[Thảo luận] Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương XXX bắt vạch liền. Em bắt vở!

NMV

Xe hơi
Theo chuyện của bác thì đúng là bẩn thật. Nhưng bản thân em, đi đường 5 rất nhiều lần, đi lần nào cũng dính quả tốc độ (đó là theo lời nói của mấy chú CSGT nhưng sau khi đấu tranh khai thác >:/, em đều được đi tiếp luôn, tất nhiên là ko phải đóng phí gì cả. Cá nhân em nhận định, xxx thì cũng có ng này ng kia, ko hẳn ai cũng xấu. Cũng có nhiều xxx chơi đẹp, đàng hoàng, phạt cho tâm phục khẩu phục, hoặc cũng có thể là bỏ qua cho lái xe, càng tâm phục khẩu phục hơn.
Em phục cụ lắm, nhưng gặp được cụ quả là khó ...

tamtommy

Xe tăng
công nhận là cụ quách tỉnh thật trong lúc nước sôi lửa bỏng như thế mà còn bấm đc nút zoom thì em cũng kính nể cụ đới

gia doi

Xe điện
Cụ cứ cho đoạn ghi âm của cụ lên đây để bình luận chứ? E đồ rằng cụ bật nhầm nút nghe nhạc sến nên ko có đoạn nghi âm hay sao ý. :))

dapvocaydan

Xe điện
Như thế thì chuối cả nải, làm người ai làm thế xxx ơi

Civic18AT

Xe hơi
Báo cáo các cụ, trạm CSGT Hải Dương này em đã bị dính ba (3) lần về lỗi đè vạch này rồi. Lúc nào cũng có câu "Anh cho kiểm tra giấy tờ, anh đã đè vạch cách đây 2 km". Em toàn tưởng thật, với lại toàn đi công tác nên chấp nhận "nộp phạt" 3 lít đi cho được việc. Đọc bài report của cụ, lần sau nếu đè vạch quyết đòi co xem bằng được ảnh.

Lungcu

Xe điện
Đôi xxx ở Sao đỏ có SÚNG thật ,chuyên bắn đè vạch và có đặt bấy đoạn vạch liền cách đất QN 3 km

giacmoxe4

Xe điện
Cụ chủ thread cứ cho cái file ghi âm lên đây cho cả nhé nghe để còn rút kinh nghiệm.Chứ không thì xxx cứ nói là mình chẹt vạch là các Cụ lại rút tiền ra cho thì ức lắm.

thule6

Xe điện
Em thấy nghi nghi cái đoạn nè =P~
Em vào xe, nổ máy, mở kính ra nói : Từ nãy giờ tôi ghi âm rồi đấy nhé. Để homnào qua đây tôi gửi cho giám đốc các ông. Chắc tưởng em nói đùa nên xxx cũng quay về chỗ luôn ko nói gì.
Nếu không có file ghi âm thì cụ bỏ quá cho em nhá X_X

namfox

Xe tải
Để đoạn ghi âm có tính thuyết phục, thì trong lúc đối thoại hoặc ban đầu nên đọc lluôn Tên, số hiệu của xxx. Cụ chủ thớt post lên phát xem sao?

jeehoon

Xe tải
Cảm ơn kụ. Thêm 1 kinh nghiệm đi đường trừong nữa rùi. Đúng là phải biết bình tĩnh, kìm chế. :)

Matizcoi

Xe cút kít
ngộ nhể, lại thế nữa thì đúng là hết chỗ nói ...

ninhcd

Xe tăng
Đôi xxx ở Sao đỏ có SÚNG thật ,chuyên bắn đè vạch và có đặt bấy đoạn vạch liền cách đất QN 3 km
---
Sao Đỏ nổi tiếng từ lâu rùi, e cũng hay chạy về quảng ninh qua đó, e đi từ Bắc Ninh ---> Quảng Ninh bắt đầu vào địa phận sao đỏ thì trước hay thấy 1 tốp xxx đứng đó bắt xe ô tô, nhưng dạo này đi qua thì lại thấy đứng ở chỗ lối vào Sao Đỏ hướng từ QN về HN,

Kinh nghiệm trên đây của cụ chủ rất bổ ích cho ae chạy HN-QN, sau chúng nó ăn bẩn các cụ cứ xuống chưởi bỏ *** nóa đi

Hoang Khoi

Xe buýt
cảm ơn cụ chủ; đi cẩn thận mà không tinh vẫn có ngày bị xxx làm thịt, đểu quá.

Lai Au

Xe tăng
Ui , đợt đi xem HHVN ở QN nhà cháu cũng bị bọn đấy bắt lỗi như kụ chủ thớt. Cả đoàn ngơ ngác không hiểu tại sao nó lại toét mình. Xuống xe hỏi lỗi gì nó cũng bẩu: Anh đè vạch cách đây 2km Mất 3 lít các bác ợ, có khi cháu cũng bị nó ăn bẩn.

coolpix8700

Xe ngựa
Các bác cứ tin thì sẽ bị dính, mà lần sau chắc chẳng còn may mắn như bác chủ thớt đâu!
Họ đã chở đến điểm phục chụp ảnh xe đè vạch liền thì cái phần trăm trong đầu cả nhóm xxx ấy tin bắt được bac chủ thớt rất cao rồi. Mà ai cũng tin họ "làm ăn", hay "ăn bẩn" thì họ cũng chả dại đậu xe phục ở chỗ vạch ngắt quãng cả ngày để "bắn" đâu. Nguyên do là cái nhóm ấy dùng 1 cái máy ảnh rởm, theo bác chủ thớt mô tả họ chụp từ kính trước + kỹ thuật chụp kém nữa cho nên ảnh không rõ+đường bẩn cho nên khả năng làm chứng bằng ảnh kém họ chịu thua để thời gian tiếp tục "làm việc" với các xe khác!
Bị mất mồi 1 hay 2 lần như vậy, họ đổi 1 cái máy ảnh khác khá hơn, hoặc nếu mà lỗi phải trả cao hơn để cãi căng chỉ cần trong ảnh có 1 dấu hiệu chứng minh đúng quãng đường ấy thì em nghĩ chưa chắc bác chủ thớt đã thắng (bắt vở) vì nếu có ảnh bác đang vượt, bánh xe đã qua vạch và họ đến đúng quãng đường ấy lại là quãng vạch liền thì họ vẫn có thể bổ sung ảnh làm bằng chứng. Bác chủ thớt chỉ có thể kiểm chứng lại và khẳng định đã "bắt vở" được họ, nếu chỗ bác vượt bị chụp ảnh đúng là vạch ngắt quãng bằng mắt thường!

E43000

Xe tăng
...Bước sang em Ỉn có 2 chú mặc thường phục cầm con Sony du lịch...
Nói luôn cho nhanh là máy ảnh này thì rút cái thẻ nhớ ra, cho vào máy tính sửa ảnh dễ dàng nên mình không chấp nhận.

Em thấy các cụ nên đòi xem tem kiểm định của máy chụp ảnh đâu??? CQ nào kiểm định cho máy?

Già làng

Xe tải
Nói luôn cho nhanh là máy ảnh này thì rút cái thẻ nhớ ra, cho vào máy tính sửa ảnh dễ dàng nên mình không chấp nhận.

Em thấy các cụ nên đòi xem tem kiểm định của máy chụp ảnh đâu??? CQ nào kiểm định cho máy?
Máy ảnh làm gì có tem k/đ,luật đo lường chỉ áp dụng cho CÁC PHƯƠNG TIỆN ĐO ĐẾM thôi.