[Funland] Sầm Sơn thất thủ

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Tây nó thích nằm dài trên bờ cát trắng nắng cháy da và một mặt biển trong xanh phẳng lặng thơ mộng hoang dã dưới những tán dừa miền nhiệt đới.
Nếu có những thổ dân ăn mặc sặc sỡ nhảy múa man dại nữa thì tuyệt
Đó là những điều mà các bờ biển phía Bắc không bao giờ có được

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Dân nô nức đi du lịch là điều đáng mừng, trước hết làm họ thỏa mãn thoải mái đầu óc quên đi những mặt trái tiêu cực của xã hội nhức nhối. Mặt khác kích cầu tiêu dùng, làm dòng tiền được lưu thông kích thích kinh tế tăng trưởng......
Đó là lý do vì sao đầu tư vào lĩnh vực du lịch luôn được ủng hộ, một nghành công nghiệp sạch nhưng lại hút được ngoại tệ giải tỏa cơn khát

xuanha_ng

Xe điện
Em gọi hỏi phòng khắp nơi miền trung đều full cụ à!!
Cụ gọi như nào. Em đi năm ngoái ngày lễ mà lên xe mới bắt đầu đặt phòng. Giá 700k gần biển luôn. Em đi Đà Nẵng, đặt qua Agoda. Năm nay em cũng định đi nhưng có liệc lại thôi. Em kiểm tra vẫn thấy còn đầy phòng. Giá khoảng 400- 800k cụ nhé

cuongdiv

Xe container
Những ng chọn đến Sầm Sơn họ chấp nhận đc cảnh đông đúc thế mà. Nhu cầu và điều kiện mỗi ng khác nhau nên họ lựa chọn thì chỉ họ hiểu. Em thì dễ tính, vào Sầm Sơn em cũng thích vì thật ra sóng ở đó tắm sướng cực kỳ. Biết bơi hoặc ôm phao thì ra xa xa chút cũng vắng.
Đợt nghỉ lễ này chẳng riêng Sầm Sơn đâu, vùng biển nào cũng đông hết. Mà đi xa thì tốn kém, có phải ai cũng đi đc đâu.
Mợ nói chuẩn ạ, e đi rất nhiều biển từ Bắc vào Nam nhưng vẫn thấy tắm ở SS có cái hay riêng, nhưng vì đông đúc nên e chỉ đi vào những dịp ngoài lễ tết ạ :D

Peter16388

Xe tải
Đám này mà đái cùng lúc thì có khi nước biển có vị chua. Rút kinh nghiệm kiểu nghĩ ngơi thế này là cứ nhưngz ngày này ở nhà hoặc tìm chổ nào rảnh mà đinkhoong thi ở nhà cả nhà mua hải sản về ăn, xem phim nghe nhạc. Hết lễ vài ngày đi du lịch cho thanh tịnh

nvht

Xe điện
Tây nó thích nằm dài trên bờ cát trắng nắng cháy da và một mặt biển trong xanh phẳng lặng thơ mộng hoang dã dưới những tán dừa miền nhiệt đới.
Nếu có những thổ dân ăn mặc sặc sỡ nhảy múa man dại nữa thì tuyệt
Đó là những điều mà các bờ biển phía Bắc không bao giờ có được
Em nghĩ là bãi tắm Minh Châu ở miền Bắc cơ bản đáp ứng được các tiêu chí này. Mời cụ tham khảo ảnh em chụp chiều qua

Phoco.com

Xe buýt
Chả bù cho nhà e một mình một ks trong Trà Cổ, bãi biển thanh vắng, ẩm thực Trung Hoa chén tẹt tèn ten và ngon bổ rẻ.

