[Funland] Sen Việt big C - 1 đi không trở lại

Trạng thái
Thớt đang đóng

kahat

Xe tải
em hay ăn buffet trên khách sạn HN, ở đây đi đông phải đặt trc và nó chỉ có 1 lượng khách vừa đủ, chứ buffet đông quá sao phục vụ nổi, mấy nhà hàng thấy người ta làm đc cũng đua nhau làm

Yeuphunu

Xe điện
Mệ, như này vô hình dung "con sâu bỏ dầu nồi canh".
Những người không biệt ngọn nguồn sẽ né xa Buffet cho đỡ lo. Họ đâu biết Sen này khác Sen kia, họ nghĩ "Sen nào chả là Sen". Thế là chết oan mấy ông Sen Hà Thành, Sen Tây Hồ rồi.
Mấy ông Sen kia sao không bảo vệ bản quyền chữ "SEN" nhỉ???

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Ở. Sen nở cái nào

superboy4ever

Xe tải
Đầu tuần em cho cái thớt này nổi lên phát. Em sợ để lâu nó lại bị ỉm đi như truyền thống lắm ạ!

kahat

Xe tải
cụ nương tay cho em ấy còn sống, em ấy đã rút kinh nghiệm gì chưa nhỉ

Nhà em có lần bị mất chó, hồi ý bọn ở HN nó vẫn đi câu chó nhiều lắm, có lần em về muộn thấy cổng mở, nghĩ đến bọn trộm em nhặt cái thanh gỗ của nhà làm mộc gần đấy, vào trong ngõ rồi thì thấy 1 thằng chạy ra, 1 thằng đón chạy mất, em chỉ kịp đập trượt vào đuôi xe nó (vì còn phải dựng con 82 của em;)) ). Chứ lúc ý mà đập được em vấn đạp. Ai phải bị mất cái gì rồi thì mới hạn những thằng không chịu làm mà chỉ đi ăn cắp của người khác:D
Cả nước này ăn cắp cụ ạ. Cụ cứ tính hộ em GDP nhà mình thế nào mà xe ô tô đắt nhất TG, nhà đất đắt nhất TG...Cụ có thấy nghịch lý gì ở đây ko ạ??? Nếu ko ăn cắp thì liệu có sự nghich lý đó ko ạ (chỉ có điều ăn cắp công khai, bí mật hay trá hình... mà thôi). Đừng đòi hỏi cái gì tuyệt đối ở các XH lệch lạc này các cụ ợ. Các cụ thấy em nói có thể lầ khó nghe cơ mà nghĩ sâu chút các cụ sẽ thấy đúng.

superboy4ever

Xe tải
Cả nước này ăn cắp cụ ạ. Cụ cứ tính hộ em GDP nhà mình thế nào mà xe ô tô đắt nhất TG, nhà đất đắt nhất TG...Cụ có thấy nghịch lý gì ở đây ko ạ??? Nếu ko ăn cắp thì liệu có sự nghich lý đó ko ạ (chỉ có điều ăn cắp công khai, bí mật hay trá hình... mà thôi). Đừng đòi hỏi cái gì tuyệt đối ở các XH lệch lạc này các cụ ợ. Các cụ thấy em nói có thể lầ khó nghe cơ mà nghĩ sâu chút các cụ sẽ thấy đúng.
Cụ ơi sao bi quan thế ạ. Rồi XH nó sẽ tự điều chỉnh thôi ạ!

