[Funland] Showbiz Việt nhiều cặp máy bay - Phi công vậy các cụ nhỉ ? Trào lưu mới à

minh0075

Xe điện
Đôi này vợ chồng lâu rồi cụ

Nổi tiếng trong giới

hôm vừa rồi e mua một album có họ hát, tình ra phết
Tks cụ.
Bỗng dưng mình nghĩ mình đi với 1 em 60yo...

DidiLe

Xe container
Cụ hãy trải nghiệm đi rồi cụ sẽ suy nghĩ khác, máy bay nó có cái hay của máy bay đấy, ko đùa đc đâu, ư ư ư
tình cảm nó ko có tuổi thật đấy cụ ạ, miễn sao cả hai thấy vui là đc.
Có gì mà trảI nghiệm.
18 tuổi. Sờ đứa 30.
Oẹ!!!

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
lúc các cụ 20, lắm lúc thèm rỏ rãi em 40 mặn mà. Lúc các cụ 40, thì cứ nghĩ mình đang hồi xuân rồi lái máy bay u60 đi. Cũng là chênh 2 chục tuổi chứ khác gì =))

Xe bọ xít

Xe container
Nếu đúng vậy thì máy bay của em gần 60 tuổi rồi, mà chưa tìm thấy trong đời haizzz
Chuyện khó tin mà có thật à Cụ
Mợ nào 60 vào xác nhận cái, chứ nghe các Cụ trên này chém thì có mà 5p thành 50p, rồi thì bằng ngón tay cái thì chém bằng cổ tay =))

cardreamer

Xe điện
Chuyện khó tin mà có thật à Cụ
Mợ nào 60 vào xác nhận cái, chứ nghe các Cụ trên này chém thì có mà 5p thành 50p, rồi thì bằng ngón tay cái thì chém bằng cổ tay =))
Kinh nghiệm trận mạc của em cho thấy: hiệu quả nhất chỉ nên 10 đến 15', sau còn để sức nghỉ ngơi chuyện trò, có thể lượt về, chứ 30 60p làm gì, thi thố gì cái đó
Có những trận kinh điển trừ công tác chuẩn bị thì thực chiến chỉ 5p nhưng rất viên mãn đôi bên cả ta cả địch

Moriarty

Xe container
Mấy bạn có tập 2 là thấy rất chăm đăng ảnh/video hạnh phúc viên mãn, yêu vợ thương con trong khi tập 1 ngày xưa cấm thấy ảnh ẽo gì :D

gld

Xe điện
Các máy bay đang tiến vào gđ TMK, bùng lên vài năm thôi
Cơ mà nhìn váy vóc, lụa là nó bóng bẩy thế thôi, bóc ra thì chả chạy mất dép, chưa kể biến đổi khí hậu làm nước non khô hạn

Baolongkub

Xe tăng
Cho e xoạc với thì e quan tâm còn ko kệ
Hết thời đánh bóng tên tuổi thôi

tuangiga31mes2c

Xe container
Em dị ứng với món này, ghét cái bọn lều báo lá cải giật tít câu view.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
20 năm trước em có gặp một chị, thú thật là chỉ ước ao được lái 1 lần vì chị quá đẹp. Bẵng đi hơn chục năm không gặp hôm rồi tình cờ nhìn thấy chị. Chắc các cụ cũng đoán được, em tự hỏi sao ngày xưa mình mê vậy.

Gì thì cũng phải công nhận là tầm 4 xuỵch là máy bay nuột nhất, máy bay thôi nha!

ghelonnguoc

Xe hơi
cứ như là trào lưu của giói hay sao ý nhỉ

blackhole1

Xe tăng
LQ thì cũng nát bấy từ thời sinh viên VH rồi em có ông bạn chơi với nhóm ấy từ thời sinh viên nên hiểu rõ ,sau này có tý tiếng tăm rồi mới chanh sả thôi giờ thì làm gì còn cái gì nữa ,quất vài thằng trẻ khỏe rồi về hưu là vừa .

