[Funland] Quyển Nhật ký cũ- Nỗi đau thân phận đàn bà!

hcmt

Xe điện
Cụ suy nghĩ trừu tượng lên một chút. Không phải cứ gần nhau mới dìu dắt nhau được, tình cảm và những lá thư động viên tinh thần cũng là cách dìu dắt chứ cụ? Em phạt vang cụ bây giờ...
Cụ muadem chi li quá. Vậy ko cảm thụ được văn học đâu.
Cứ 1+1=2 thì chỉ kd buôn bán thoai :D

thuhien98

Xe tăng
Cái kết vậy là đẹp cụ nhỉ? Cảm ơn cụ đã theo dõi câu chuyện!
Việc Hương Thịnh cụ đã nói ngay đoạn đầu truyện rồi! Em đoán 2 bạn ấy yêu nhau từ hồi đó chứ ko nghĩ sau này đi lên từ tình bạn!

muadem

Xe cút kít
Cụ muadem chi li quá. Vậy ko cảm thụ được văn học đâu.
Cứ 1+1=2 thì chỉ kd buôn bán thoai :D
cụ lại muốn nhặc sạn à, Hương về quê học đâu phải vì cậu Thịnh là chính.
Cụ suy nghĩ trừu tượng lên một chút. Không phải cứ gần nhau mới dìu dắt nhau được, tình cảm và những lá thư động viên tinh thần cũng là cách dìu dắt chứ cụ? Em phạt vang cụ bây giờ...
Sory các cụ, em cảm thụ chậm cho chắc ợ ;)

IEm vưỡn đọc hết các bài của cụ mà, chẳng qua iem không dám còn luynh tuynh thôi :D
Các câu chuyện của cụ rất hay, đọc xong chiêm nghiệm ra nhiều điều trong cuộc sống \m/
Thým này lâu mới thấy đây , t5 tuần sau bia nhá ! :)

xuan2834

Xe máy
Em đã theo dõi và đọc hết 38 trang của cụ,truyện của cụ hay quá cho em nhiều cung bậc cảm xúc !Cảm ơn cụ rất nhiều,xin phép cụ dc Cóp bài của cụ để gửi cho một người bạn ,rất cảm ơn cụ chúc cụ luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc!

N.Thang

Xe hơi
Chị ngậm ngùi, muốn choàng tay ôm anh thật chặt, muốn được dụi mặt vào ngực anh để dấm dức khóc nhưng không hiểu sao chị lại buông tay. Có điều gì đó vô hình ngăn trở cảm xúc của chị, chị lại bình tĩnh lạnh khô trở lại.
Anh cũng vậy, anh tâm sự với chị mà như đang nói với chính mình, lòng anh cũng rỗng không, lạt lẽo.
Giấc ngủ kéo đến, vùi lấp hai con người một thời gối ấp tay kề, giờ lại giống như hai người xa lạ.
Thịnh con trai anh Trung tốt nghiệp THPT, cậu ấy thi vào trường Trung cấp Cảnh sát. Sau hai năm học ở Hà Nội, ra trường cậu được phân công vào Tây nguyên công tác, công việc là cảnh sát trại giam. Thời điểm này Hương cũng vừa tốt nghiệp PTTH, cô thi đỗ vào trường Cao đẳng Y tế tỉnh. Tình yêu đôi bạn trẻ nảy nở sau 3 năm gắn bó dìu dắt nhau học tập.
Ra trường Hương được phân công về công tác ở 1 Trạm xá xã gần nhà mẹ Hợi. Hai năm sau Thịnh và Hương quyết định làm đám cưới.
E hơi tò mò chút là Thịnh học cs. Còn ông ngoại của hương lại là ng của chế độ cũ. Sao lại lấy nhau đc nhể :(

khongthuphi

Xe điện
Em đã theo dõi và đọc hết 38 trang của cụ,truyện của cụ hay quá cho em nhiều cung bậc cảm xúc !Cảm ơn cụ rất nhiều,xin phép cụ dc Cóp bài của cụ để gửi cho một người bạn ,rất cảm ơn cụ chúc cụ luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc!
Chuyện này em nghĩ đến đâu gõ phím đến đấy nên có nhiều chỗ bị lỗi chính tả hoặc thiếu kết nối giũa các chap. Cụ nói với bạn cụ cố gắng đọc nhé!

khongthuphi

Xe điện
E hơi tò mò chút là Thịnh học cs. Còn ông ngoại của hương lại là ng của chế độ cũ. Sao lại lấy nhau đc nhể :(
Cụ rất tinh ý. Chap tới em đề cập. Cụ làm lộ sớm quá!

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]

khongthuphi

Xe điện
Vậy để em rót mời cụ 1 li nhé!