[Thảo luận] Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương XXX bắt vạch liền. Em bắt vở!

VLOLVN

Xe tải
hay nhỉ! bó toàn thân với các xxx ăn bẩn

xanh

Xe điện
Ha ha. Bọn xxx giờ còn bựa hơn cả bọn chẹt chân ăn vạ.
Dân đóng thuế nuôi chúng nó cũng như góp cơm nuôi chó, nhưng chó cũng không đến nỗi quay lại cắn chủ như này.
xxx cũng giống bọn ăn vạ chẹt chân, nhưng lưu manh hơn, cơ mà được mặc quần áo đồng phục, tức là ăn vạ có tổ chức, có bài bản và biết áp dụng công nghệ cao , nếu thế thì ...Ôi. Việt nam ơi...

kienbinh

Xe điện
Chuyện này xảy ra từ tuần trước , định không kể vì ngại type quá nhưng thôi em cứ kể ra đây, âu cũng là một kinh nghiệm chia xẻ với các bác. Cuối tuần trước có việc đi Bắc Ninh sớm, giải quyết công việc xong xuôi cũng đã trưa em về qua Quế Võ ăn cơm, nước non xong em lên xe về Hạ Long. Tuân thủ nghiêm túc luật nên ăn cơm em chỉ làm lon coke mặc dù thức ăn rất ngon. Như đã kể với các bác lần trước, bị xxx Quế Võ vả cho 1 lần rồi nên em rất cẩn thận, lúc nào cũng đi dưới tốc độ cho phép 5km/h, cách vạch liền 0,5m.
Vậy mà lúc qua TX Sao đỏ khoảng 5km đang thưởng thức AkriPhan thì bỗng có chú xxx phi ra toét toét toét. Bỏ mợ... sao ấy nhỉ? Quay sang hỏi chú em bên cạnh : Mày có thấy anh vi phạm gì không? Không! Hay là nhầm nhỉ? Thế là em chủ quan không ghi âm ghi iếc gì cả?
Xuống xe với tâm trạng vui vẻ.
Em : Chào bác! Cơm nước gì chưa bác?
xxx : Yêu cầu anh cho kiểm tra giấy tờ?
Em : Kiểm tra hành chính hả anh? Em có vi phạm gì đâu?
xxx : Anh cứ cho kiểm tra giấy tờ.
Em : Vâng! Anh đợi chút.
Quay vào xe lấy giấy tờ, bụng bảo dạ có khi bọn nó định chơi mình thật thế là em vào xe lôi con E71 ghẻ ra, bật sẵn chế độ ghi âm, hít một hơi thật sâu rồi thong thả quay ra đưa giấy tờ cho xxx.Cầm giấy tờ của e xong không thèm xem xxx nói luôn : Anh vi phạm lỗi đè vạch liền cách đây 2km. Mời anh vào đây làm biên bản.
Em : Đề nghị anh xem xét lại cho cẩn thận chứ em lúc nào cũng cách vạch liền 0,5m mà.
xxx : Ô hay cái ông này, tôi có quen ông không? Có thù ghét gì ông không mà đổ oan cho ông?
Em : Nếu anh khẳng định là tôi đè vạch, đề nghị anh cho tôi xem bằng chứng?
xxx : Bằng chứng hả? Có ngay, anh đợi chút tôi chở anh lên trên kia xem ảnh.
Bỏ mợ, nó khẳngđịnh thế chắc là đúng rồi, trong lòng hơi phân vân, hay là làm mấy lít rồi đi luôn cho sớm nhỉ. Tuy vậy nghĩ đi nghĩ lại mà ko thấy mình có thể kẹp vạch ở đoạn nào nên em quyết định cứ thử xem sao...
( Còn tiếp)
em bắt lỗi chính tả của cụ:))
mời cụ vào đây lập biên bản về lỗi viết sai chính tả:))

Loong Phoong

Xe điện
ngày xưa e bị bắn đoạn này, 55/50 km/h, thế mới cay

Tribute

Xe container
em bắt lỗi chính tả của cụ:))
mời cụ vào đây lập biên bản về lỗi viết sai chính tả:))
Quê em toàn lỗi chính tả chỗ đó mới đau chứ, ko tin cụ xem cả mấy cái biên bản của xxx ở đó cũng thế mà.=))

colin_hanks88

Xe đạp
vớ vẩn lại là ông già thằng bạn em bắt bác ý chứ :)) . Mấy chuyện ăn uống của xxx thì em ko dám lạm bàn vì còn nhỏ tuổi , nhưng phải công nhận 1 điều xxx GT thị xã CL ông nào cũng giàu :-? . có lẽ thị xã thì nhỏ nhưng nằm ở nhiều tuyến đường quan trọng nên màu mè thì cứ phải gọi là ... 8-|

Ghi âm cũng chẳng giải quyết được gì, trong xe lúc nào cũng phải thường trực Handy Cam, cần thiết đặt lên nóc xe ghi hinh, thu tiếng ngay thì ít nhất XXX mới ăn nói đàng hoàng được (bình thường rất hung hăng + ăn nói khó nghe).

