[Funland] Ronaldo về Mu?

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

15cm45p

Xe điện
Nhân đây em xin phép nói lên suy nghĩ của em về bạn Pogba một chút. Em rất mong các anh chị em fan MU chúng ta nhìn nhận ở đây ko phải là em ghét bỏ gì bạn ấy nhé. Đơn giản là em có quan sát 4 năm vừa qua của Pogba tại MU.

Về tài năng, dĩ nhiên bạn ấy được xếp vào top 10 cầu thủ tài năng của bóng đá TG hiện nay. Gọi là cầu thủ tầm World class đi. Ở MU thì bạn ấy là số 1. Tuy nhiên em có cảm giác là bạn ấy sẽ ko vươn lên được kiểu cầu thủ huyền thoại. Lý do cụ thể ntn thì em ko biết nói sao cả, chỉ là cảm nhận của em thê. Ở đây chỉ xét đến mức độ cao hơn thôi các cụ nhé, chứ k bàn về tài năng nữa. Cứ mỗi lần thấy bạn ấy ra sân với 1 màu tóc khác nhau, một kiểu tóc khác nhau là em ko vui tí nào. lạ thật. Có lẽ nguyên nhân sâu xa (theo ý kiến cá nhân em) bạn ấy là người da màu, muốn chứng tỏ với thế giới rằng tôi là người giỏi nhất MU và muốn được chú ý, muốn được nổi bật. Các ông có được như tôi chưa mà dám?

Có thể thấy Pogba không tập trung, bạn ấy đá bóng dựa trên tài năng thiên bẩm của mình chứ k có sự tập trung. Nếu mà có sự tập trung hơn thì em nghĩ là bạn ấy sẽ luôn đạt điểm 8 trở lên trong mỗi trận đấu.
Em rất thích kiểu Póc3 chơi bóng ngẫu hứng. Những quả cẩu bóng cho tiền đạo hay tuyến trên thì kể cả Pirlo hay Xavi cũng chưa dẻo và chuẩn bằng.
Nói chung cu Póc3 thái độ hẳn hoi thì nó là số 1 thế giới ở vị trí đó hiện nay đấy.

Manhpd

Xe cút kít
Thế nào MU chả được cái cúp FA =)) =)) =)) =))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Không biết BLĐ và cầu thủ MU có đọc được thớt này không các cụ nhỉ? 😂
Tôi cố gắng fair, dù là antifan của Man United.
Quả là sức hút của Ronaldo khiếp thật, cả ở cấp amateur và cấp very profesionals.

Với tuổi 36, vẫn bán được với giá 28 củ Euro, nghe đồn vậy.
Lương vẫn đỉnh 480K Euro, nghe đồn vậy.

Còn theo link này, Man United sẽ kiếm được "1 núi tiền" với CR7.
Man Utd kiếm được "núi tiền" ngay khi chiêu mộ C.Ronaldo | Báo Dân trí (dantri.com.vn)

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Tôi cố gắng fair, dù là antifan của Man United.
Quả là sức hút của Ronaldo khiếp thật, cả ở cấp amateur và cấp very profesionals.

Với tuổi 36, vẫn bán được với giá 28 củ Euro, nghe đồn vậy.
Lương vẫn đỉnh 480K Euro, nghe đồn vậy.

Còn theo link này, Man United sẽ kiếm được "1 núi tiền" với CR7.
Man Utd kiếm được "núi tiền" ngay khi chiêu mộ C.Ronaldo | Báo Dân trí (dantri.com.vn)
Nhiều OFer đang kêu MU bị mua hớ kìa cụ, vãi cả chưởng mấy ông OFer ATSM chém gió thành thần 🤣🤣🤣

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nhiều OFer đang kêu MU bị mua hớ kìa cụ, vãi cả chưởng mấy ông OFer ATSM chém gió thành thần 🤣🤣🤣
Về thể thao thì chịu, cơ hội là 50/50, mặc dù tôi tin là anh này chơi thừa sức tốt.
Về tài chính thì khả năng Man United có lãi cao hơn nhiều.

vitngoc

Xe điện
Nhân đây em xin phép nói lên suy nghĩ của em về bạn Pogba một chút. Em rất mong các anh chị em fan MU chúng ta nhìn nhận ở đây ko phải là em ghét bỏ gì bạn ấy nhé. Đơn giản là em có quan sát 4 năm vừa qua của Pogba tại MU.

Về tài năng, dĩ nhiên bạn ấy được xếp vào top 10 cầu thủ tài năng của bóng đá TG hiện nay. Gọi là cầu thủ tầm World class đi. Ở MU thì bạn ấy là số 1. Tuy nhiên em có cảm giác là bạn ấy sẽ ko vươn lên được kiểu cầu thủ huyền thoại. Lý do cụ thể ntn thì em ko biết nói sao cả, chỉ là cảm nhận của em thê. Ở đây chỉ xét đến mức độ cao hơn thôi các cụ nhé, chứ k bàn về tài năng nữa. Cứ mỗi lần thấy bạn ấy ra sân với 1 màu tóc khác nhau, một kiểu tóc khác nhau là em ko vui tí nào. lạ thật. Có lẽ nguyên nhân sâu xa (theo ý kiến cá nhân em) bạn ấy là người da màu, muốn chứng tỏ với thế giới rằng tôi là người giỏi nhất MU và muốn được chú ý, muốn được nổi bật. Các ông có được như tôi chưa mà dám?

