[Funland] Ra mắt ứng dụng đặt xe thuần Việt, tài xế không bị khấu trừ phần trăm

Chẳng quan trọng bác ạ.
Êm bên sử dụng, cứ đi đã, hết đốt tiền, êm lại về với anh Vova nhà êm.
À vâng, dưới quan điểm của khách hàng thì em cũng vậy mà, khách hàng chỉ luôn trung thành với lợi ích của mình thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Trungpv

Xe tăng
giá ổn định trong 3 năm đầu chắc là để dành thị phần+kéo tài về
tài tham gia hãng này mua xe điện V chạy ổn quá nhỉ.đc khuyến mại 2 đầu luôn, V cho sạc free + hãng ko thu phế

Bopbun

Xe điện
Đây là giai đoạn nuôi và vỗ béo nên cứ tranh thủ được lúc nào hay lúc đó thôi chứ thóc đâu mà đãi gà rừng mãi được.
Gà chúng em cứ thấy thóc là mổ, hết thóc chúng em lại về rừng.

Bopbun

Xe điện
Nói gì thì nói, nhưng Xanh SM và các hãng truyền thống phải dè chừng đó. Cudidi mà làm được như những gì họ nói thì không phải chuyện thường đâu. Trong tuần tới là bắt đầu thấy rõ bên nào ngấm đòn. Món này kết quả thấy nhanh lắm.

Dân thì chỉ cần rẻ hơn nhau độ 2-3k là chọn ngay, không cần quan tâm ông sang xịn mịn thế nào. Rẻ 20% đau đầu đây. Tài thì cứ đâu chiết khấu ít, thu nhập hơn vài % là bỏ sang hết. Cam kết 3 năm liền như vậy là đòn nặng rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Nói gì thì nói, nhưng Xanh SM và các hãng truyền thống phải dè chừng đó. Cudidi mà làm được như những gì họ nói thì không phải chuyện thường đâu. Trong tuần tới là bắt đầu thấy rõ bên nào ngấm đòn. Món này kết quả thấy nhanh lắm.

Dân thì chỉ cần rẻ hơn nhau độ 2-3k là chọn ngay, không cần quan tâm ông sang xịn mịn thế nào. Rẻ 20% đau đầu đây. Tài thì cứ đâu chiết khấu ít, thu nhập hơn vài % là bỏ sang hết. Cam kết 3 năm liền như vậy là đòn nặng rồi.
Các hãng Taxi họ cũng tự biết tệp khách hàng của mình là nhóm nào, rẻ hơn 2-3 nghìn mà đã ảnh hưởng tới lựa chọn thì chắc ko nằm trong tệp khách của Xanh SM từ trước rồi cụ.

Trungpv

Xe tăng
Các hãng Taxi họ cũng tự biết tệp khách hàng của mình là nhóm nào, rẻ hơn 2-3 nghìn mà đã ảnh hưởng tới lựa chọn thì chắc ko nằm trong tệp khách của Xanh SM từ trước rồi cụ.
rẻ hơn 2-3k/km là con số lớn đó cụ. tài cudidi mà lại chạy xe điện nữa thì chẳng có lý do gì khách ko chuyển sang đi

phuongmit

Xe cút kít

k ngon ăn, 1+1=2 thế đâu cụ ơi, nhất là trong kinh doanh, đối thủ họ thừa sức đọc dc tẩy của nhau. Câu trả lời còn ở phía trc nên kết luận gì bây giờ cũng đều là quá sớm

vutranhung

Xe tăng
Cứ ăn được a vova là nhiều cụ mừng rồi
Vova đang thịt dần grap là các cụ ko thích
Nhiều hãng ra thì càng cạnh tranh thì càng có nhiều lựa chọn
Rẻ có, đắt có tất cả cùng cạnh tranh, ko phải cứ rẻ là ăn được. Ko phải tại sao hàng tàu rẻ vậy mà vẫn chưa có chỗ đứng, xe nhật đắt hơn hàn mà hàn vẫn chưa ăn được nhật

Chỉnh sửa cuối:

Bopbun

Xe điện
Giá cước có hiện nhé. App đơn giản, nhanh. Tìm đường chuẩn, tìm địa chỉ nhanh vèo vèo. Chỉ cần thế thôi. Chỉ là chưa đặt xe nên chưa biết xe có sẵn không.

vừa đi vừa láii

Xe container

Cụ là anh Cư hay sao mà lạc quan dữ vậy? ;))
Em nghĩ Cudidi mà nhặt được ông khách rơi vãi nào cũng đã mừng rồi.

