[Funland] Rất khó chấp nhận

kienvinh

Xe lăn
Xu hướng tính dục của mỗi cá nhân thế nào thì là lựa chọn của bản thân họ. Cái đáng lên án ở đây là những người LGBT lên các phương tiện truyền thông giảng dạy đạo đức, tự lấy cách sống của mình làm gương, rồi đòi hỏi xã hội phải cấp quyền ưu tiên.
...cứ như thể đó là một điều hay hay thú vị như một hình xăm đầy cá tính ấy nhỉ.

longtu210

Xe điện
Đã les thì cụ có đè ra hấp diêm rồi người ta cũng ko có cảm giác gì đâu

anhbansach

Đi bộ
Led thì tôi không thích nhưng gai thì thật sự thấy tởm lợm :D Không biết phụ nữ cảm thấy thế nào? Trưa về hỏi vợ vậy!

emphailamsao

Xe tăng
Việc này cũng nên bình thường dần đi. Dù cho có bẩm sinh hay theo trào lưu thì cũng phải có tí gay less trong bản chất nó mới như thế được. Chứ người nam nữ rõ ràng thì bảo sờ đến người cùng giới đã thấy ọe rồi.

Cũng nhiều trường hợp sinh ra nó thế rồi, tự nhiên không làm gì được. Nhưng phản ứng, cách nhìn nhận của bố mẹ và những người xung quanh là thứ có thể thay đổi được.

Cũng giống như nhiều cụ ở đây, em là em thích xem mấy em les lắm. :)

Belat Missan

Xe điện
Sinh ra đã thế rồi thì chịu.
Nhiều lúc quá lên thành trào lưu les-gay rồi bệnh hết với nhau.

vua_luoi

Xe điện
Sinh ra đã thế rồi thì chịu.
Nhiều lúc quá lên thành trào lưu les-gay rồi bệnh hết với nhau.
Đúng vậy, cơ thể nó khiếm quyết về sinh học, hay nó thừa thiếu hoocmon thì là 1 nhé, chứ bây h thành trào lưu và xu hướng tình dục quái di thì là bệnh, đáng đem xử lý

XámChâuPhi

Xe tải
Đồng chí Đại xứ đặc mệnh toàn quyền của CHXHCN Mỹ tại xứ ta.
Đồng chí thượng thư Bộ y bên Đức quốc Jens Spahn, đồng chí này trông còn ngon giai hơn nhiều ọp pơ.
Và nhiều đồng chí chánh chị da khác.

Họ đều có vợ/chồng và cả con cái. Đều được chính quyền thổ tả bên đó chấp thuận và cấp giấy chứng nhận.

Dân thể thao chuyên nghiệp: Khá nhiều.
Dân nghê thuật: Nhiều hơn.

Có gì thổ tả đâu bác.
Bóng đá nam không thấy be đê nhỉ.

Belat Missan

Xe điện
Đúng vậy, cơ thể nó khiếm quyết về sinh học, hay nó thừa thiếu hoocmon thì là 1 nhé, chứ bây h thành trào lưu và xu hướng tình dục quái di thì là bệnh, đáng đem xử lý
Phim ảnh hay báo đài có đợt rộ lên.
Anh Tàu nhìn thấy sớm và mạnh tay toét còi.

16th11

Xe tải
LGBT theo em là bệnh có thể lây nhiễm, do môi trường, bạn bè xung quanh lôi kéo gạ gẫm. Với xã hội mở như hiện nay thì GTT3 ngày càng xuất hiện nhiều. Từ phim ảnh, ấn phẩm, phong trào của người nổi tiếng....sẽ ảnh hưởng cực nhiều đến giới trẻ. Thời nay sinh con ra là một người bình thường đã là điều quá hạnh phúc rồi cccm.

danleduc

Xe điện
KLQ, nhưng nhiều đôi vc thèm khát đẻ ra được 1 thằng cu / cái vòi....họ đi lễ đền/chùa để cầu, đi thầy lang để bốc thuốc nhằm mục tiêu có bằng được " cái vòi ". Nếu "cái vòi" đó khi dậy thì thành công nó lại tự cắt vòi hoặc vòi cong thì đương nhiên bố mẹ nó sẽ rất buồn.

