SF phần II: Nhận hàng

XichLoBMW

Xe tải
Chúc mừng cụ có xe mới nhá. Em nghe tây nó đồn là cụ xichlo cũng lấy xe được rồi phỏng ạ? Có phải 2 cụ cùng đi lấy xe 1 ngày phải ko? Chúc các cụ kịp xong thủ tục trước 1.1 để trốn được thuế nhé.
Lúc nào các cụ phọt mấy cái ảnh vợ 2 các cụ lên cho anh em chiêm ngưỡng với.
Cái kụ này, trốn thuế thì đi tù chết, em chỉ né thuế thôi.:)):)):))
@hoasung làm sao bác có giấy tờ nhanh vậy? nó hẹn em đến 30 mới có giấy cơ mà??? bác làm ơn chỉ bảo giúp với

Ducnamnd

Xe buýt
khi kụ mở cái nắp để đổ dầu vuông góc với xe, sau đó cụ vặn cái nắp xoáy ra rồi thì kụ sẽ thấy trên cái nắp có 1 cái rãnh, nó vừa khít với cái nắp ngoài
và chỉ việc cài lên là xong cần j phải giữ nhỉ, kụ ktra lại nhé:6:
Cảm ơn cụ, để mai em kiểm tra lại, nếu có em sẽ chụp ảnh lên hầu các cụ. Nhưng dù sao vẫn bất tiện hơn cái có dây sẵn cụ nhể :21: Thằng này em ghét nhất cài vụ thiếu chức năng tự đóng mở cửa đuôi :))
Nhưng được cái bù lại là biết tự cụp gương xuống khi lùi, nhưng khi lùi không cần cụp gương nó cũng vẫn chiều theo ý mình được, hay thế chứ. SF đúng là phê thiệt :21:

hoa sung

Xe hơi
Nhưng được cái bù lại là biết tự cụp gương xuống khi lùi, nhưng khi lùi không cần cụp gương nó cũng vẫn chiều theo ý mình được, hay thế chứ. SF đúng là phê thiệt :21:[/quote]
Vụ này cụ nói thật hay nói chơi thế? Em vào số lùi chẳng thấy gương xe em động đậy gì cả cụ ợ!

hoa sung

Xe hơi
[@hoasung làm sao bác có giấy tờ nhanh vậy? nó hẹn em đến 30 mới có giấy cơ mà??? bác làm ơn chỉ bảo giúp với[/quote]
Đã làm gì có giấy đâu cơ chứ!

XichLoBMW

Xe tải
Em tưởng phải gõ Ctrl + Shift + cài số lùi chứ, kụ hóm quá:21::21::))

vb2hbt

Xe hơi
Nhưng được cái bù lại là biết tự cụp gương xuống khi lùi, nhưng khi lùi không cần cụp gương nó cũng vẫn chiều theo ý mình được, hay thế chứ. SF đúng là phê thiệt :21:
Vụ này cụ nói thật hay nói chơi thế? Em vào số lùi chẳng thấy gương xe em động đậy gì cả cụ ợ![/quote]
Thường thì dể gương động đậy khi lùi thì bác phải để điều khiển gương ở vị trí bên phụ.

Ducnamnd

Xe buýt
Vụ này cụ nói thật hay nói chơi thế? Em vào số lùi chẳng thấy gương xe em động đậy gì cả cụ ợ!
Thật mà cụ, khi lùi, cái lẫy chỉnh gương cụ phải gạt về một bên, nó làm như vậy là thông minh đấy, vì đôi khi cụ chạy lùi, không có nhu cầu cụp gương thì cụ để lẫy ở giữa, khi nào có nhu cầu cụp thì cụ gạt sang phải hay trái đều được. Khi lùi xong, về D hoặc N nó sẽ tự dựng gương về vị trí cũ. Cái này hay đấy. Hôm nay em đăng ký xong rồi. Vẫn áp giá 760 triệu cho SLX

chic

Xe máy
Thật mà cụ, khi lùi, cái lẫy chỉnh gương cụ phải gạt về một bên, nó làm như vậy là thông minh đấy, vì đôi khi cụ chạy lùi, không có nhu cầu cụp gương thì cụ để lẫy ở giữa, khi nào có nhu cầu cụp thì cụ gạt sang phải hay trái đều được. Khi lùi xong, về D hoặc N nó sẽ tự dựng gương về vị trí cũ. Cái này hay đấy. Hôm nay em đăng ký xong rồi. Vẫn áp giá 760 triệu cho SLX
Không biết con MLX có chức năng này ko cụ?

hoa sung

Xe hơi
Cám ơn cụ ducnam nhé! Em là em sẽ thử ngay chiều nay xem nó thế lào!