Mà cụ chủ thớt ơi, cái Avatar của cụ có phải là ảnh F1 nhà cụ chụp với một vị sư không vậy, nếu đúng thì có phải là cụ Trí Tịnh trong Vũng Tàu không ạ???

bipbip

Xe buýt
XXX quay vào nói với xxx chỉ huy rồi quay ra : Mời anh lên xe tôi, tôi sẽ cho anh tâm phục khẩu phục thì thôi.
Đi thì đi, chẳng mấy khi được ngồi xe có còi, đèn ưu tiên. Thế là em leo lên con xe Toy của xxx để quay lại.
Quay lại khoảng 2km thì em thấy một chú Ỉn đỗ ven đường, xxx dừng xe, nói em sang xe kia. Bước sang em Ỉn có 2 chú mặc thường phục cầm con Sony du lịch. xxx bô lôba loa mới 2 chú kia và bảo 1 chú cho em xem ảnh ở máy. Chú ấy hỏi biển số rồi mở máy ra cho em xem. Ôkìa, rõ ràng là xe em rồi, đúng biển số rồi, lại còn đang vượt 1 em County 30 chỗ nữa chứ, nhưng sao cái vạch rõ ràng ở trong bánh xe bên trái thế kia nhỉ? Thôi quả này chết thật rồi.
Mồ hôi mồ kê toát ra nhưng em vẫn lễ phép, anh cho em xem lại ạ. XXX ko dám đưa máy ảnh vì sợ em xóa nên chỉ cẩm tay đưa cho em xem. Lừa lúc xxx ko để ý em kéo nút zoom một phát xxx ko kịp cản. Thì ra là lúc xxx chụp em đang đè vạch, nhưng mà là vạch đứt. xxx lựa góc chụp khéo.khỏng cách xa nên mới nhìn tưởng là vạch liền thật...
Giờ này năm ngoái bác bót lên có phải đỡ ko, lúc đó mới lái đường trường, non gan nhưng lý do trưa đang trở F1 thông cảm, xxx nhượng bộ xé 2 vé phạt 50K, giờ em vẫn giữ - ko biết có phải vé tự chế ko nữa.
Đoạn từ QNH về chỗ nhiều vạch lằn, hạn chế tốc độ.

Chỉnh sửa cuối:

Godfather77

Xe điện
Ghi âm cũng chẳng giải quyết được gì, trong xe lúc nào cũng phải thường trực Handy Cam, cần thiết đặt lên nóc xe ghi hinh, thu tiếng ngay thì ít nhất XXX mới ăn nói đàng hoàng được (bình thường rất hung hăng + ăn nói khó nghe).

Mà cụ chủ thớt ơi, cái Avatar của cụ có phải là ảnh F1 nhà cụ chụp với một vị sư không vậy, nếu đúng thì có phải là cụ Trí Tịnh trong Vũng Tàu không ạ???
Dạ đấy là ảnh chụp F1 nhà em với thượng tọa Thích Minh Hiền trụ trì chùa Hương và Chuà Thầy ạ.Ngài đang Khai trí cho f1 nhà em ạ.

LongSukebe

Xe tải
XXX Hải Dương thì siêu ăn bẩn, bẫy bẩn, bây h lại còn chụp ảnh đểu à.... Nhưng XXX Hải Dương cũng có cái "tình" là cụ nào vi phạm cứ bảo là em là cháu Bác Hồ là đi ngay. So ra với XXX Lạng Sơn hay Quảng Ninh thì vẫn còn "tình" chán, trừ mỗi khoản ăn ở bẩn ra:-|

Chúc mừng cụ chủ thớt thoát nạn nhé. Nhà cháu cũng vừa từ Hạ Long về, về bật máy lên vào post bài góp vui với cụ đây

Dạ đấy là ảnh chụp F1 nhà em với thượng tọa Thích Minh Hiền trụ trì chùa Hương và Chuà Thầy ạ.Ngài đang Khai trí cho f1 nhà em ạ.
Em nhìn không rõ thì giống cụ Trí Tịnh quá, cụ Trí Tịnh cũng hay đội cái mũ như vậy. Cụ Minh Hiền cũng có chung 1 sở thích với 1 nhóm các cụ OF nhà mình đó là chụp ảnh và uống b i a, hi hi.

Godfather77

Xe điện
Em không biết cách post hình, video với cả file ghi âm thế nào cả

hoangthiet

Xe đạp
Khả năng bác bị liếm vạch ở đoạn Cầu Ma rồi

Godfather77

Xe điện
Không phải đoạn đấy đâu, đoạn ấy đường hẹp cộng hạn chế 40km em biết roài, ko thể dính ở đó được