SF phần II: Nhận hàng

Phú Ông

Xe container
Cái này là cửa hút gió cho điều hòa không khí (chứ không phải cho máy đâu) cụ à!
Cái hộp lọc gió cho máy nó nằm sau cái ắc cu cơ, cụ nhầm thì chít!
Cổ hút gió rất cao (sát lắp capo) yên tâm lội nước nhé, như vậy SF có chết khi lội nước chắc do cái khác chứ ít do cổ hút
Chúc mừng cụ! Xe đời mới đẹp quá! Bao giờ rửa xe thì hú anh em SFC nhá!

nhh2811

Xe hơi
Cũng nhờ may mắn được bác Duc678 trong OF giới thiệu đến đó nên bọn em mới biết có chỗ giá rẻ như vậy cộng với việc bọn em cũng chịu khó ngồi cò cưa mãi đấy, chứ nếu không thì cũng bị chặt chém như thường :21: Qua đây em xin có lời cảm ơn bác Duc678 nhé!

@Khoa68: Cảm ơn bác nhé

@XichloBMW: Cái ốp khuyến mãi đợt này toàn dành cho xe trắng nên em phải chờ, chắc bác cũng vậy, khi nào có thì em ới bác nhé
Bác mua xe giá đó có túi khí rèm không? Hay chỉ có túi khí 2 ghế trước! Vì SLX 2.0 cũng có 2 loại mà bác!?

nhh2811

Xe hơi
Cái này là cửa hút gió cho điều hòa không khí (chứ không phải cho máy đâu) cụ à!

Cái này là lấy gió để làm mát dòng khí nạp thôi bác ạ cũng không khải lấy gió điều hòa hay cho động cơ đâu! Điều hòa à lấy gió ở đấy có mà 3 ngày thay lọc một lần à bác! Bác xem lại đi!*-)

nnson_56

Xe tải
Thế SLX full mà mất AQS rồi ah, tiếc thật, có nó dùng hay phết

XichLoBMW

Xe tải
Bác mua xe giá đó có túi khí rèm không? Hay chỉ có túi khí 2 ghế trước! Vì SLX 2.0 cũng có 2 loại mà bác!?
Chưa đếm nhưng nhìn đâu cũng thấy túi khí, kể cả ngồi ở hàng ghế thứ 3. Chưa dám cậy thử ra xem có túi khí ở trong hay là nó lắp để lòe mình nữa ko biết :)):)):))

nhh2811

Xe hơi

Chưa đếm nhưng nhìn đâu cũng thấy túi khí, kể cả ngồi ở hàng ghế thứ 3. Chưa dám cậy thử ra xem có túi khí ở trong hay là nó lắp để lòe mình nữa ko biết :)):)):))
Các nút SRS là nắp che mấy cái vít lắp túi thôi bác ạ! Bác xem cho em xem ghế lái bên trái chỗ tựa lưng và ghế phụ bên phải xem có tem báo có túi khí sườn không? còn túi kí rèm phải kiểm tra trong thanh chữ A ở kính chắn gió bác ạ!

Ducnamnd

Xe buýt
Hôm nào cụ lấy xe, cụ cậy thử một cái xem thế nào nhé :21: em ứ dám. Chiều nay em qua 199 minh khai mua Bảo hiểm, có gì em sẽ thông tin cụ sau nhé

lanth

Xe tải
Báo cáo là cụ Lanth là hotboy, cao.... to...... đen.... xxx .... nữa. Nhưng kụ này rất hấp dẫn chị em bằng mùi đó.

@lanth: kụ yên tâm, kế hoạch weekly cafe ko thay đổi, nhưng khi nào có thông báo xe về thì xin kính cẩn mời kụ đi cùng và ngự lãm luôn. Tiện thể để kụ coi cái mẹt của các em bán hàng xem có phải đó là nguyên nhân để em "bần thần bất thình lình" ko ah:)):)):))

Á à, dám lên đây nói xấu à? Sắp dỗi đến nơi rồi đấy :21: Chuẩn bị lên kế hoạch thử xe và rửa xe luôn thể nhé. Mà có ý định trốn gấu đi ĐS đấy à?:))

Cò mồi

Xe tăng
Chúc mừng cụ, SLX của cụ đẹp quá nhưng em lại múc CAP mất rồi.

michigan

Xe Cứu Trợ
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Thế là cuối cùng cũng đã thỏa lòng mong ước, chúc mừng cụ! Xe đẹp quá.

Có 1 điều cụ nên lưu ý và đừng quên: phải ''rửa'' xe cho kỹ càng nhá :21:

hoa sung

Xe hơi
Cung hỉ ! Cung hỉ!
Đến tận thứ 7 mới lấy được xe cơ! Sốt ruột quá!

