[Funland] Showbiz Việt nhiều cặp máy bay - Phi công vậy các cụ nhỉ ? Trào lưu mới à

namdh8x

Xe điện
Chả hiểu có trả tiền ko mà cặp này lên báo liên tục, hơi phản cảm.

juve99

Xe cút kít
Có cái ccc gì đâu, tới 40 thì sức lol đâu mà hát nữa vì thanh quản nó yếu cơ cmnr. Lúc ý thì phải nuôi gà & dạy, mà bác thấy rồi thằng chủ gà chọi nào chả ôm con gà dư ôm bố....vuốt ve gà, nựng gà thì gà nó mới chọi chứ, chưa kể không nựng gà rồi bóp rượu cho gà (chăm gà) thì bố ai biết con gà ý khi thắng & làm sao quảng cáo được trại gà. =))

Thôi, kệ kmn đê nếu bọn lều báo mí các bác chả đăng bài mí quan tâm thì phong trào nó tự giải tán, mà cái con Ku kia người bằng cái con chim chích ý bố thằng nào nó ấp được. =))
Không thấy tinh hoa với mãnh liệt gì vậy cụ =P~

ok.

Xe tăng
Không thấy tinh hoa với mãnh liệt gì vậy cụ =P~
Bọn xướng ca này nó diễn thật, hát thật-có chất xám của chính mình trong kỹ thuật hát, cũng phải nghĩ kịch bản chứ có đi thuê thiết kế từ Ý + Mỹ nghĩ kịch bản + Đức xức giọng hát đâu.....có cốp bi phong cách thì cũng na ná chứ có giống từng cái vảy ốc Hàn Tàu đâu....có lừa khán giả mua giọng hát đồng thành giọng hát nhôm đâu....có ép khán giả mua vé đến xem trừ lương đâu....có màu mè ảnh hưởng giới trẻ một tý nhưng đỡ hơn là bày ra cái trò bắn cá nhiều. ;))

Đám này cho dù đĩ thõa một tý nhưng cũng được xếp vào chiếu người lao động có ý thức tự suy nghĩ & không dùng chân thằng khác đi lên hay lòe thiên hạ, cũng có tạo nợ xấu bắt ai phaỉ trả đâu, nên có gì đâu mà tinh hoa mãnh liệt bác. :))

Haiphong1516

Xe hơi
Chị có tiền. Còn e có sức trẻ. Nói chung e thấy lệ quyên xấu bỏ mẹ. Nhưng hát hay thật

Lonely Stranger

[Tịch thu bằng lái]
Mấy em giọng khàn khàn là múc khoẻ lắm đới. Máy móc đời Tống nhưng phải xài xăng 95 mới chạy được ;))

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Khéo đếu gì mấy ông ofer bụng thì to, lò xo thì ngắn, má thì bệu ra, cằm thì ngấn mỡ mà tập tòe chăn rau 18-2x.
Mấy em ấy chắc khi xxx phải nhắm mắt mới có cảm xúc.
Đôi ta cần nhau là được..Chị có tiền em có sức. Chị thì k quá đát thế thì tội gì k cặp nhau.
Lại nhắc đến phi công, cu gì phi công của Hà Hồ hình như cũng có bằng Phi công chuyên nghiệp.

pooka

Xe container
Khéo đếu gì mấy ông ofer bụng thì to, lò xo thì ngắn, má thì bệu ra, cằm thì ngấn mỡ mà tập tòe chăn rau 18-2x.
Mấy em ấy chắc khi xxx phải nhắm mắt mới có cảm xúc.
Đôi ta cần nhau là được..Chị có tiền em có sức. Chị thì k quá đát thế thì tội gì k cặp nhau.
Lại nhắc đến phi công, cu gì phi công của Hà Hồ hình như cũng có bằng Phi công chuyên nghiệp.
Đấy là quyền riêng tư của người ta cụ nhỉ. Có cầu thì có cung. Nói chung cứ thấy hợp nhau là được, tuổi tác chỉ là những con số. Còn lại người ta hợp nhau được đến bao lâu thì kệ họ. Bác Hồ chẳng nói mọi người đều có quyền mưu cầu hạnh phúc mà.

onlinefisher

Xe điện
Ghét cái là đi chăn rau, chăn đc thì im mợ đi mà ăn, rồi còn đi chăn tiếp, đằng này cứ bô bô ra khoe. *** bằng các lão OF!

Cuken13

Xe hơi
Giờ các chị có tiền. Các em cần tiền. Các chị có nhu cầu. Các em có sk mà

xe_ga

Xe tăng
Các cụ trên of nhà mình đa số là không đủ điều kiện làm phi công nữa rồi...mà có làm sẽ bị chê là có gu mặn chát... =)) =))

Em xin phép nói 1 câu.
Nứng quá quên hết cả gia phong lễ giáo.

Mấy thằng đàn ông sức dài vai rộng mà húp hào thối. Em phỉ nhổ vào trò hề đó.
Cụ hãy trải nghiệm đi rồi cụ sẽ suy nghĩ khác, máy bay nó có cái hay của máy bay đấy, ko đùa đc đâu, ư ư ư
tình cảm nó ko có tuổi thật đấy cụ ạ, miễn sao cả hai thấy vui là đc.

Xolabaque

Xe tăng
Em xin phép nói 1 câu.
Nứng quá quên hết cả gia phong lễ giáo.

Mấy thằng đàn ông sức dài vai rộng mà húp hào thối. Em phỉ nhổ vào trò hề đó.
Khiếp, cụ cứ nói quá, ươn ươn tí thôi...

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Em sắp quá tuổi phi công rồi mà tuyển mãi chả được cái mái bai nào! Buồn rũ cmn rượi! Đời thật bất công!

vandatAT

Xe container
Lol của nó nó muốn cho ai, thằng nào muốn húp thì kệ cmn, miễn là pháp luật ko cấm là được. Vấn đề j đâu :)

Hieumos

Xe container
Thế là mấy cái ông lều báo mạng này đi tung hô cho cái kiểu tình yêu phản cảm này để xã hội bắt chước đi theo ấy mà. Ai cũng biết kết cục nó sẽ ra sao thôi nhưng thật ngán ngẩm với kiểu truyền thông lá cải này. Thật buồn cho truyền thông thời hiện đại. hết tin để đăng toàn đăng những tin vớ vẩn.
Họ yêu nhau, tình tứ, lãng mạn...trên FB cá nhân. Mấy ông lều báo lấy hết thông tin rồi tung lên mạng giật tít câu view. E thấy họ không làm ảnh hưởng đến ai, không vi phạm pháp luật, hạnh phúc với nhau là được mà :)
Các cụ nghĩ báo nó tự dưng đưa tin đấy à, toàn hợp đồng hợp tác truyền thông cả đấy ạ. Em LQ này giờ hết thời rồi, trước covid hay chạy sang Mỹ biểu diễn còn kiếm được tý. Giờ cấm đi lại ế show nên mới phải làm mấy trò truyền thông này để mọi người nhớ tới tên mình.