[Funland] Ronaldo về Mu?

Chauthanh11

Xe điện
Số thất bại sao lại số thành công hả bác
Cũng ngang ngửa không kém cụ nhé !
Ngoài ra còn Gotze , mới đây là Sane .
Trước đó thì vô số nữa cụ ạ .
Không phải tự nhiên Bayern nó được mệnh danh là lò xay cầu thủ trẻ đâu .

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Sane và gotze là 2 trường hợp rất khó hiểu của Bayern

quochiep

Xe tăng
Các cụ cứ nhìn vào tuổi của Ro nhưng phong độ ghi bàn 3 năm qua của Ro tại Juve đều đạt tầm hơn 30 bàn một mùa , ăn đứt các tiền đạo của MU bây giờ ! Nó chỉ dc coi là thất bại vì JUve đưa về với tham vọng giành CL thôi chứ về mặt cá nhân ko có gì để chê cả ! Chỉ cần Ro duy trì dc phong độ ghi tầm 30 bàn một mùa cho MU em tin là MU sẽ có danh hiệu gì đó chứ ko trắng tay như mấy năm qua ! Lương và chuyển nhượng của Ro cũng ko quá cao trong khi tác động về hình ảnh và chuyên môn rõ ràng nói chung đây là một thương vụ tốt ! Tầm này thì MU ko đủ sức hút để mua Haaland , Kane , Mpape trong khi hàng công ko có ai đảm bảo trên 20 bàn 1 mùa thì mua dc Ro là một thành công !

newmtc

Xe tăng
Bác k thấy cu tominay đá tốt hay sao
Clb đẳng cấp vẫn cần 2 cầu thủ tốt ở 1 vị trí. Tominay đá ổn nhưng nếu nhà có điều kiện chả tội gì không mua thêm vì lịch đá dày đặc và còn có lúc chấn thương!

Chauthanh11

Xe điện
Sane và gotze là 2 trường hợp rất khó hiểu của Bayern
Mấy cầu thủ tấn công người Đức , ngoài Bayern đào tạo như Muller , nếu mua ở CLB khác về Bayern thường thất bại . Trước đấy là Gomez , Podonski , Klose đều xịt hết .

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Clb đẳng cấp vẫn cần 2 cầu thủ tốt ở 1 vị trí. Tominay đá ổn nhưng nếu nhà có điều kiện chả tội gì không mua thêm vì lịch đá dày đặc và còn có lúc chấn thương!
Sắp đóng cửa ttcn phải k bác?e nghĩ k mua thêm đâu giờ chắc đang lo giữ pogba

quochiep

Xe tăng
Sanchez Golden boy nữa , Teeleman ... nói chung Bayern cũng có nhiều vụ thất bại mà , đội nào chả có hợp đồng thành công và thất bại ! Cái chính là CLB nó thành công nhiều hơn thất bại nên người ta vẫn nhận định chuyển nhượng nó có hiệu quả thôi !

juve99

Xe cút kít
Dự định quay về MU năm 39 tuổi, đá 3 mùa rồi sang Mỹ cơ
Như này là đá 5 mùa ở MU rồi :(
Bác vẫn non lắm, trận nào cũng thua là phải. Cr7 k như các sao khác, k thích sống bên Mỹ và gái Mỹ. Ngày xưa húp e Paris Hilton 1 nhát rồi về châu Âu luôn nên sau này sẽ k sang Mỹ sống và đá bóng đâu. Cr7 sẽ về quê sống với mẹ già

Chauthanh11

Xe điện
Gomez và klose sao tính xịt hả bác
Gomez thì gọi là tạm được 1 mùa , Klose xịt chứ gì nữa cụ , dự bị cho Toni là chính . 4-5 mùa bóng ở Bayren thì anh này mới ghi được khoảng 50 bàn thắng , thì làm sao gọi là thành công ?

Chauthanh11

Xe điện
Sanchez Golden boy nữa , Teeleman ... nói chung Bayern cũng có nhiều vụ thất bại mà , đội nào chả có hợp đồng thành công và thất bại ! Cái chính là CLB nó thành công nhiều hơn thất bại nên người ta vẫn nhận định chuyển nhượng nó có hiệu quả thôi !
1 phần nữa là Bayern nó không chi quá nhiều tiền mua bom tấn như bọn Anh hay TBN mà vẫn tốt .
Như Wener đấy đòi giá cao BM nó thôi ngay .
Hay như mới đây Upamecano giá còn rẻ hơn thằng HV mà Ars mới mua .

