[Funland] Ronaldo về Mu?

hungkttt

Xe tăng
Ông này về để cầy tiên thôi, MU giờ có đá kiểu ngoáy nữa đâu. Giờ MU hãm nhất là thằng M9, nhìn nó đá ngứa hết cả mắt

DaDieuchienxu

Xe container
Mặc dù thua kém cụ chủ về chiều dài & thời gian thực chiến, nhưng cái vụ M.U đoạt cúp C1 trong năm nay & cả thời gian chú Rỗ thi đấu trong đội hình sẽ chỉ xảy ra trong mơ!
Xin đặt cược:

Rong Ruổi

Xe container
Về Mu cho nát cả 2 đê :D

newmtc

Xe tăng
Mu năm nay chịu chơi thật,thằng mã tiến an k hợp với lối đá của solsa
Mu vẫn là clb khổng lồ, mấy năm qua chuyển nhượng khó khăn, nhiều khi có tiền cũng ko mua được hàng ngon, đá hợp thì có bruno là giá trị nhất, giờ có thêm tiền vệ trụ đẳng cấp thì khá ổn, đủ sức cạnh tranh danh hiệu.

Lam__Phương

Xe điện
E ghét nhất thằng Bruno và ngứa mắt thằng Martial, CR7 về thằng Bruno sẽ thất nghiệp đá pen còn thằng Martial khả năng sẽ đánh bóng ghế dự bị thế là sướng rồi ;))

thanhvinhckgtcc

Xe điện
Mu vẫn là clb khổng lồ, mấy năm qua chuyển nhượng khó khăn, nhiều khi có tiền cũng ko mua được hàng ngon, đá hợp thì có bruno là giá trị nhất, giờ có thêm tiền vệ trụ đẳng cấp thì khá ổn, đủ sức cạnh tranh danh hiệu.
Bác k thấy cu tominay đá tốt hay sao

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]
Nhân đây em xin phép nói lên suy nghĩ của em về bạn Pogba một chút. Em rất mong các anh chị em fan MU chúng ta nhìn nhận ở đây ko phải là em ghét bỏ gì bạn ấy nhé. Đơn giản là em có quan sát 4 năm vừa qua của Pogba tại MU.

Về tài năng, dĩ nhiên bạn ấy được xếp vào top 10 cầu thủ tài năng của bóng đá TG hiện nay. Gọi là cầu thủ tầm World class đi. Ở MU thì bạn ấy là số 1. Tuy nhiên em có cảm giác là bạn ấy sẽ ko vươn lên được kiểu cầu thủ huyền thoại. Lý do cụ thể ntn thì em ko biết nói sao cả, chỉ là cảm nhận của em thê. Ở đây chỉ xét đến mức độ cao hơn thôi các cụ nhé, chứ k bàn về tài năng nữa. Cứ mỗi lần thấy bạn ấy ra sân với 1 màu tóc khác nhau, một kiểu tóc khác nhau là em ko vui tí nào. lạ thật. Có lẽ nguyên nhân sâu xa (theo ý kiến cá nhân em) bạn ấy là người da màu, muốn chứng tỏ với thế giới rằng tôi là người giỏi nhất MU và muốn được chú ý, muốn được nổi bật. Các ông có được như tôi chưa mà dám?

Có thể thấy Pogba không tập trung, bạn ấy đá bóng dựa trên tài năng thiên bẩm của mình chứ k có sự tập trung. Nếu mà có sự tập trung hơn thì em nghĩ là bạn ấy sẽ luôn đạt điểm 8 trở lên trong mỗi trận đấu.

Tương lai, nếu Pogba còn ở lại và nếu HLV ko nói được Pogba thì em nghĩ MU sẽ ko có chức vô địch nào cả.

Chỉnh sửa cuối:

15cm45p

Xe điện
E ghét nhất thằng Bruno và ngứa mắt thằng Martial, CR7 về thằng Bruno sẽ thất nghiệp đá pen còn thằng Martial khả năng sẽ đánh bóng ghế dự bị thế là sướng rồi ;))
Em cũng ghét thằng Bruno đá pen, nhìn nó ngứa mắt chỉ muốn vả cho nó lệch cmn mặt.
Thằng Martial em muốn tống moẹ nó đi từ lâu lắm rồi.

Lam__Phương

Xe điện
Em cũng ghét thằng Bruno đá pen, nhìn nó ngứa mắt chỉ muốn vả cho nó lệch cmn mặt.
Thằng Martial em muốn tống moẹ nó đi từ lâu lắm rồi.
Dù sao thì CR7 36t vẫn còn có hi vọng hơn thằng Martial tốt nhất Mu nên bán nó đi cho rảnh nợ;))

TOMBM

Xe buýt
Bác k thấy cu tominay đá tốt hay sao
Tominay nhanh, nhiệt tình, thiên dùng sức. Nhưng thiếu đi khả năng đọc vị trí, độ quái, thoát Pressing và triển khai bóng. Mấy cái Tominay thiếu thì cơ bản Matic lại có, nhưng Matic già, chậm mất rồi.
Cr7 về nữa thì Mu vẫn còn 2 vị trí yếu, 1 là TV trung tâm, 2 là HV phải. Ông Wanbisaka chỉ đá thủ đc thôi, lên quá vạch nửa sân là coi như phế. Nếu có thêm Trippier thay nhau luân phiên tùy thế trận thì đẹp quá. Trip tạt như Beck :D

Ngontaynho

[Tịch thu bằng lái]

chinh-thuc-cristiano-ronaldo-da-tro-ve-nha-voi-manchester-united_1.jpg

Em thua em mời các cụ chầu bia bét nhè.
MU năm nay ít nhất ăn 1 danh hiệu.
MC mua Gờ Ri Lích rồi thì em thấy mua CR7 chỉ là tin đồn và chiêu PR maketing thôi. MC bây h là chiến thuật và thay đổi tư duy về cách tiếp cận các trận chung kết của Pep tại MC. MC ko cần mua thêm cầu thủ nữa.

Lam__Phương

Xe điện
MC mua Gờ Ri Lích rồi thì em thấy mua CR7 chỉ là tin đồn và chiêu PR maketing thôi. MC bây h là chiến thuật và thay đổi tư duy về cách tiếp cận các trận chung kết của Pep tại MC. MC ko cần mua thêm cầu thủ nữa.
MC vẫn thiếu trung phong cắm giờ nó bên được thằng Halland về là đẹp.

mrductk111

Xe buýt
Quả áp phê đến giờ em vẫn tủm tỉm cười. Hồi đó lực lượng fen Quỷ chửi MC đông vô vàn, hàng xóm ồn ào nhưng không múc đc Sanchez. Và rồi Chez đến hưởng lương cao chót vót, đánh đàn và nuôi chó. Không khác Bale gốp phơ mấy.
Sanchez do lương quá cao so với phần còn lại nên thành ra thế.
Sang clb khác vẫn đá ngon.