thiên hạ dòi. :D