Cao_Xanh

Xe tăng
Phi công nổi danh bậc tiền bối là ca sĩ Vũ Hà... nhưng ít thị phi(..), giờ trend 'máy bay' nâng cấp 'cần số' đời cao thì truyền thông ồn ào/soi mói là sao nhỉ???:-/

Mít tờ Tung

Xe buýt
cứ trai đơn gái chiếc họ có hơn nhau ít tuổi chả sao hết. chỉ hơi tởm tởm bọn trai chẳng ra trai gái chẳng ra gái thôi

SKF Ngọc Anh

Xe máy
Website
ngocanh.com
LQ thì cũng nát bấy từ thời sinh viên VH rồi em có ông bạn chơi với nhóm ấy từ thời sinh viên nên hiểu rõ ,sau này có tý tiếng tăm rồi mới chanh sả thôi giờ thì làm gì còn cái gì nữa ,quất vài thằng trẻ khỏe rồi về hưu là vừa .
Nổi tiếng thì em nào cũng bị đồn, Mỹ tâm, Hà Hồ.... toàn bị nát từ thời SV =))

Chuotluoi

Xe tải
Đồn gì cụ LQ học với bạn em mà cùng chơi chung nhóm ô bạn em thì xanh cỏ mấy năm nay rồi chém với cụ làm gì .
Mợ Lệ Quyên đúng là nát từ thời SV, hình như tham gia nhóm nhạc Hạt dẻ nhưng không tiếng tăm gì. Mợ này người Thái Nguyên, nhưng lúc nào cũng PR mình là người Hà Lội gốc, không biết để làm gì? Quê quán đâu thì quan trọng méo gì mà phải hão?
Hồi cặp với chủ Hồ Gươm Xanh, trông mặt mũi xấu mù, được cái người ngợm ngon lành, kết hợp với Tường Văn (Quả Dưa Hấu) được mấy bài nổi vùn vụt: Giấc mơ có thật, Như giấc chiêm bao,...đi đâu cũng nghe thấy (lúc đó nghe cũng hay thật).
Sau lại lặn mất hút mấy năm, rồi vào SG chuyển hướng sang nhạc bolero và cặp với QH - đồng chủ sở hữu Phòng trà Không Tên. Mợ này tính cách ghê gớm, hay xéo xắt người khác nhưng bản thân cũng chẳng kém cạnh ai. Hát bolero nghe vật vã quằn quại chứ không thấy cái sự hoài niệm hay cái hồn của bài hát, e là e chịu, không thẩm được.
Giờ sắp hết thời lại bập vào thằng ku phi công này, sáng ra mở báo là thấy hình ảnh thiếu vải thừa thịt của cặp đôi lồ lộ trên màn hình, ngấy không buồn ăn sáng. Ảnh nào cũng cà nát chuột rồi tự khen mình trẻ đep, méo hiểu luôn.
Chuyện phi công máy bay không có gì cả, thích là nhích thôi, đời được mấy tý các cụ nhỉ? Nhưng chưa thấy cặp nào lố và trơ như cặp này. Mie, ngày méo nào cũng rắc một đống ảnh lên báo để PR cho mấy đêm liveshow sắp tới. Quá nản.

Còn chuyện giờ lắm phi công - máy bay một phần vì công nghệ tân trang nhan sắc + mấy chỗ... càng ngày càng tân tiến nên các mợ í ngày một trẻ ra (nhiều mợ 6 xịch rồi mà vẫn bám lấy cái danh không tuổi với lị một tuổi), các mợ í có tiền + nhiệt tình nên chỉ có phi công mới đáp ứng nổi (cần tiền + khỏe), chứ như e bây giờ hơn 4 xịch, đầu sắp hói mợ nó hết tóc, suốt ngày vật vã cày lô đề kiếm tiền nuôi vợ con, sức méo đâu hầu được các mợ kia. Thôi nhường các em trẻ khỏe.

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Mấy bạn có tập 2 là thấy rất chăm đăng ảnh/video hạnh phúc viên mãn, yêu vợ thương con trong khi tập 1 ngày xưa cấm thấy ảnh ẽo gì :D
Cụ tinh ý phết. Đăng lên để cho thiên hạ thấy tuy mình ọp ẹp nhưng vẫn có phi công tình nguyện lái =))
Nhưng thực tế khéo phi công nó dùng như phá cũng phải cố cười mà chụp hình thôi :))

demen2003

Xe tăng
Lướt mạng thấy chị Lệ Quyên đăng ảnh sinh nhật được người yêu trẻ kém 11 tuổi tổ chức hoành tráng ở Đà Nẵng
Lại nghe tin Mỹ Tâm với cậu thầy giáo mưa cũng 1 cặp
Còn nữa nhưng em ko nhớ...
Các cụ thấy thế nào ?
Nếu là các cụ thì có thích máy bay ko ?
Cứ nhiều xiền thích làm gì chẳng đc hả cụ? Cường $ thay ny, thay vợ toàn hotgirl có sao đâu cụ...