[Funland] Ronal đô!!!

mitdac1819

Xe điện
Ma nghiện thậm chí còn vượt tầm huyền thoại, khi mình lão gánh team Napoli lìu tìu chiễm chệ ngồi trên đầu trên cổ cả chùm ông lớn Serie A tới 2 lần, ngoài lão ra còn thằng nào đủ bản lĩnh làm được điều ấy:)).
Nhân dân Na nhớ a, cơ quan thuế vụ còn nhớ anh ấy hơn nữa. Nên a í chả dám sang Í chơi :)) :))

vừa đi vừa láii

Xe container
Bạn Maldini này chê trẻ để lấy số má thôi ạ, đối mặt với điệu, si nó không phải đơn giản đâu.
1/1 khéo thằng điệu nó ủn bóng rồi chạy Paolo lại hít khói ý chứ!
Anh Maldini cũng thuộc loại khủng, anh ấy cần gì phải lấy số ạ

Nếu cụ bảo anh ấy sợ bị trẻ trâu việt ném đá, phải đóng FB thì hợp lý hơn :))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em lạy cụ
Barthez, Thuram, Blanc, Desailly, Lizarazu, Viera, Dechamps, Petit, Truezeguer, Herry mà còn bảo phải kéo với cày
Đội hình Pháp 1998 được đánh giá top 5 đội tuyển xuất sắc nhất lịch sử mọi thời đại đấy cụ
Trezeguet, Henry năm đó có biết đá đâu cụ ơi. Viera, Trezeguet, Henry sau vào tay Giáo sư mới đá được đó cụ ạ. Không tin cụ cứ xem lại các trận Pháp đá năm đó mà xem.

juve99

Xe cút kít
Bạn Maldini này chê trẻ để lấy số má thôi ạ, đối mặt với điệu, si nó không phải đơn giản đâu.
1/1 khéo thằng điệu nó ủn bóng rồi chạy Paolo lại hít khói ý chứ!
1-1 ko phải là điểm mạnh nhất của Cr7 vì kỹ năng qua người ko xuất chúng. Asley Cole đã từng khoá chết Cr7 đúng nghĩa, kiểu như cứ cầm bóng là mất. Maldini khả năng tấn công thì bt nhưng kn phòng thủ và điểm mạnh nhất làm nên thương hiệu là khắc chế 1-1, ô này to cao nhưng không chiến lại kém

vừa đi vừa láii

Xe container
Trezeguet, Henry năm đó có biết đá đâu cụ ơi. Viera, Trezeguet, Henry sau vào tay Giáo sư mới đá được đó cụ ạ. Không tin cụ cứ xem lại các trận Pháp đá năm đó mà xem.
Năm 2002 chú Zizou bị chấn thương bị loại ngay từ vòng bảng. Các hảo thủ có thiếu chú nào đâu :)

Em thấy bẩu sir Fer chỉ cần Zizou + 10 khúc gỗ là cũng vô địch

Bemagauvn

Xe điện

Ý em là bạn ý phát biểu chủ quan quá,

Cách tuyên bố như thớt cụ link thấy nó không hay, bạn ý nói như thể bắt chết được hai thằng đó một mình ý.
Thằng si lùn em thấy toàn lỗi mới cản được nó.

Joker86

Xe buýt
Mấy cụ xem bda mà cứ găp này a kia là gãy giò, vậy mà cứ chê VLeauge là Võ Leauge. Đúng là miệng lưỡi ko xương thật

Cục Cơm

[Tịch thu bằng lái]
Bỏ qua 3 cái tên kia thì đội hình pháp cũng áp đảo. Toàn huyền thoại thế giới.

Mr met

Xe tăng
Trả lời rồi mà cụ, Rô vẩu của cụ có riêng tốp 1,5
hì em cày còm lần lượt nên chưa đọc tới còm đấy!? em thấy những ai thế hệ 8x quay đầu thì thích lứa rô béo, rô vẩu, zi dan.... còn sau này thì méc với rô điệu. Cá nhân em thì em thích phong cách máu lửa, nghệ sỹ của lứa ngày xưa hơn chứ bây giờ công nghiệp quá các đội nhất là tuyển quốc gia còn rất ít bản sắc?!

