[Thảo luận] Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương XXX bắt vạch liền. Em bắt vở!

soc1202

Xe tải
Cụ chủ cứ đưa đoạn ghi âm lên đây cho anh em ném đá tí.

manly

Xe đạp
Em có thằng bạn thân ông ''bô vợ'' làm xếp ở P cảnh sát giao thông TX Chí Linh, nó bảo đội này chủ yếu bắt tốc độ, nhưng dạo này các bác tài cẩn thận tốc độ nên đói quá chuyển qua nghề ''phó nháy'' rồi.

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Chính xác là đoạn nào SAo đỏ hả cụ, đoạn từ HD sang hay trên đường 18, em hay đi đường đấy nhưng chưa dính phát nào, cụ cho em đoạn chính xác lần sau em còn tránh cái

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Hì...! Chuyện này ngày nào cha xảy ra. Em cũng mất oan ở đây 5 lít.

benghe

Xe điện
Em bị đúng chỗ đấy hồi tháng 9 đi QN về, y hệt kịch bản, hôm đó rất đông xe bị vịn cùng lỗi nhưng em hỏi ảnh nó bảo nộp tiền kho bạc thì sẽ được cung cấp ảnh... toshiba cả họ nhà chúng nó chứ,,, nó ăn bẩn thì nhà nó chịu quả báo giống vụ bố phải chịu quả do thằng con dại đang ầm ĩ trên báo ấy

fuxe

Xe container
C.hó thật, em cũng hay về đường đó mà may chưa dính phát nào. Vote kụ, dưng mà lần sau trước khi phọt bài kụ làm mấy củ khoai lang với bát canh mùng tơi cho đỡ táo đã nhá.
Cụ cùng quê với em rồi, đồng hương - đồng khói - đồng đội - đồng tiền >:D<

digikni

Xe tải
Em nghi ngờ tính chân thực của bài này ạ.Cái máy sony du lịch (point and shoot camera) vốn chụp ko đc nhanh lắm nên phải ngắm trước vào chỗ định chụo thì mới chụp kịp đc . Ko lẽ xxx ngồi chụp ở đoạn vạch đứt để lừa sao ?

bau67

Xe container
Sao những bộ óc vĩ đại chuyên vể phát minh , sáng chế dư này mà không được đặt vào những ngành KHKT mũi nhọn của Đất Nước nhể.

Godfather77

Xe điện
Em nghi ngờ tính chân thực của bài này ạ.Cái máy sony du lịch (point and shoot camera) vốn chụp ko đc nhanh lắm nên phải ngắm trước vào chỗ định chụo thì mới chụp kịp đc . Ko lẽ xxx ngồi chụp ở đoạn vạch đứt để lừa sao ?
Thế này cụ ạ, trước đoạn vạch đứt nó là vạch liền, em không nhớ chính xác nhưng đoạn ấy gần cây xăng mà xe Đức Phúc hay đổ. Trạm xxx thì cụ đi từ Quảng Ninh lên qua nhà hàng 99 Thành Quân là gặp, còn cái đoạn em bị bắn là cách đấy 2km về phía Sao Đỏ. Cụ nghĩ em rảnh việc đến độ lên đây sáng tác ngụ ngôn sao?
Em dự là xxx ngồi chộp hình đoạn vạch liền nhưng rõ ràng hôm ấy em chèn vạch đứt, cái kiểu cứ túm lại được thì tốt còn không thì thôi ở đâu chẳng vậy

LeTai1979

Xe cút kít
Bọn này rồi sẽ dính quả báo thôi, bẩn hết chỗ nói, rồi có ngày chúng nó sẽ khóc tiếng Irac cho mà xem. x-(

trienchieu12

Xe tăng
chả dấu gì các bác, em cũng hỏi nhiều về vđ ghi âm rùi, bằng chứng ghi âm chỉ có giá trị tham khảo thôi.Phải ghi được hình và video thì mới có giá trị với các cơ quan pháp luật.
Hôm nào off cụ cho em nghe ké nhá

longvu

Xe tăng
..............................
Các bác thấy xxx Hải dương có bẩn tính không?
Theo chuyện của bác thì đúng là bẩn thật. Nhưng bản thân em, đi đường 5 rất nhiều lần, đi lần nào cũng dính quả tốc độ (đó là theo lời nói của mấy chú CSGT nhưng sau khi đấu tranh khai thác >:/, em đều được đi tiếp luôn, tất nhiên là ko phải đóng phí gì cả. Cá nhân em nhận định, xxx thì cũng có ng này ng kia, ko hẳn ai cũng xấu. Cũng có nhiều xxx chơi đẹp, đàng hoàng, phạt cho tâm phục khẩu phục, hoặc cũng có thể là bỏ qua cho lái xe, càng tâm phục khẩu phục hơn.

Tribute

Xe container
Theo chuyện của bác thì đúng là bẩn thật. Nhưng bản thân em, đi đường 5 rất nhiều lần, đi lần nào cũng dính quả tốc độ (đó là theo lời nói của mấy chú CSGT nhưng sau khi đấu tranh khai thác >:/, em đều được đi tiếp luôn, tất nhiên là ko phải đóng phí gì cả. Cá nhân em nhận định, xxx thì cũng có ng này ng kia, ko hẳn ai cũng xấu. Cũng có nhiều xxx chơi đẹp, đàng hoàng, phạt cho tâm phục khẩu phục, hoặc cũng có thể là bỏ qua cho lái xe, càng tâm phục khẩu phục hơn.
Kụ xuống xe trang bị súng ống đạn dược đầy mình thì xxx nào mà chả tỏ ra tử tế!!! Họ chỉ bắt nạt những người mà họ tưởng là "gà" thôi.

thang soi

Xe tải
em bị như cụ 1 lần rồi, gần vào địa phận Quảng Ninh thì phải, em đang vội nên chả cãi vã gì, em cũng mang máng là mình đi chuẩn mọi nhẽ cơ mà vạch đường thì tậm tịt thành ra ko rõ lắm đành ... lấy các cụ ở trển ra nói 1 câu rồi đi(các cụ bỏ quá cho cơ mà sự thật là thế)

trungnc

Xe điện
Nói là phải làm,cụ cứ gửi cái đoạn ghi âm để xem họ xử lý thế nào còn có chuyện để bàn luận tiếp ợ.Vote cụ.

Hyundai_Getz

Xe máy
em vote cụ rồi, cụ đưa cái file ghi âm của kụ lên đây cho mọi người ném đá nào.