Bopbun

Xe điện
Mừng thì không mừng, buồn thì không buồn, chả liên quan. Em cứ rẻ là mừng. Nhưng cũng mong các hãng đừng sập, chứ để 1 ông độc quyền thì dân rơi vào thế bảo sao nghe vậy.

Bopbun

Xe điện
Cụ là anh Cư hay sao mà lạc quan dữ vậy? ;))
Em nghĩ Cudidi mà nhặt được ông khách rơi vãi nào cũng đã mừng rồi.
Em cứ rẻ em đi. Lạc quan chỗ đó đó cụ. Cudidi hay bất kể ông nào cho em giá rẻ là em lạc quan cụ nhé. Xanh SM, Grab mà cho em giá đó em cũng yêu luôn.

CuKenPis

Xe buýt
Quá hay, kiểu gì cũng hay
Vẫn là chú bộ đội. Khi các chú ấy ra mạng di động cũng đã làm cho giá cước phải hạ giá không phanh. Giờ là app gọi xe
Ủng hộ quá đi chứ lại

New car 2023

Xe container
À vâng, dưới quan điểm của khách hàng thì em cũng vậy mà, khách hàng chỉ luôn trung thành với lợi ích của mình thôi.
2 bên, cả 2 bên, đều chỉ trung thành duy nhất với lợi ích của mình thôi bác.
Cái cậu bán hàng mà không quan niệm nhập tâm như thế, tôi sa thải từ lâu rồi.

New car 2023

Xe container
Nhiều hãng ra thì càng cạnh tranh thì càng có nhiều lựa chọn
Rẻ có, đắt có tất cả cùng cạnh tranh, ko phải cứ rẻ là ăn được. Ko phải tại sao hàng tàu rẻ vậy mà vẫn chưa có chỗ đứng, xe nhật đắt hơn hàn mà hàn vẫn chưa ăn được nhật
Tuỳ lĩnh vực bác ạ.
"Rẻ có, đắt có tất cả cùng cạnh tranh, ko phải cứ rẻ là ăn được.": Riêng với vụ vận chuyển, rõ là bác chỉ cần đi từ A đến B, thì Rẻ chắc chắn là ăn được.
Nhựt Hàn Đức Tàu không liên quan gì cả.

Xe bọ xít

Xe container
Ứng dụng công nghệ đặt xe taxi Cudidi vừa ra mắt hôm nay 26.6 với cam kết giá cước rẻ nhất. Tài xế không phải chi trả bất cứ phần trăm nào cho Cudidi, hành khách đặt xe được tặng gói bảo hiểm tai nạn miễn phí.
Tình hình là nhân dân được hưởng giá rẻ rồi. Xanh SM và các hãng truyền thống chắc phải làm gì đó chứ anh em tài chạy sang Cudidi hết các cụ nhỉ. Gì chứ thế này thì Grab đứt sớm.

Em vừa test thử phần mềm, phần mềm chạy rất nhanh, chỉ đường chính xác, giá đúng là rẻ hơn Xanh SM hơn chục %. Chưa thử đặt xe nên chưa biết tìm xe có lâu không.
Nhiều ông lên báo, lên tivi tuyên bố lắm rồi, còn có ông tuyên bố cái app gì mà cho cả facebook hít khói nữa, chứ cái ông này thì để xem ông ý làm ntn

vừa đi vừa láii

Xe container
Em cứ rẻ em đi. Lạc quan chỗ đó đó cụ. Cudidi hay bất kể ông nào cho em giá rẻ là em lạc quan cụ nhé. Xanh SM, Grab mà cho em giá đó em cũng yêu luôn.
Giá đó cũng không rẻ nhé.
Em test thử 1 cuốc em thường đi là 48k. Của Cudidi cũng 45k, của SM là 47k. Sau đặt lại mà SM chỉ có 30k :D

Em không biết số lượng xe của Cudidi nhiều ít thế nào? Chứ grab hay SM tầm 5 10p là có xe rồi. Rẻ được 5k mà chờ 15p trời nắng thì cũng lạy