Phục Quy

Xe tăng
Xuất sắc nhất lịch sử mà cứ về tuyển là lộ mặt thật à, đội hình tuyển Achen 86-90 yếu mà Maradona gánh team vào đến tận chung kết, thế mới gọi là thiên tài
Arg những năm 1986 - 1990 không hề yếu so với Arg bây giờ , thời đó tuyến nào của Arg cũng có cầu thủ thuộc dạng đỉnh .

vừa đi vừa láii

Xe container
Ý em là bạn ý phát biểu chủ quan quá,

Cách tuyên bố như thớt cụ link thấy nó không hay, bạn ý nói như thể bắt chết được hai thằng đó một mình ý.
Thằng si lùn em thấy toàn lỗi mới cản được nó.
Anh Mal nói vậy cũng chỉ có ý nghĩa tương đối thôi cụ. Không phải anh ấy bó tay hoàn toàn trước mấy anh kia, cũng không phải anh ấy bỏ túi messi hay cr7.

Phục Quy

Xe tăng
Năm 2002 chú Zizou bị chấn thương bị loại ngay từ vòng bảng. Các hảo thủ có thiếu chú nào đâu :)

Em thấy bẩu sir Fer chỉ cần Zizou + 10 khúc gỗ là cũng vô địch
Trận cuối vòng bảng có Zidane cũng thua te tua lên mới xách vali về nước !
BĐ đôi khi nó cần nhiều thứ khác nữa , đội Pháp khi đấy no nê danh hiệu nên động lực không còn nhiều thua cũng là điều dễ hiểu .

vừa đi vừa láii

Xe container
Trận cuối vòng bảng có Zidane cũng thua te tua lên mới xách vali về nước !
BĐ đôi khi nó cần nhiều thứ khác nữa , đội Pháp khi đấy no nê danh hiệu nên động lực không còn nhiều thua cũng là điều dễ hiểu .
Lúc đó Zizou bị chấn thương nhưng cố đá thôi cụ

Hey you

Xe máy
Em vẫn thấy Rô béo mang lại nhiều cảm xúc nhất kể từ năm 1986. Sau Rô béo là Rô vẩu và Romario. Rô điệu và Messi đúng là thiên tài đấy nhưng em chẳng thấy có cảm xúc gì cả. Mấy cái tên như Del Piero, Baggio, Gerrad... em thấy còn cảm xúc hơn.

juve99

Xe cút kít
Bỏ qua 3 cái tên kia thì đội hình pháp cũng áp đảo. Toàn huyền thoại thế giới.
Pháp năm 98 k được đánh giá cao. Zizou chưa ở đỉnh cao sự nghiệp, Viera chưa nổi, hàng tiền đạo cả chính - dự bị dc gọi là chân gỗ. Cầu thủ đá thuê ở Anh về lúc đó cũng chỉ là hạng 2 ở châu âu. Thời đó NHA là hàng thải hay duõng già của Ý sang

Phục Quy

Xe tăng
Lúc đó Zizou bị chấn thương nhưng cố đá thôi cụ
Làm gì có chuyện đó hả cụ ? Anh ấy vẫn chạy ầm ầm , thua còn rất nhiều lý do nữa chứ không phải vắng Zidane .
Còn Six Alex nói cũng chỉ 1 phần thôi , ở Real thì Zidane cũng chỉ có 1 cái C1 chứ mấy dù đội toàn sao hạng 1 .
Tầm ảnh hưởng gánh team ở Real thì nói thẳng Zidane dưới Redondo 1 bậc cụ ạ !

kentdju

Xe điện
Em thực sự vẫn không hiểu sao thằng canavaro đc bóng vàng lúc đó.
Xem những hậu vệ đẳng cấp thế giới từ xưa đến nay thằng đó chưa được lên mâm 1 ấy chứ bóng vàng.
Hay không bằng may!?
Cá nhân e vẫn thích Nesta hơn Cana