Altis 2011

Xe điện
Bố mẹ 2 cô bé E quen cũng phát điên đấy ạ, toàn công chức và nghành Y chứ ko phải quèn. Nhưng 1 năm, 5 năm, 10 năm rồi cũng phải chấp nhận và coi là bình thường đấy cụ .
ah, con bé bạn con em năm nay đang học lớp 11 sang năm lên lớp 12 cũng thế, cháu thể hiện giới tính nam rất rõ từ hội cấp 2. Bố mẹ cũng toàn trong ngành Y và công chức cả. Các bạn ở lớp coi thế là bình thường, chả soi mói. Các cô và các phụ huynh khác cũng không thể hiện gì cả, cũng may. Nhưng em nghĩ chắc BM cũng buồn, cố gắng chấp nhận thôi.

Covidoto

Xe hơi
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
Bạn may hơn họ vì trong cái body bạn các cơ quan của đàn ông nó hoạt động đầy đủ. Chứ bạn mà bị yếu hay bất hoạt cái tuyến của nam ấy thì có khi bạn lại ôm búp bê đi shopping mall mà không biết ngại đấy.

xomo

Xe buýt
Cụ nhầm to rồi... VĐV cao cấp vô địch thế giới cũng gay như thuờng...
Em tính riêng các cầu thủ bóng đá thôi cụ. Môn bóng đá thì em chưa thấy cầu thủ gay nào :D

Les hay Gay, hay kể cả Nam-Nữ thì cũng nên giữ ý nơi công cộng, em thấy hành động hôn hít bt thì ko sao chứ còn sờ soạng, hôn sâu (thè lè lưỡi) ở nơi công cộng thì cả 3 loại đều tởm như nhau

Còn đâu em xem 1 số ảnh chụp Les hay Gay của Tây trên báo thì thấy rất bình thường, trông lịch sự, ko phản cảm. ko bít ta ntn vì em chưa gặp

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Em tiếc các cháu gái thôi, chứ mấy ông đực rựa thì cứ yêu nhau mái thoải đê :))

rachfan

Xe container
Em tính riêng các cầu thủ bóng đá thôi cụ. Môn bóng đá thì em chưa thấy cầu thủ gay nào :D
Có đấy cụ ạ, nhưng chỉ là mấy cầu thủ không tên tuổi. Gần đây nhất thì có cầu thủ Đức Thomas Hitzlsperger (Aston Villa, Stuttgart) sau khi giải nghệ thì công khai là gay năm 2014.

Một ông bầu nổi tiếng của Đức là Rudi Assauer (Schalker 04) từng nói: "Nếu một cầu thủ trong đội của tôi công khai cậu ta là gay, tôi sẽ nói tốt thôi, tôi tôn trọng tự nhiên của cậu. Nhưng sau đó tôi sẽ bảo cậu ta tìm đội khác hoặc tốt nhất là tìm một nghề khác."

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Góc độ XH em thấy bình thường. Góc độ gia đình kể ra khó thật...
Nhìn đôi đồng tính nữ âu yếm nhau cũng hay hay. Nam thì ghê mà kệ, càng tốt, lại nhiều nguồn cung nữ giới cho XH :))

xomo

Xe buýt
Có đấy cụ ạ, nhưng chỉ là mấy cầu thủ không tên tuổi. Gần đây nhất thì có cầu thủ Đức Thomas Hitzlsperger (Aston Villa, Stuttgart) sau khi giải nghệ thì công khai là gay năm 2014.

Một ông bầu nổi tiếng của Đức là Rudi Assauer (Schalker 04) từng nói: "Nếu một cầu thủ trong đội của tôi công khai cậu ta là gay, tôi sẽ nói tốt thôi, tôi tôn trọng tự nhiên của cậu. Nhưng sau đó tôi sẽ bảo cậu ta tìm đội khác hoặc tốt nhất là tìm một nghề khác."
Ông HLV nói đúng rồi. Bóng đá mà hocmon nam không đủ thi không chiến được - Em nghĩ vậy!