Có thể thấy Pogba không tập trung, bạn ấy đá bóng dựa trên tài năng thiên bẩm của mình chứ k có sự tập trung. Nếu mà có sự tập trung hơn thì em nghĩ là bạn ấy sẽ luôn đạt điểm 8 trở lên trong mỗi trận đấu.

Tương lai, nếu Pogba còn ở lại và nếu HLV ko nói được Pogba thì em nghĩ MU sẽ ko có chức vô địch nào cả.
Pogba hợp với lối chơi có trung phong cắm đúng nghĩa như thời Juventus: LIorente, Quagliarella, Mandzukic hay tuyển Pháp là Giroud.
Chính ra Mu mua lại Lukaku về cặp mới đẹp :D

kemnam

Xe hơi
Pogba hợp với lối chơi có trung phong cắm đúng nghĩa như thời Juventus: LIorente, Quagliarella, Mandzukic hay tuyển Pháp là Giroud.
Lukachim sang Inter chửi MU như chóa nên chắc khó về cụ ạ

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Lukachim sang Inter chửi MU như chóa nên chắc khó về cụ ạ
Lukaku ở.mu vẫn ghi bàn nhưng hay tấu hài vẫn bị chửi đều, về chelsea rồi còn khó khăn gì nữa

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Em vô cùng thích LIorente ^^

Sakai Việt Nam

Xe điện
Hiện tại, mặc dù anh Bẩy chuyên môn ko phải bàn cãi , nhưng dù sao cũng cao tuổi rồi nên việc đóng góp sẽ có nhiều hạn chế, ko thể gánh vác đuọc nhiều, nhất là tại giải Anh yêu cầu nhiều thể lực. Em nghĩ MU mua anh Bẩy về để chủ yếu vực dậy tinh thần Quỷ đỏ, khơi dậy cái Uy mà bầy quỷ con đã đánh mất trong nhưng năm gần đây. Trước MU cũng ko phải là có nhưng cá người mạnh nhất, nhưng cái uy của ngài ferguson sẵn đang sấy tóc bất cứ ngôi sao nào lệch sóng, cái uy của một thủ lĩnh đích thực trên sân sẵn sàng ăn đủ với đối phương và lừ mắt với kẻ lười biếng đã tạo lên một giai đoạn thăng hoa của MU. Có giai đoạn các đội bóng tầm trung đến nhỏ cứ gặp MU là sẵn sàng tâm lý thua melk nó rồi nên MU dễ đá. Giờ đến đội hạng dưới nó cũng đếch sợ thì khó đá rồi, nhất là đường dài, lúc nào cũng phải bung sức trấn áp mà ko có đội hình dày thì khó có cửa vô địch lắm
Nói tóm lại, hi vọng anh Bẩy như liêut thuốc kích thích khơi dậy lại cái khát khao chiến thắng của MU hiện tại …nếu còn. Còn nếu MU vẫn ko vực dậy được thì hoặc đổ tiền tấn ra như MC hoặc chờ một máy mắn nào đó mang lại một thế hệ đồng đều hơn, có chất hiệp sỹ hơn trong tương lai xa

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Lukaku ở.mu vẫn ghi bàn nhưng hay tấu hài vẫn bị chửi đều, về chelsea rồi còn khó khăn gì nữa
Ko hiểu sao Luka thời ở MU toàn bị giật mình cụ nhỉ? Chắc là thời kỳ đỉnh cao của sự giật mình đã nằm lại MU =))

Die_Mannschaft

Xe tăng
Lần đầu tiên một cầu thủ chuyển nhượng mà cả đội đến lẫn đội đi đều tăng giá cổ phiếu, sức hút của Rô vẫn đỉnh của chóp đấy chứ.

kemnam

Xe hơi
Ko hiểu sao Luka thời ở MU toàn bị giật mình cụ nhỉ? Chắc là thời kỳ đỉnh cao của sự giật mình đã nằm lại MU =))
sang Inter vẫn giật mình đều. nguyên nhân chính làm Inter loại ở C1 với pha cản phá bằng đầu bàn thắng của đồng đội

kemnam

Xe hơi
ý em là Lukachim vì chửi MU lúc sang Inter nên khó có cửa về MU vì đã ghét MU thì có thương lượng giời

hoangduc.sbr

Xe container
Giật mình nó thuộc về dna của Ku rồi cụ, hồi mới về Mu đá mấy trận đầu cũng ghi bàn sòn sòn, đua với Moratta ai ngon hơn ai. Sau 1 t/gian thì 1 thằng chìm nghỉm, 1 thằng thì vẫn nổi nhưng là ở khía cạnh tấu hài nsnd.
Về Inter đá giải Ý chậm hơn hẳn nên ko bị áp lực để giật mình l.tục nữa. Nhưng mỗi lần ra đấu trường C.Âu thì dna trong Ku lại trỗi dậy. Đợt Euro vừa rồi thì đá đấm đúng là bằng cái đầu thật luôn, coi hài phết:D