Phú Ông

Xe container
Các cụ tậu xe mới, lại vừa khám phá vợ mới... nghe mà tưng bừng như TẾT vậy!:21:

Chỉnh sửa cuối:

Ducnamnd

Xe buýt
Không biết con MLX có chức năng này ko cụ?
Em không biết ạ, vì xe em SLX, nếu cụ đang chạy MLX thì cứ thử gạt cái xem biết ngay mà

@Phươngcuunet: Cụ dùng từ đao to búa lớn thế em sợ lắm :)). Chẳng qua là do vợ mới, lại không có hướng dẫn sử dụng nên cái gì em mò ra trước thì em hóng hớt chia sẻ với các cụ cho vui thôi ạ :21:

hoa sung

Xe hơi
Híc! Cám ơn cụ ducnam nhé!
Em vào số lùi gương cụp xuống làm em cứ tường mình đang cưỡi X5!
À mà cụ ducnam cho hỏi: Cái vụ em Hằng cam kết bảo hành 1 năm hoặc 20.000km thì thế nào cụ nhỉ? Bởi vì chưa nộp được thuế nên em chưa trả hết tiền nên chưa thèm hỏi. Thấy em Hằng khoe là công ty của em ký HĐ bảo hành với 199MK để bảo hành cho hàng của cty em bán ra.Em ấy cam kết với cụ thế nào?

hoa sung

Xe hơi
Cụ chủ thớt không vào trả lời em ah? Em là em chụp ảnh cái cản trước sau rồi ợ, dưng mà em post ở cái thớt đăng ký ấy cụ ạ!

Ducnamnd

Xe buýt
Cụ chủ thớt không vào trả lời em ah? Em là em chụp ảnh cái cản trước sau rồi ợ, dưng mà em post ở cái thớt đăng ký ấy cụ ạ!
Dạ, cảm ơn cụ nhiều. Cụ lưu ý cái vụ bảo hành nhé, em vừa nhắn tin cho cụ số của cụ Sonrack rồi đấy

Em SF này còn có chức năng là tự Unlock cửa khi cụ tắt máy cơ, cái này cũng hay cụ nhỉ :)

ong mật

Xe hơi
Dạ, cảm ơn cụ nhiều. Cụ lưu ý cái vụ bảo hành nhé, em vừa nhắn tin cho cụ số của cụ Sonrack rồi đấy

Em SF này còn có chức năng là tự Unlock cửa khi cụ tắt máy cơ, cái này cũng hay cụ nhỉ :)
cái này chỉ hoạt động khi cụ chạy tới 40km/h xe nó tự động chốt cửa , khi nào cụ tắt máy nó lại tự động mở chốt thôi nhá ..chứ còn nếu lên xe chưa chạy hoạc chạy chậm mà cụ cẩn thận chốt ngay cửa bằng tay vào thì chả có tác dụng tự động gì đâu cụ ạ .không lại tưởng là hỏng

Ducnamnd

Xe buýt
cái này chỉ hoạt động khi cụ chạy tới 40km/h xe nó tự động chốt cửa , khi nào cụ tắt máy nó lại tự động mở chốt thôi nhá ..chứ còn nếu lên xe chưa chạy hoạc chạy chậm mà cụ cẩn thận chốt ngay cửa bằng tay vào thì chả có tác dụng tự động gì đâu cụ ạ .không lại tưởng là hỏng
Thì có auto thì cũng phải có Manual chứ cụ, Auto hết đâu phải lúc nào cũng hay. Phỏng ạ

thangloiauto

Xe tải
Website
autopro.vn
Kính thưa các cụ 268 Trung Kính lại có thêm 1 lô SantaFe SLX về nữa, mời các cụ qua ngó nghiêng nhé
Em xin hết sức phục vụ các cụ :77:

lamborghini_hp

Xe hơi
xe ngon lắm(b)(b)