[Funland] Showbiz Việt nhiều cặp máy bay - Phi công vậy các cụ nhỉ ? Trào lưu mới à

blackhole1

Xe tăng
Mợ Lệ Quyên đúng là nát từ thời SV, hình như tham gia nhóm nhạc Hạt dẻ nhưng không tiếng tăm gì. Mợ này người Thái Nguyên, nhưng lúc nào cũng PR mình là người Hà Lội gốc, không biết để làm gì? Quê quán đâu thì quan trọng méo gì mà phải hão?
Hồi cặp với chủ Hồ Gươm Xanh, trông mặt mũi xấu mù, được cái người ngợm ngon lành, kết hợp với Tường Văn (Quả Dưa Hấu) được mấy bài nổi vùn vụt: Giấc mơ có thật, Như giấc chiêm bao,...đi đâu cũng nghe thấy (lúc đó nghe cũng hay thật).
Sau lại lặn mất hút mấy năm, rồi vào SG chuyển hướng sang nhạc bolero và cặp với QH - đồng chủ sở hữu Phòng trà Không Tên. Mợ này tính cách ghê gớm, hay xéo xắt người khác nhưng bản thân cũng chẳng kém cạnh ai. Hát bolero nghe vật vã quằn quại chứ không thấy cái sự hoài niệm hay cái hồn của bài hát, e là e chịu, không thẩm được.
Giờ sắp hết thời lại bập vào thằng ku phi công này, sáng ra mở báo là thấy hình ảnh thiếu vải thừa thịt của cặp đôi lồ lộ trên màn hình, ngấy không buồn ăn sáng. Ảnh nào cũng cà nát chuột rồi tự khen mình trẻ đep, méo hiểu luôn.
Chuyện phi công máy bay không có gì cả, thích là nhích thôi, đời được mấy tý các cụ nhỉ? Nhưng chưa thấy cặp nào lố và trơ như cặp này. Mie, ngày méo nào cũng rắc một đống ảnh lên báo để PR cho mấy đêm liveshow sắp tới. Quá nản.

Còn chuyện giờ lắm phi công - máy bay một phần vì công nghệ tân trang nhan sắc + mấy chỗ... càng ngày càng tân tiến nên các mợ í ngày một trẻ ra (nhiều mợ 6 xịch rồi mà vẫn bám lấy cái danh không tuổi với lị một tuổi), các mợ í có tiền + nhiệt tình nên chỉ có phi công mới đáp ứng nổi (cần tiền + khỏe), chứ như e bây giờ hơn 4 xịch, đầu sắp hói mợ nó hết tóc, suốt ngày vật vã cày lô đề kiếm tiền nuôi vợ con, sức méo đâu hầu được các mợ kia. Thôi nhường các em trẻ khỏe.
Ngày xưa thấy ô bạn kể mặt thì hơi quê nhưng được cái táo lê kéo lại ( người nhỏ mà ngực to )ô bạn em cũng in dấu vân tay trên đó thời đó chúng nó sống bầy đàn nói chung là đói kém mấy năm cuối thì em ý cặp với nhiều a lên đầy đủ tách đàn .

Moriarty

Xe container
Cụ tinh ý phết. Đăng lên để cho thiên hạ thấy tuy mình ọp ẹp nhưng vẫn có phi công tình nguyện lái =))
Nhưng thực tế khéo phi công nó dùng như phá cũng phải cố cười mà chụp hình thôi :))
Nói chung vẫn sân si với tập 1 lắm, e nói trong phạm vi bạn bè e thôi tầm showbiz họ nhiều bài vở e chịu.

giaique

Xe tải
Nhu cầu tình dục là 1 trong 4 tứ khoái trong cuộc sống, cuộc đời của mỗi con người
Đã là phụ nữ và đàn ông mà đã từng xuất, từng lên đỉnh, từng bắn T INH , từng ra nc xối xả, từng rùng mình, từng rã rời thì ko ai có thể quên đc cảm giác sướng lúc đó, nên nếu thiếu thốn lâu ngày thì đó lại là nhu cầu thiết yếu.
Nếu ko có đàn ông HƯ thì ko thê cỏ người đàn bà DÂM ĐÃNG đc, mà đàn ông thì rất thích người đàn bà ở trên giường rất dâm, còn đàn bà lại thích nguòi đàn ông Hư ở trên giường
Do vậy mọi chuyện là bình thường
Rất bình thường thưa các cụ mợ thân mến

pooka

Xe container
Nhu cầu tình dục là 1 trong 4 tứ khoái trong cuộc sống, cuộc đời của mỗi con người
Đã là phụ nữ và đàn ông mà đã từng xuất, từng lên đỉnh, từng bắn T INH , từng ra nc xối xả, từng rùng mình, từng rã rời thì ko ai có thể quên đc cảm giác sướng lúc đó, nên nếu thiếu thốn lâu ngày thì đó lại là nhu cầu thiết yếu.
Nếu ko có đàn ông HƯ thì ko thê cỏ người đàn bà DÂM ĐÃNG đc, mà đàn ông thì rất thích người đàn bà ở trên giường rất dâm, còn đàn bà lại thích nguòi đàn ông Hư ở trên giường
Nói sự thật trần trụi thế này nhiều người không quen. KKK

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
"Giai quê" nhưng tư tưởng rất văn minh tiến bộ :D

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Khéo đếu gì mấy ông ofer bụng thì to, lò xo thì ngắn, má thì bệu ra, cằm thì ngấn mỡ mà tập tòe chăn rau 18-2x.
Mấy em ấy chắc khi xxx phải nhắm mắt mới có cảm xúc.
Đôi ta cần nhau là được..Chị có tiền em có sức. Chị thì k quá đát thế thì tội gì k cặp nhau.
Lại nhắc đến phi công, cu gì phi công của Hà Hồ hình như cũng có bằng Phi công chuyên nghiệp.
Kim Lý cụ ạ, anh này phi công pro :D

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Em nhờ mấy tháng trước sau khi cô cs Lệ Quyên (LQ) này bỏ bầu Quang Huy đã có cụ lập thớt liên quan và có nhắc đến cả hai cặp này rồi mà..

Theo em thì bọn họ lợi dụng nhau để nổi tiếng và lấy view là chính thôi..Tất nhiên có cả vấn đề sinh lý nữa.

Cu nhóc bồ LQ thì sau khi cập kè và công khai yêu LQ thì cũng nổi phết rồi, được mời show liên tục, làm MC, đóng phim..
Trong khi đó LQ cũng được lên mặt báo liên tục (khản giả đỡ quên thì vẫn được bầu show mời đi diễn, và cái quan trọng nữa là được Sướng trong khi tái xuân lại đang độc thân sau ly hôn..kk)

Về trường hợp cs Mỹ Tâm thì có khác chút, nhưng ở cậu bồ thì cũng thế...mục đích cả, vừa được sướng vừa được nổi tiếng thêm..
Hợp tác win-win cụ nhỉ.

xukthal

Xe lăn

NNS

Xe ngựa
Éo ai quan tâm

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Em xin phép nói 1 câu.
Nứng quá quên hết cả gia phong lễ giáo.

Mấy thằng đàn ông sức dài vai rộng mà húp hào thối. Em phỉ nhổ vào trò hề đó.
Cụ có chắc là hào thối không, chưa chắc à nha :)