Phú Ông

Xe container
Ờ mờ nhà cháu thấy cụ chủ thớt hình như chưa có tên trong Danh sách Hội Santa Fe hay sao ý nhể(?):ohmy:
Khẩn trương "xí chỗ đặt gạch" đi cụ ui! :21:

kienvang

Xe buýt
Chúc mừng các bác đã và sắp chạy SF! 1 sự lựa chọn quá hợp lí vào thời điểm này! Tôi cũng vừa đi mua giúp anh bạn 01 em MLX. Anh bạn này chạy Cap hơn 1 năm, định chuyển sang Rav4, rồi thấy không bằng SF nên chung kết với em SF!(b):41:
Các bác nhớ đăng kí tham gia SFC nhé! Chi tiết ở chữ kí của tôi(c)(b)!

Ducnamnd

Xe buýt
@ Các cụ: Xe có 10 túi khí, CD 6 đĩa, 6 loa, Smartkey, Vô lăng thò thụt...mấy cái này là hiển nhiên của SF nên em chưa chụp ảnh, để mai em hầu các cụ ạ.

@Kiến vàng: Xe bọn em chưa ra biển lên cũng không dám mon men đến khu vực của hội SF. Khi nào có biển em sẽ PM thông tin của em và các bác xichlobmw và hoa sung (nếu đồng ý) tới cụ chủ hội

Mà cụ kiến ơi, xe SF em ngồi trong, lúc dừng đèn đỏ em cứ nghe thấy tiếng cành cành của máy dầu cụ ạ :21:

kienvang

Xe buýt
@ Các cụ: Xe có 10 túi khí, CD 6 đĩa, 6 loa, Smartkey, Vô lăng thò thụt...mấy cái này là hiển nhiên của SF nên em chưa chụp ảnh, để mai em hầu các cụ ạ.

@Kiến vàng: Xe bọn em chưa ra biển lên cũng không dám mon men đến khu vực của hội SF. Khi nào có biển em sẽ PM thông tin của em và các bác xichlobmw và hoa sung (nếu đồng ý) tới cụ chủ hội

Mà cụ kiến ơi, xe SF em ngồi trong, lúc dừng đèn đỏ em cứ nghe thấy tiếng cành cành của máy dầu cụ ạ :21:
10 túi khí (chính xác là túi khí rèm side curtain airbag), smartkey là option (bỏ tiền thêm để mua) ngay cả với SF SLX 2.0 Delux. Chỉ với 2.2 2 cầu HiDelux những thứ trên mới là tiêu chuẩn.
Vụ tham gia thành viên: các bác cung cấp thông tin về biển số, email, phone, nghề nghiệp là ok.

Ducnamnd

Xe buýt
Cái gói em mua nó có luôn cụ ạ. Hôm nay em ra 87 láng hạ mua bảo hiểm, thấy trên lịch làm việc có cái hẹn ghi Kiến Vàng, không biết có phải bác không? mà xe bị sao vậy bác, bác cho em xin tý cảm nhận về chất lượng dịch vụ của các bác bên 87 đi ạ

nam_ch

Xe buýt
hàng ngon giá mềm chúc mừng bác lấy được vợ như ý:41:

kienvang

Xe buýt
Cái gói em mua nó có luôn cụ ạ. Hôm nay em ra 87 láng hạ mua bảo hiểm, thấy trên lịch làm việc có cái hẹn ghi Kiến Vàng, không biết có phải bác không? mà xe bị sao vậy bác, bác cho em xin tý cảm nhận về chất lượng dịch vụ của các bác bên 87 đi ạ
Tức là xe bác mua đã có option đó. May cho bác, có vẻ như sales ko rành các option để tính tiền thêm với bác ;)
87 nhiều anh em OF tín nhiệm bác à. Chỉ có điều lúc nào cũng đông quá ;)
Đợt trước tôi định sang đó định sơn tút tí chút vì xe máy va quẹt ...

XichLoBMW

Xe tải
Tức là xe bác mua đã có option đó. May cho bác, có vẻ như sales ko rành các option để tính tiền thêm với bác ;)
87 nhiều anh em OF tín nhiệm bác à. Chỉ có điều lúc nào cũng đông quá ;)
Đợt trước tôi định sang đó định sơn tút tí chút vì xe máy va quẹt ...
Cái bác KV này chỉ chơi với bác nào đã mua xe thì phải, lúc mình pm hỏi kinh nghiệm mua xe cũng như kiến thức lựa chọn option thì thấy "im như thóc" làm em buồn quá. Trước sau thì cũng vào hội OF mà bác lại có sự "cẩn thận" vậy? Em là em kính nể cái kiến thức của bác KV, nhưng ko biết bác ấy có định kiến gì ko mà đến vài cái pm cũng ko có phản hồi gì hết.
Dẫu sao cũng xin bác 1 chân vào hội SF dù rằng chưa mua xe nhé.(b)