Service for KCC

huycm

Xe tăng
Nay có ông bạn sắp gia nhập hội KCC xin em số cụ 4, để sửa vụ xe bị dột tứ tung.
Cụ 4 nhớ giúp bạn em với nhé.
Không có chuyện đi khóc thuê đâu nhé cụ Ẻn. Nếu gia nhập hội không có *** thì cứ viết đơn đi, em xác nhận cho.

Catdontlove

Xe buýt
Nay có ông bạn sắp gia nhập hội KCC xin em số cụ 4, để sửa vụ xe bị dột tứ tung.
Cụ 4 nhớ giúp bạn em với nhé.
Cụ nói cụ ấy xem lại cái vụ đường thoát nước cửa nóc có bị tắc không cụ ạ.

hanoien

Xe điện
Không có chuyện đi khóc thuê đâu nhé cụ Ẻn. Nếu gia nhập hội không có *** thì cứ viết đơn đi, em xác nhận cho.
Đề nghị cụ k spam vào thớt khoa học kỹ thuật nhé, em tháo bánh đấy, k dọa đâu.

chuot_bach

Xe tăng
Em mới cho xe vào bảo dưỡng bên Long Biên, mất ~4 củ tất cả. Xe em 5 vạn nhưng bảo dưỡng chế độ 4 vạn vì chưa bảo dưỡng lần nào từ khi mua đến giờ.
Vụ bảo dưỡng thì thấy khá ok, mỗi tội sau khi bảo dưỡng xong cảm giác thấy chạy tốn xăng hơn thì phải ( cái này phải đi thời gian mới kiểm chứng được).
Vụ này phải cám ơn cụ Bốn, khi được đội tư vấn của Kia Long Biên giới thiệu với bên bảo dưỡng đây là thành viên của KCC cũng thấy khá tự hào.

Catdontlove

Xe buýt
Em mới cho xe vào bảo dưỡng bên Long Biên, mất ~4 củ tất cả. Xe em 5 vạn nhưng bảo dưỡng chế độ 4 vạn vì chưa bảo dưỡng lần nào từ khi mua đến giờ.
Vụ bảo dưỡng thì thấy khá ok, mỗi tội sau khi bảo dưỡng xong cảm giác thấy chạy tốn xăng hơn thì phải ( cái này phải đi thời gian mới kiểm chứng được).
Vụ này phải cám ơn cụ Bốn, khi được đội tư vấn của Kia Long Biên giới thiệu với bên bảo dưỡng đây là thành viên của KCC cũng thấy khá tự hào.
Em :77: cụ ạ, cụ đi giỏi đấy 50.000km mới bảo dưỡng mà lại bảo ăn xăng hơn #:-s

chuot_bach

Xe tăng
Em ko hiểu ý các cụ, các cụ chê em cái gì thì cứ nói ra?

KMV

Xe tải
Các kụ bố trí thời gian book lịch để vào lắp gối để chân Kem AT nhá, kụ Beck làm chuột bạch rồi ạ

nothinghd

Xe điện
Ko làm được ở 3B à cụ? :D
Ko làm được ở 3B do phải chế gá và hàn gá vào sàn xe :(, cái cục để chân sẽ bắt vào tấm gá đấy.
Các cụ đã đăng ký cứ tà tà nhé, hiện tại chỉ về hàng mẫu 5 cái, beck đã chuột một cái dồi, sáng mai các quan chức như cụ Chánh tổng, Lão đạt ma, TSB, namhoang, Libor sẽ đi lắp nốt 4 cái còn lại.

Dự kiến tầm 2 tuần nữa thì toàn bộ số hàng đã đặt mới về hết ợ.

Ngoài số xèng 190k đã đặt để mua đồ, các cụ còn phải chủn bị thêm 200k tiền công lắp và 200k tiền thịt chóa nữa ạ :):

KMV

Xe tải
Cụ bẩu anh em là chiều nay 2h em vào KIA GP làm nhé :)
Tks cụ ạ.
Kụ Na ơi, chiều nay cho e khất là không thực hiện được ạ, mời các kụ ngày mai nhé, vì chiều nay bên em tập trung sang văn phòng khu vực để tổ chức lễ sơ kết 6 tháng đầu năm. Rất mong các kụ thông cảm cho em.
Kụ Huycm và kụ Beck chốt cho em danh sách các kụ lắp 4 bộ còn lại nhé.
Cmar ơn các kụ

laodatma

Xe điện
Cụ chơi khó em quá! chỉ đạo của cụ thế thì em phải độ xe lên AT hoặc lấy con AT khác chạy sang LB à! =))

Ko làm được ở 3B do phải chế gá và hàn gá vào sàn xe :(, cái cục để chân sẽ bắt vào tấm gá đấy.
Các cụ đã đăng ký cứ tà tà nhé, hiện tại chỉ về hàng mẫu 5 cái, beck đã chuột một cái dồi, sáng mai các quan chức như cụ Chánh tổng, Lão đạt ma, TSB, namhoang, Libor sẽ đi lắp nốt 4 cái còn lại.

Ngoài số xèng 190k đã đặt để mua đồ, các cụ còn phải chủn bị thêm 200k tiền công lắp và 200k tiền thịt chóa nữa ạ :):

ca_ce

Xe tăng

sao lại phải hàn chế gá nhỉ? không hiểu lắm các cụ giải thích chút
còn cụ Na chơi các cụ co MT đấy như cụ lý bò, cụ sea

huycm

Xe tăng
Kụ Na ơi, chiều nay cho e khất là không thực hiện được ạ, mời các kụ ngày mai nhé, vì chiều nay bên em tập trung sang văn phòng khu vực để tổ chức lễ sơ kết 6 tháng đầu năm. Rất mong các kụ thông cảm cho em.
Kụ Huycm và kụ Beck chốt cho em danh sách các kụ lắp 4 bộ còn lại nhé.
Cmar ơn các kụ
Ngày mai khoảng 8h30 bọn em sẽ tới KIA Giải Phóng để lắp, nhờ cụ Bốn chốt lịch cho em.

Quạt

Xe điện
Đả đảo cụ Na ép ăn thịt Chó đả đảo đả đảo :))

nothinghd

Xe điện
sao lại phải hàn chế gá nhỉ? không hiểu lắm các cụ giải thích chút
còn cụ Na chơi các cụ co MT đấy như cụ lý bò, cụ sea
:) mặt sàn của CR AT anh Hải phẳng lỳ cụ ạ :) ko có một chỗ nào để gắn miếng để chân cả. Vì thế phải làm tấm gá, con gà Beck chiều qua mất gần 3 tiếng lọ mọ ở GP để test dồi. Giờ đã có khuôn chuẩn ạ :) thời gian thi công chắc sẽ rút ngắn hơn.

huycm

Xe tăng
:) mặt sàn của CR AT anh Hải phẳng lỳ cụ ạ :) ko có một chỗ nào để gắn miếng để chân cả. Vì thế phải làm tấm gá, con gà Beck chiều qua mất gần 3 tiếng lọ mọ ở GP để test dồi. Giờ đã có khuôn chuẩn ạ :) thời gian thi công chắc sẽ rút ngắn hơn.
Cụ Na bố trí thêm 2 con gà nữa là đủ bộ đấy. Ngày mai 8h30 đến Giải Phóng nhé.