nhatthang

Xe Cứu Trợ
Các cụ cứ nhìn vào tuổi của Ro nhưng phong độ ghi bàn 3 năm qua của Ro tại Juve đều đạt tầm hơn 30 bàn một mùa , ăn đứt các tiền đạo của MU bây giờ ! Nó chỉ dc coi là thất bại vì JUve đưa về với tham vọng giành CL thôi chứ về mặt cá nhân ko có gì để chê cả ! Chỉ cần Ro duy trì dc phong độ ghi tầm 30 bàn một mùa cho MU em tin là MU sẽ có danh hiệu gì đó chứ ko trắng tay như mấy năm qua ! Lương và chuyển nhượng của Ro cũng ko quá cao trong khi tác động về hình ảnh và chuyên môn rõ ràng nói chung đây là một thương vụ tốt ! Tầm này thì MU ko đủ sức hút để mua Haaland , Kane , Mpape trong khi hàng công ko có ai đảm bảo trên 20 bàn 1 mùa thì mua dc Ro là một thành công !
Các cụ chê Ro. Em cứ so sánh đơn giản thế này đối với 2 trường hợp đình đám gần đây là Lukachim và Grealish. Về mặt thương mại thì miễn bàn mua Ro về thì mặt tài chính là hơn đứt 2 cái đám kia rồi (bán áo, hiệu ứng marketing....). Về mặt chuyên môn thì thời gian sẽ trả lời nhưng trước mặt thì với phong độ hiện tại thì coi như Ro ngang với Lukachim đi nhưng chắc chắn là hơn đứt cái ông 100 triệu bảng.

StepUp

Xe tăng
1 phần nữa là Bayern nó không chi quá nhiều tiền mua bom tấn như bọn Anh hay TBN mà vẫn tốt .
Như Wener đấy đòi giá cao BM nó thôi ngay .
Hay như mới đây Upamecano giá còn rẻ hơn thằng HV mà Ars mới mua .
Nó không phải chi bom tấn vì thực tế nó ở Đức lúc nào cũng là Top 1, hút người rất dễ. Nhân tài của bóng đá Đức đều qua nó hết.

Kacar1102

Xe buýt
Tưởng Cantona về thay Sol chứ.
Trong các "số 7" của MU em không khoái cu điệu.
Thế cụ khoái nhất số 7 nào của MU. Trong vòng 30 năm gần đây thì CR7 là số 7 thành công nhất rồi. Cantona có tính chất chìa khóa mở đầu những thành công của MU thời cụ Alex thôi chứ trình độ mình nghĩ chưa bằng CR7 được.

vitngoc

Xe điện
Lukachim sang Inter chửi MU như chóa nên chắc khó về cụ ạ
Kiểu này nghi MC chơi trò để năm sau lấy Haaland cho dễ.
MU dính với chị 7, Martial, Gỗ xanh ... thì giải quyết phải mất đôi mùa ;))

quochiep

Xe tăng
Ibra nó còn đá ầm ầm nữa là các cụ bảo a Rô yếu.
Chả hiểu nghĩ gì bảo Ro nó ko đá dc , Ibra cũng tầm này tuổi còn đá ầm ầm , ngay cả Cavani thể lực còn chả bằng Ro vẫn đá tốt đó thôi ! Chủ yếu là giờ nó có tuổi rồi chỉ quanh quẩn vòng cấm chớp thời cơ thôi , chỉ sợ ông Sol lại bắt nó đá tiền đạo cánh thì mệt chứ ko đá cắm cũng ko đến nỗi tiêu tốn thể lực lắm !

Beu 4x4

Xe điện
Các cụ chê Ro. Em cứ so sánh đơn giản thế này đối với 2 trường hợp đình đám gần đây là Lukachim và Grealish. Về mặt thương mại thì miễn bàn mua Ro về thì mặt tài chính là hơn đứt 2 cái đám kia rồi (bán áo, hiệu ứng marketing....). Về mặt chuyên môn thì thời gian sẽ trả lời nhưng trước mặt thì với phong độ hiện tại thì coi như Ro ngang với Lukachim đi nhưng chắc chắn là hơn đứt cái ông 100 triệu bảng.
Thằng Chym với thằng Ghi lít chỉ cần sáng nhẹ hoặc 3 trận sáng 1 trận thì 2 năm nữa bán thu về vẫn thế hay bớt tí.
Con 7 3 trận sáng 2 (từ đom đóm đến mặt giời đi) thì 2 năm nữa vẫn miễn phí cụ ợ.

Hainam86

Xe tải
Chả hiểu nghĩ gì bảo Ro nó ko đá dc , Ibra cũng tầm này tuổi còn đá ầm ầm , ngay cả Cavani thể lực còn chả bằng Ro vẫn đá tốt đó thôi ! Chủ yếu là giờ nó có tuổi rồi chỉ quanh quẩn vòng cấm chớp thời cơ thôi , chỉ sợ ông Sol lại bắt nó đá tiền đạo cánh thì mệt chứ ko đá cắm cũng ko đến nỗi tiêu tốn thể lực lắm !
MU e vẫn sợ nhất ông Sol, tâm lý chiến thì xem hình thức còn tạm ổn chứ trình kỹ chiến thuật đáng quan ngại lắm.