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Năm nay nghe nói Hạ Long vắng hoe, sát ngày khai trương mà vẫn vắng đến nỗi BTC giật mình phải đối cả Slogan....... cho hợp phong thủy !
Khả năng có ai mở thớt dạo trước bảo biển Qn bẩn, ao tù, bụi than......... nên hiệu ứng với khách

lucxury

Xe buýt
Cụ có cái ảnh bãi quy nhơn, quảng ngãi dịp này không? Phọt lên em xem thế nào? Chứ đợt này e nghi bãi nào cũng đông như nhau thôi, toàn dân đi nghỉ mà.
Bãi biển Quy Nhơn đây, cụ tham khảo nhé.

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Bãi biển Quy Nhơn đây, cụ tham khảo nhé.

Đúng Quy nhơn rồi, chỉ dám tắm sát mép nước không dám ra xa khỏi cái bọt bọt trắng kia
SS thì ra xa không nhìn rõ người nhưng nuon chỉ tới ngực, và nằm yên sóng nó cũng xô ngược trở lại bờ, đang trên phao lơ lửng cái chân bỗng thấy lưng chạm cát

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net
1 điểm dốt toán về chỗ : Nhà 6 người chẳng hạn họ đi 7 chỗ vào sầm sơn ăn chơi nhảy múa 3 ngày hết chục triệu. Cũng 6 người bay Đà Nẵng hoặc Quy Nhơn máy bay ko dịp lễ cũng 24 triệu khứ hồi. Khách sạn và ăn chơi 3 ngày thêm 15 triệu nữa là 40 củ. Hết
cụ tính giúp em bài toán 2 người?

Nana2015

Xe tăng
E thấy tắm này vui mà. Chứ tắm ít người e chẳng thấy vui gì. Nhất là tắm mấy cái khu resof ven biển mịa nó mình tắm thêm vài thằng nữa. Ôi

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

ngoctuyen88

Xe hơi
cụ tính giúp em bài toán 2 người?
Cụ bảo thủ ý kiến làm gì ? Kể cả 2 người đi dip lễ mất it nhất 8tr khu hồi . Khách sạn ở xa dip lễ cung bèo 800k . Ăn uống . Chưa kể dân ta đa số đi nghỉ mát là theo gia đình + 2 con+ ông bà..., bạn bè số đông. Như em đây đèo cả nhà 6 thành viên tự túc tiết kiệm kha khá cũng chỉ dám đi ss thôi. Ss có có cai hay của nó , ít thấy sóng chỗ nào phê bằng , tắm xong về nhà tráng kỹ lại bằng xà phòng rồi ăn hải sản thế là phê. ( em là đại lý vé máy bay cụ nhé )

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
1 điểm về chỗ. 2 người riêng tiền vé máy bay 8 triệu đi ĐN đã đủ ăn chơi bét nhè ở Sầm Sơn. Hết
E nghĩ kể cả cụ ấy có săn được vé máy bay của hãng hàng không giá rẻ Jetstar cũng không dưới mức giá ấy, chưa kể hủy chuyến chậm chuyến ở Nội bài còn chết khổ........

New open

Xe hơi
Đông quá , cung ko đáp ứng cầu dễ quá tải dẫn đến giá cả đắt đỏ .

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net
Cụ bảo thủ ý kiến làm gì ? Kể cả 2 người đi dip lễ mất it nhất 8tr khu hồi . Khách sạn ở xa dip lễ cung bèo 800k . Ăn uống . Chưa kể dân ta đa số đi nghỉ mát là theo gia đình + 2 con+ ông bà..., bạn bè số đông. Như em đây đèo cả nhà 6 thành viên tự túc tiết kiệm kha khá cũng chỉ dám đi ss thôi. Ss có có cai hay của nó , ít thấy sóng chỗ nào phê bằng , tắm xong về nhà tráng kỹ lại bằng xà phòng rồi ăn hải sản thế là phê. ( em là đại lý vé máy bay cụ nhé )
Em không bảo thủ, ý em chi phí ngang bằng thì tính tiền phòng, tiền dịch vụ, còn tiền vé thì cũng chỉ hơn tiền xe 1 chút, mà lại thoải mái hơn thôi
Tắm đông thế thì ở nhà cho xong, còn ai chả biết đi xa thì đắt hơn, cơ không đáng kể