Cụ ơi sao bi quan thế ạ. Rồi XH nó sẽ tự điều chỉnh thôi ạ!
Bi quan là thế nào, em chỉ nói thực tại. Mà sự thật thì khó che giấu chỉ có điều có dám nhìn vào sự thật hay ko, em thì thuộc style thích nói sự thật và ko né tránh...
Các cụ thì hay tô hồng rồi tự thướng rồi ngồi chửi "thằng" này mất dạy "thằng" kia mất dạy...các cụ cứ lấy cái lệnh để chỉnh thành thuận cơ mà các cụ ko biết nó lệch từ trong "cốt" biết chỉnh từ đâu...hài quá

Oldstar

Xe tăng
cụ nương tay cho em ấy còn sống, em ấy đã rút kinh nghiệm gì chưa nhỉ
Trưa nay em măm ở Sumo BBQ cạnh đó, ngó qua bên Sen Việt thì thấy nhân viên đông hơn khách, có lẽ tại đầu tuần nên cũng vắng hơn...

thuypt

Xe hơi
Hôm qua em có đi qua Sen việt, thấy vẫn có khách, không biết là khách hay là người nhà của quán ngồi cho đông, hay là khách đã lỡ mua voucher nên giờ đến ăn cho hết voucher.

ktphong

Xe tăng
năm ngoái ông chú em mở nhà hàng buffet ở quê chỉ có 20-30 món gì thôi, khách hàng đến ăn đều mang túi nilong để bỏ vào mang về. Dán cái biển nhắc nhở "chỉ tại chỗ" thì khách bảo "nhà hàng chúng mày lừa đảo à, có nhiều món thế thì ăn một lúc thế nào đc, phải mang về ăn từ từ mới hết chứ?". chú em bó tay, đành chuyển ngay sang quán nhậu bình dân.

bentley8

Xe điện
Mong cho cái quán buffet này die sớm đi để anh em of đỡ phải mất thời gian đến nó nữa. Âu cũng là một bài học cho những nhà hàng làm ăn chụp giựt coi thường khách hàng. Nhưng em là em nói thật dù em là dân bắc đấy nhưng đa phần ngoài bắc mình toàn thế hay sao. Không thay đổi nổi trong vòng 50 năm nữa chỉ là biến mất tạm thời hoặc chuyển từ dạng này sang dạng khác

qlevis

Xe điện
Quán này e ăn 1 lần, hồi đó nó đang khuyến mại là 175k/người!Nhưng đồ ăn thì lèo tèo, chả có mấy món, vào chả biết ăn j luôn,thế là e cạch. Tuần trước sang Buffet Seafood one bên cạnh, giá 268k/người thì khác hẳn:P!Nhưng túm lại trong tất cả các buffet Sen đã từng đi thì e thik nhất Sen quốc tế ở Hồ Tây, đa dạng món ăn, phục vụ nhiệt tình:P!Sen Hà Thành thì bé tẹo, đc 1 hõm, chả có j mấy, phục vụ thì ko bàn:P

phanthuy2601

Xe tăng
Em nghĩ ở đây chỉ tiện thôi ạ. Nói chung những nhà hàng làm ăn kiểu này sớm muộn rồi cũng đi thôi.

HieuPride03

Xe tăng
Chỗ này có phải BigC garden ko nhỉ? em hay cho F1 vào chơi nhưng chưa ăn ở đây bao giờ, hôm nay đọc đc bài này cũng thấy hú vía, chán hẳn kiểu phục vụ như này. Các cụ ăn nhậu nhớ chạy từ Đà Nẵng trở vào đến Cà Mau nhé, thái độ phục vụ cực chuẩn luôn, quá pro!!!

Bomva

Xe điện
Up phát

JustCar

Xe hơi
Mong cho cái quán buffet này die sớm đi để anh em of đỡ phải mất thời gian đến nó nữa. Âu cũng là một bài học cho những nhà hàng làm ăn chụp giựt coi thường khách hàng. Nhưng em là em nói thật dù em là dân bắc đấy nhưng đa phần ngoài bắc mình toàn thế hay sao. Không thay đổi nổi trong vòng 50 năm nữa chỉ là biến mất tạm thời hoặc chuyển từ dạng này sang dạng khác
ĐÚng đấy, miền Nam và đặc biệt miền Trung phục vụ khác hẳn. Nhà hàng này thì chắc chắn k bao giờ đến.

Trạng thái
Thớt đang đóng