Sao xe Toyota cũ giữ giá thế các cụ nhỉ.

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Chính xác bây giờ bản 2.5E 4x2 VNT turbo giá bán đúng bằng Triton GLS MT 4x4 (giá niêm yết là 660 nhưng mua với giá 630 - Mit mà), Hilux 2.5E 637 tr không bớt.
Do vậy cụ Pitt chả việc gì phải khóc cho Toy cả! Triton là con xe tốt, bền, giá hợp lý, phụ tùng rẻ (chính hãng). Cụ mà sang Nis hay Mazda nó phang cho vêu ngay! Hoặc sao không lấy con Hilux 1 cầu ấy?
Sao lại bị phang là thế nào hả kụ, mazda thì iem k bít thế nào chứ Nis khá ngon cả về xe và dv phụ tùng.

RAVA

Xe ba gác
-Nhìn cái báo giá trên sao Navara lại có những 2 cái lọc gió ĐH nhỉ? Mà chỉ tính 1 cái mà nó đắt gần bằng của con Cam nhập loại có than hoạt tính, khử mùi sx tại Japan, giá hơn 2 củ chưa VAT, còn loại thường thì cũng chỉ có mấy trăm? Với giá ntn thì đắt phải gần gấp đôi Hilux, mà đấy là chưa có vụ thay buzi đấy, hãi thật?:D

coolpix8700

Xe ngựa
...còn loại thường thì cũng chỉ có mấy trăm? Với giá ntn thì đắt phải gần gấp đôi Hilux, mà đấy là chưa có vụ thay buzi đấy, hãi thật?:D
Loại thường 3 trăm bác ạh!
Cậu lái xe ở XN em cũng có 1 cái Fò tủn, lọc gió bị chuột tè vào lại lấy lọc gió Cam lắp, em hỏi tại sao cậu ấy trả lời: "vì nó có 3 trăm!".

RAVA

Xe ba gác
Cậu lái xe ở XN em cũng có 1 cái Fò tủn, lọc gió bị chuột tè vào lại lấy lọc gió Cam lắp, em hỏi tại sao cậu ấy trả lời: "vì nó có 3 trăm!".
-Em ko nghĩ là nó rẻ đến như vậy đâu, chắc là cậu ấy mua hàng ngoài đấy thôi chứ em thay cho con Ỉn trong Hãng hàng sx tại Indo mà đã 600k rồi, em nghĩ của Cam loại thường là hàng Japan thì ít nhất cũng phải 7-800k cho đến hơn 1 củ 1 tý.

RAVA

Xe ba gác
-Em ko nghĩ là nó rẻ đến như vậy đâu, chắc là cậu ấy mua hàng ngoài đấy thôi chứ em thay cho con Ỉn trong Hãng hàng sx tại Indo mà đã 600k rồi, em nghĩ của Cam loại thường là hàng Japan thì ít nhất cũng phải 7-800k cho đến hơn 1 củ 1 tý.

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Chịu bác thật! Ngồi nhiều cruze nên bác bị ám ảnh xe hàn quá đấy mà :D
Nội thất vios chỉ đơn giản chứ sáng sủa và rộng rãi, thoáng hơn Accent nhiều! Cái chất nhựa xe hàn thì chỉ hơn xe Khựa địa phương tí thôi :-?
VIOS nhựa khựa địa phương chuẩn rồi cụ. :D

ducletrung

Xe container
Em tìm hỏi mua cho người bạn trên quê con Vios MT đời 2011 sao mà khó tìm quá, tìm được thì nhiều chỗ hét giá ....trên trời, toàn trên 5 củ to. Cụ nào biết chỉ em với. Mà thằng bạn em cứ chỉ Toyota chứ dứt khoát không hàn xẻng gì cả...
Cũng vì có những người bạn như ở quê cụ lên giá nó mới như thế...

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Dùng Nissan phụ tùng, bảo dưỡng cao cấp thật bác Truyên nhể :))
Kể cũng lạ nhỉ trước iem xài x-trail 5 năm giá dv phụ tùng rất hợp lý, còn navara hiện tại iem mới chỉ bd cấp 1 vạn nên chưa bít thế nào.

Isu_zu

Tháo bánh

ducletrung

Xe container
Thế cái vụ Camry đoạt giải xe của năm tại Hàn là xảy ra ở quê em hả cụ ?

Đang nói chuyện tại sao nó giữ giá,theo như thông tin của cụ ở bên Hàn xe bán chạy nhất năm chứ có phải nói về vấn đề giữ giá đâu?

sonle77

Xe buýt
Chịu bác thật! Ngồi nhiều cruze nên bác bị ám ảnh xe hàn quá đấy mà :D
Nội thất vios chỉ đơn giản chứ sáng sủa và rộng rãi, thoáng hơn Accent nhiều! Cái chất nhựa xe hàn thì chỉ hơn xe Khựa địa phương tí thôi :-?
Vios gần ngang ngang với mấy con xe oto của Khựa thôi =))

sonle77

Xe buýt
Nếu thế thì cái accent ngang với hàng địa phương Quảng Tây hay ở Hải Nam nhể :D
Cụ bảo đi Vios rồi đúng không?Cụ thấy ngoài cái ưu điểm tiết kiệm nhiên liệu thì theo cụ nó có cái ưu điểm gì nữa?Tôi đã được đi Vios rồi lên có vài nhận xét xe rất ọp ẹp chắc do tôn vỏ mỏng,gầm xe và hệ thống treo chắc kém lên đi rất ồn,đi tốc độ cao khoảng 80km/h thấy bồng bềnh rất là nguy hiểm :D

Luu Lehong

Xe container
Cụ bảo đi Vios rồi đúng không?Cụ thấy ngoài cái ưu điểm tiết kiệm nhiên liệu thì theo cụ nó có cái ưu điểm gì nữa?Tôi đã được đi Vios rồi lên có vài nhận xét xe rất ọp ẹp chắc do tôn vỏ mỏng,gầm xe và hệ thống treo chắc kém lên đi rất ồn,đi tốc độ cao khoảng 80km/h thấy bồng bềnh rất là nguy hiểm :D
Đang bàn so sánh nội thất vios với accent thì accent chật chội rối rắm hơn và chất nhựa đen bẩn, sần sùi tái sinh nhiều. Đương nhiên Vios nó là cái phân khúc thấp của Toy, ko thể chắc chắn, êm hơn Altis hay Cam được. Thế nhưng cao tốc PV-CG em đã đi 110km/h cũng chả thấy sao, còn hơn chán vạn mấy cái anh Morning, Getz hay Accent. Nếu bác bảo đi Vios rất ọp ẹp thì chắc bác mới ngồi mấy cái taxi chạy từ 2003 và nếu ngồi mấy cái xe nhỏ của hàn thì ko biết sẽ nói thế nào. Riêng với mấy cái nick hạng gà vịt như là bác hay bác duclechung, em cũng chả muốn tranh luận tiếp, bởi vào hóng nhưng thấy ngơ ngác, ngáo ngơ lại lươn khươn trông cũng thấy chán chả muốn chém ;;)

RAVA

Xe ba gác
-Thế bác muốn cái xe hạng bét nó phải ngon như xe hạng nhất chăng? Bác cứ thử sang box Kia xem, ngồi nhận xét con MN thì có ối cái để mà chê nhưng tiền nó chỉ có thế mà lại đòi nó ngon như Yaris thì có phải là hài ko? :-h